PDA

View Full Version : quan hê dùng bao bao su,tinh dịch vẫn còn trong bao,vậy có rách bao k ạ

phailamlai
28-01-2015, 08:06
em quan hệ với gmd có dùng bao cao su,bao k tuột,khi quan hệ xong thấy tinh dịch vẫn còn trong bao,vậy có khả năg rách bao k anh,em có cần dùng pep k a

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 08:09
em quan hệ với gmd có dùng bao cao su,bao k tuột,khi quan hệ xong thấy tinh dịch vẫn còn trong bao,vậy có khả năg rách bao k anh,em có cần dùng pep k a
quan hệ với gmd có dùng bao cao su,bao k tuột,khi quan hệ xong thấy tinh dịch vẫn còn trong bao => vậy có khả năg rách bao k => Bạn hỏi câu này bé học lớp 1 vẫn trả lời được

Tuanmecsedec
28-01-2015, 08:10

Những gì bạn kể hoàn toàn cho thấy tình dục an toàn không có nguy cơ,vì vậy không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

phailamlai
28-01-2015, 08:25
bao do gái mại dâm đưa nên e lo k chất lượng anh à,em nghĩ lỗ sáo đc bảo vệ vì tinh dịch còn trong bao nhưng em sợ rách chỗ khác anh

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 08:27
bao do gái mại dâm đưa nên e lo k chất lượng anh à,em nghĩ lỗ sáo đc bảo vệ vì tinh dịch còn trong bao nhưng em sợ rách chỗ khác anh
Bạn đọc cho kỷ câu hỏi của bạn rồi bạn tự trả lời, câu hỏi này trẻ lớp 1 vẫn trả lời được

phailamlai
28-01-2015, 08:28
em có hôn gái băng môi vậy có bị hiv k anh,còn với các bênh khác nữa

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 08:29
em có hôn gái băng môi vậy có bị hiv k anh,còn với các bênh khác nữa
Hôn ko có nguy cơ, hôn chứ ko phải táp nhau kiểu Cẩu xực xí quách

Charles
28-01-2015, 08:30

Bao rách thì làm gì còn tinh bên trong mà bạn thấy. Yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
28-01-2015, 08:37

Dù là bao của ai,miễn sao là có dùng bao cao su.Vấn đề khả năng có nguy cơ khi nào bị rách bao cao su mà đưa đầu dương vật ra khỏi bao thì mới lo,còn nếu có rách chổ khác cũng không sao.

Nói tóm lại,trường hợp của bạn 100% không có nguy cơ.

phailamlai
28-01-2015, 15:06
em thật tồi tệ các anh à,em biết đi đêm nhiều cũng cũng có ngày gặp ma,từ trưóc tới giờ em đã đi 7 lần,tất cả các lần đều sử dụng bao cao su và k có sự cố gì,anh chị có cách nào giúp mình điều chỉnh lại hành vi k ạ,em biết là các lần đó em không nguy cơ nhưng làm sao để tự chủ bản thân đây anh chị

Tuanmecsedec
28-01-2015, 15:09
em thật tồi tệ các anh à,em biết đi đêm nhiều cũng cũng có ngày gặp ma,từ trưóc tới giờ em đã đi 7 lần,tất cả các lần đều sử dụng bao cao su và k có sự cố gì,anh chị có cách nào giúp mình điều chỉnh lại hành vi k ạ,em biết là các lần đó em không nguy cơ nhưng làm sao để tự chủ bản thân đây anh chị

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn.

Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS.

Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 15:09
Bấm vào đây xem:
Những Điều Cần Biết Khi Quan Hệ Tình Dục (http://diendanhiv.vn/threads/22478-Nhung-Dieu-Can-Biet-Khi-Quan-He-Tinh-Duc)

Cách kiểm tra bao cao su khi bị thủng, rách? (http://diendanhiv.vn/threads/12135-Cach-kiem-tra-bao-cao-su-khi-bi-thung-rach)

5 lợi ích khi sử dụng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/12496-5-loi-ich-khi-su-dung-bao-cao-su)

Những quy tắc giữ an toàn tình dục không được bỏ qua (http://diendanhiv.vn/threads/12870-Nhung-quy-tac-giu-an-toan-tinh-duc-khong-duoc-bo-qua)

Cẩm nang cho tình dục an toàn (http://diendanhiv.vn/threads/13292-Cam-nang-cho-tinh-duc-an-toan)

Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)

Vì sao nên khám sức khỏe trước khi kết hôn (Khoản 2, Điều 4 Luật PC HIV/AIDS) (http://diendanhiv.vn/threads/11698-Vi-sao-nen-kham-suc-khoe-truoc-khi-ket-hon-Khoan-2-Dieu-4-Luat-PC-HIV-AIDS)

phailamlai
28-01-2015, 16:03
không biết em quan hệ nhiều như vậy thì có còn cơ hội nào không nữa

phailamlai
28-01-2015, 16:06
tất cả các truong hợp em điều sử dụng bao,tất cả các truong hop bao đều không sự cố,không biết em có sao không nữa vì quan hệ khá nhiều

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 16:12
tất cả các truong hợp em điều sử dụng bao,tất cả các truong hop bao đều không sự cố,không biết em có sao không nữa vì quan hệ khá nhiều
Cái chính bao ko rách toẹt móng lợn DV ko lòi ra khỏi bao là an toàn

phailamlai
28-01-2015, 16:12
có ai lên dây cót tinh thần cho em chút,em mất tinh thần quá

phailamlai
28-01-2015, 16:13
em cam ơn anh Hiếu

phailamlai
28-01-2015, 16:15
anh XUAN đâu rồi nhỉ,lên cho em dây cót tinh thần chút đi

Tuanmecsedec
28-01-2015, 16:20
không biết em quan hệ nhiều như vậy thì có còn cơ hội nào không nữa

Tuy là tình dục an toàn là dùng bao cao su.Nhưng đi đêm có ngày gặp Ma,ý Tuanmcsedec muốn nói có thể (xui) bị tuột hay rách bao cao su thì cũng có khả năng dính chưởng.

Charles
28-01-2015, 16:32

Nhu cầu về sinh lý là bản năng của con người, nhưng để bảo vệ mình trước những mối đe dọa về bệnh tật khi QHTD bạn luôn ý thức sử dụng BCS. Tuy nhiên bạn nên nhận thức rõ mối nguy hại về HIV và các bệnh lây qua đường tình dục luôn dình dập, từ đó tự biết kìm chế bản thân.

phailamlai
28-01-2015, 16:34
may là em không bị tuột hay rách gì cả anh ơi,vậy chắc em an toàn ròi hả anh vì đi khá nhiều nên em hơi lo

songchungvoi_HIV
28-01-2015, 16:37
may là em không bị tuột hay rách gì cả anh ơi,vậy chắc em an toàn ròi hả anh vì đi khá nhiều nên em hơi lo
em không bị tuột hay rách gì cả anh ơi => Theo bạn cái bao ko rách có chứa được nước k?? nếu chứa được vậy nó được sử dụng k????

Charles
28-01-2015, 16:37

BCS có tác dụng tránh thai và phòng ngừa HIV và các bệnh lây qua đường tình dục, nếu bao không sự cố (tuột & rách) là đảm bảo công dụng 100%.

Tuanmecsedec
28-01-2015, 16:41

Bạn không có nguy cơ đã tư vấn rồi.

phailamlai
29-01-2015, 13:00
mấy hôm nay em bi đau đầu và ngứa kinh khủng, bị lở loét nữa chứ

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 13:03
Vui lòng đọc lại 2 trang chia sẻ

phailamlai
29-01-2015, 13:13
dạ,em sẽ bình tĩnh lại

phailamlai
29-01-2015, 13:42
thật sự nếu không làm chủ bản thân mình thì thật nguy hiểm anh chị ạ,em giờ chẳng làm đc gì cả,chỉ trông chờ vào sự may mắn cái bao cao su mà gmd đưa cho,cảm giác chờ đợi tới ngày xn thật kinh khủng,

phailamlai
29-01-2015, 13:57
em có thể không cần xn và quan hệ với ban gái(k có hiv) k cần bao đ c k ạ

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 14:16
thật sự nếu không làm chủ bản thân mình thì thật nguy hiểm anh chị ạ,em giờ chẳng làm đc gì cả,chỉ trông chờ vào sự may mắn cái bao cao su mà gmd đưa cho,cảm giác chờ đợi tới ngày xn thật kinh khủng,

em có thể không cần xn và quan hệ với ban gái(k có hiv) k cần bao đ c k ạ
Theo bạn ko có nguy cơ vậy bạn có quyền hay k??

Tuanmecsedec
29-01-2015, 15:29

Hiện tượng này cũng có thể do bạn quá lo lắng nên stress gây ra.

phailamlai
29-01-2015, 15:40
anh Tuần ơi,chắc sau tết nói láo ông bà già xin tiền vô sài gòn làm combo chứ sống thấy mệt mỏi quá anh ơi,nếu combo của em âm tính thì không cần xn nứa phải không anh

Tuanmecsedec
29-01-2015, 15:45
anh Tuần ơi,chắc sau tết nói láo ông bà già xin tiền vô sài gòn làm combo chứ sống thấy mệt mỏi quá anh ơi,nếu combo của em âm tính thì không cần xn nứa phải không anh

Bạn xét nghiệm thì tùy bạn,bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý cho bạn thôi.Bạn yên tâm những gì đã tư vấn.

phailamlai
30-01-2015, 17:12
đi chơi tới 5 lần nên em lo quá anh Tuấn à

songchungvoi_HIV
30-01-2015, 17:14
Bạn nhãy như cái đĩa CD bị vấp

phailamlai
30-01-2015, 17:18
em không sao chứ anh sống chung

songchungvoi_HIV
30-01-2015, 17:20
em không sao chứ anh sống chung
Bạn đọc lại xem có ai nói bạn có sao ko???

Tuanmecsedec
30-01-2015, 19:26

Mấy lần thì không quan trọng mà quan trọng tình dục na toàn là được rồi,vấn đề bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi.