PDA

View Full Version : Xin các Anh tư vấn dùm em voi qhtd+os+hôn sâu

hoangmang99004
24-09-2013, 22:48
Nguy cơ của em như sau tối hqua em có cùng với bọn bạn đi qhtd với gmd e có được cô gái đó oral sẽ cho được khoảng 5 phút cố gái đó còn liếm hậu môn của em nữa nhưng hôm qua tai e với bọn bạn uống rượu say quá lên e đã quá Hưng phấn lên đã dùng lưỡi để oral cho cô gái đó em còn dùng đầu dv của Mình trà sát vào á cua cô gái đấy nữa đến lúc em qh thì em có sử dụng bcs để dao hợp e xin các a tư vấn dùm em với tron trường hợp của em liệu có lên dìm thuốc pep không từ tối qua đến sáng nay e bắt đầu bị dau họng e đang lo lắng quá mong các a sớm trả lời dùm em :((

Tuanmecsedec
24-09-2013, 22:54
Nguy cơ của em như sau tối hqua em có cùng với bọn bạn đi qhtd với gmd e có được cô gái đó oral sẽ cho được khoảng 5 phút cố gái đó còn liếm hậu môn của em nữa nhưng hôm qua tai e với bọn bạn uống rượu say quá lên e đã quá Hưng phấn lên đã dùng lưỡi để oral cho cô gái đó em còn dùng đầu dv của Mình trà sát vào á cua cô gái đấy nữa đến lúc em qh thì em có sử dụng bcs để dao hợp e xin các a tư vấn dùm em với tron trường hợp của em liệu có lên dìm thuốc pep không từ tối qua đến sáng nay e bắt đầu bị dau họng e đang lo lắng quá mong các a sớm trả lời dùm em :((

Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này,bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

hoangmang99004
24-09-2013, 23:02
Em cám ơn vì đã tư vấn dùm em a cho e ? Liệu ngón tay lúc chiều e có làm đứt tay chảy máu mà e có cho ngón tay đó vào trong ad của cô gái đó như thế thì có sao k anh

songchungvoi_HIV
24-09-2013, 23:05
Nguy cơ không cò trong trường hợp này vời HIV khi bạn có dùng BCS và OS, nhưng bạn nên xn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà, và viêm Gan B

Nguyen Ha
25-09-2013, 01:33
Em cám ơn vì đã tư vấn dùm em a cho e ? Liệu ngón tay lúc chiều e có làm đứt tay chảy máu mà e có cho ngón tay đó vào trong ad của cô gái đó như thế thì có sao k anh

Ngón tay bị chảy máu lúc chiều nhưng tối mới có hành vi nguy cơ thế thì ko sao vì lúc nay niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ.
Tóm lại là bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV ko phải dùng pep.

timecanbeback
25-09-2013, 09:04

1 điều kì lạ là ông nào đi OS cũng kèm thêm tình tiết tay bị xước hay chảy tí máu rồi sờ AD? Rất thú vị! :Yoyo40:

hoangmang99004
25-09-2013, 22:35
Các Anh cho em hỏi em có hành vi liếm bú âm đạo cua gmd như thế liệu có sao không :(( em lo quá

Tuanmecsedec
25-09-2013, 22:38
Các Anh cho em hỏi em có hành vi liếm bú âm đạo cua gmd như thế liệu có sao không :(( em lo quá

Câu hỏi này đã chứng tỏ ,bạn không đọc được những gì mọi người trả lời ở trên.

pch
26-09-2013, 16:37
hành vi của bạn trong trường hợp này không sao hết, bạn quan hệ có bcs là hành vi an toàn rồi, còn os thì chưa có trường hợp nào lây nhiễm qua trường hợp này đâu, bạn yên tâm nhé.....

VUAHOANGTUONG
26-09-2013, 16:53

Nó lành rồi :| virus sao chui vào dc :) .... rạch tay cho sâu chảy máu nhìu roài nhét liền vào AD mới có nguy cơ nhe bạn :)