PDA

View Full Version : Em muốn hỏi 1 chút về bcs, em còn thắc mắc

emcamon
29-01-2015, 18:14
em muốn hỏi 2 đieu`
1/ BCS vừa xài roi`ma`xai`lại khi bọc vào dương vật có được ko ạ,và
hình dáng nó ntn, có giống như lân`đâu`ko?
2/ BCS xài roi`xai`lại có dễ rách ko!? !!( Xin lỗi vi`topic em bị khoá roi`nen em mới hỏi nick khác

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 18:29
em muốn hỏi 2 đieu`
2/ BCS xài roi`xai`lại có dễ rách ko!? !!( Xin lỗi vi`topic em bị khoá roi`nen em mới hỏi nick khác
1 + 2 => Bạn mua BCS về tự thí nghiệm là biết thôi, dễ mà, đâu cần hỏi

emcamon
29-01-2015, 18:32
giờ em lo lắng quá ko còn cảm giác ko lên nữa rôi`.ko thí nghiem đc hixhix. A biết thì giai đáp cho em đi,em lo quá...E thì thik qhtd mà sơ H+
quá, chắc qua đợt này em bỏ luon quá, ở nhà tu thủ dâm cho an toàn

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 18:44
giờ em lo lắng quá ko còn cảm giác ko lên nữa rôi`.ko thí nghiem đc hixhix. A biết thì giai đáp cho em đi,em lo quá...E thì thik qhtd mà sơ H+
quá, chắc qua đợt này em bỏ luon quá, ở nhà tu thủ dâm cho an toàn
Trả lời rồi

Charles
29-01-2015, 18:50
em muốn hỏi 2 đieu`

Đơn giản là hàng dùng rồi sẽ dão và không còn chặt chàng như lúc mới. Bạn cứ thử biết ngay.

emcamon
29-01-2015, 19:01
EM nghĩ zi nè đúng ko,Nếu mà họ muốn chơi mình thì họ lột bao ra 1 lần thôi rồi đưa
DV trần vào cần gì phải lột ra chơi xong đeo lại 2 lần phải ko mây' anh...Mong mây' a xem

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 19:05
EM nghĩ zi nè đúng ko,Nếu mà họ muốn chơi mình thì họ lột bao ra 1 lần thôi rồi đưa
DV trần vào cần gì phải lột ra chơi xong đeo lại 2 lần phải ko mây' anh...Mong mây' a xem
Chủ đề này nhãm nhí BQT khóa lại

Charles
29-01-2015, 19:07

BCS khi dùng rồi đeo lại rất khó. Bạn đừng suy diễn nữa mà cứ thử sẽ rõ ngay.