PDA

View Full Version : Xét nghiệm máu

doilabekho
29-01-2015, 19:20
. Cho em hỏi cách đây 2 tháng em có đi xn hiv ở bênh viện tỉnh Khánh Hoà.Lần đó em được xn miễn phí...Em muốn hỏi xn ở đó là xn kiểu gì...Và lần này
em muốn đi xn sau 42 ( xn miễn phí) ở bệnh viện ..Nếu kết quả âm tính thì có an toàn 100% ko...Và em hỏi tí nữa, xét nghiệm combo có tốn tiền ko,
và sau mấy ngày thì xét nghiệm được

Charles
29-01-2015, 19:26
. Cho em hỏi cách đây 2 tháng em có đi xn hiv ở bênh viện tỉnh Khánh Hoà.Lần đó em được xn miễn phí...Em muốn hỏi xn ở đó là xn kiểu gì...Và lần này
em muốn đi xn sau 42 ( xn miễn phí) ở bệnh viện ..Nếu kết quả âm tính thì có an toàn 100% ko...Và em hỏi tí nữa, xét nghiệm combo có tốn tiền ko,

BV tỉnh thường làm Test nhanh tìm kháng thể.
Còn lần này XN muốn biết có an toàn hay không thì quay lại đọc tất cả những chủ đề đã được BQT chia sẻ.

songchungvoi_HIV
29-01-2015, 19:30
Em muốn hỏi xn ở đó là xn kiểu gì => BV dùng test nhanh antive HIV 1/2 Ab hay determine HIV 1/2 Ab
em muốn đi xn sau 42 ( xn miễn phí) ở bệnh viện ..Nếu kết quả âm tính thì có an toàn 100% ko => Theo bạn kích dục = miệng = ko nguy cơ vậy nó thế lào???:khi875437:

doilabekho
29-01-2015, 19:48
Vậy sau 42 ngày kết quả có chắc 100% ko.... EM đang lo cái vụ mà em đeo bcs cho nó xong nó tháo bcs ra xong nó đâm em,rồi nó đeo lại bcs đó đó xong đâm em tiếp!!em lo vụ đó đó

peheounin
29-01-2015, 19:49
Vậy sau 42 ngày kết quả có chắc 100% ko.... EM đang lo cái vụ mà tháo bcs ra xong nó đâm em,rồi nó đeo lại bcs xong đâm em tiếp!!em lo vụ đó đó

42 ngày là > 90% chính xác,ở diễn đàn này chưa ai lật kèo khi 6 tuần AT mà sau đó DT cả.

Charles
29-01-2015, 19:52
Vậy sau 42 ngày kết quả có chắc 100% ko.... EM đang lo cái vụ mà em đeo bcs cho nó xong nó tháo bcs ra xong nó đâm em,rồi nó đeo lại bcs đó đó xong đâm em tiếp!!em lo vụ đó đó

Những gì cần chia sẻ BQT chia sẻ rồi, giờ bạn muốn thì cứ XN đến khi nào cảm thấy yên tâm thôi.

doilabekho
29-01-2015, 20:04
Mấy anh BQL ở diễn đàn thấy thương ghê, muốn ở đây gắn bó với diễn đàn luôn quá!!... hỏi gì cũng
trả lời nhiệt tình

Tuanmecsedec
29-01-2015, 21:30

Thường các cơ sở xét nghiệm phương pháp gián tiếp tìm kháng thể,chất là cơ thể tạo ra để kháng lại HIV.Nếu trong máu xét nghiệm có kháng thể kháng HIV tức là trong máu có HIV.Còn vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi,nếu chủ đề này bạn tiếp tục hỏi về hành vi nữa sẽ khóa lại,vì mọi người tư vấn rõ ràng hết rồi.