PDA

View Full Version : lấy dáy tai khi bị viêm tai có mủ có gọi là nguy cơ ko a Tuấn.

1331989
25-09-2013, 15:34
Thưa a Tuấn cách đây 2 tháng e thấy ù tai và ngứa e đi lấy. Ráy tai,lúc đang lấy cô bé lấy ráy tai kêu e là a bị viêm tai và có mủ,nhưng e vẫn lấy sau đó e về bị đau tai và uống thuốc 1 tuần mới khỏi ,theo a Tuấn thì e bị viêm tai có mủ thì khi đi lấy ráy tai thế,dùng chung đồ lấy thì có nguy cơ nhiễm hiv ko? Sao e bị nhiu nguy cơ thế nhỉ,lo cái này chưa xong lại cái vụ này nữa mong a trả lời giúp e,e cám ơn .

Tuanmecsedec
25-09-2013, 15:40
Thưa a Tuấn cách đây 2 tháng e thấy ù tai và ngứa e đi lấy. Ráy tai,lúc đang lấy cô bé lấy ráy tai kêu e là a bị viêm tai và có mủ,nhưng e vẫn lấy sau đó e về bị đau tai và uống thuốc 1 tuần mới khỏi ,theo a Tuấn thì e bị viêm tai có mủ thì khi đi lấy ráy tai thế,dùng chung đồ lấy thì có nguy cơ nhiễm hiv ko? Sao e bị nhiu nguy cơ thế nhỉ,lo cái này chưa xong lại cái vụ này nữa mong a trả lời giúp e,e cám ơn .

Là thành viên gắn bó và có tất cả mấy trăm bài viết,Vậy mà em chưa trang bị kiến thức HIV cho mình.Anh cũng từng nghe em TUYÊN BỐ (sẽ gắn bó diễn đàn mãi mãi ) quả đúng không sai.

Click xem Nội Quy trước khi Thành viên tham gia chuyên mục HỎI ĐÁP LIÊN QUAN HIV/AIDS. (http://www.diendanhiv.vn/announcement.php?f=22)

TẠI BOX HỎI ĐÁP VỀ HIV.

+ ĐỐI VỚI THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) KHI ĐẶT CÂU HỎI

1.Không gửi ý kiến có tiêu đề không mô tả được nội dung bài viết như: "????", "help me!!", "Hay lắm", "có ai giúp tui không", v.v...

2. Không nên gửi ý kiến viết toàn bằng chữ HOA, vì như thế không được lịch sự cho lắm.

3.Bắt buộc phải viết bằng tiếng Việt có dấu.

4. Không hỏi trong chủ đề thành viên khác,phải tạo chủ đề riêng cho mình.

5.Trong thời gian cần hỏi chuyện của mình thì không được tham gia tư vấn cho thành viên khác.

6. Không được mở chủ đề mới,khi đã lập chủ đề rồi.Phải post tiếp vào chủ đề mình đã có,nếu còn thắc mắc.

+ Thành viên mới nhưng vi phạm Nội quy ngay từ đầu và nhiều lỗi vi phạm (tên chủ đề không phản ảnh nguy cơ lây nhiễm HIV, không bỏ dấu tiếng Việt, nội dung không rõ ràng, spam vô nghĩa khác,..),BQT sẽ xóa ngay hoặc đưa vào "Nhà kho".Hoặc mở dạng Spam topic mới khi đã có tạo topic rồi.

+ Thành viên mới chưa giải tỏa những khúc mắc về HIV/AIDS, theo kiểu vừa hỏi việc của mình và vừa động viên, an ủi, giúp đỡ người khác thì sẽ bị dời về chính topic của mình để tự giúp đỡ mình trước khi giúp đỡ người khác.Hoặc sẽ xoá

+ ĐỐI VỚI THÀNH VIÊN CHÍNH THỨC

1. Nếu tái phạm nguy cơ hoặc thể hiện sự thiếu trang bị kiến thức về HIV/AIDS so với quãng thời gian tham gia Diễn đàn : Lập tức hạ quyền, trở về "Thành viên mới". Đương nhiên, sẽ bị giới hạn quyền tại một số box ngay lập tức.

1331989
25-09-2013, 15:43
Thì e ko biết e mới hỏi mà,e ko nói dối đâu a?trong dd có mục nào nói về bị viêm tai khi lấy ráy tai đâu a Tuấn? E ko phải là làm hoang mang đâu,ko bít phải hỏi cho an tâm ,còn hơn là lo lắng,a trả lời e với?

Tuanmecsedec
25-09-2013, 15:45
Thì e ko biết e mới hỏi mà,e ko nói dối đâu a?trong dd có mục nào nói về bị viêm tai khi lấy ráy tai đâu a Tuấn? E ko phải là làm hoang mang đâu,ko bít phải hỏi cho an tâm ,còn hơn là lo lắng,a trả lời e với?

Yên tâm đi làm gì có nguy cơ.

1331989
25-09-2013, 15:47
Cám ơn a,đấy có phải e an tâm hơn ko a,sau này e nào bị th như e còn tư vấn dc chứ,hihi,thaks đại ca nhiu nhiu.

mangchua
28-09-2013, 17:26
Bố anh. Cuội thật. Thế mà tư vấn chém hết nước bọt. :))

1331989
29-09-2013, 09:55
Bố anh. Cuội thật. Thế mà tư vấn chém hết nước bọt. :))

Hehe,hỏi cả hộ ông luôn còn j,cám ơn a đi.