PDA

View Full Version : Nhận

Behoangst
25-09-2013, 17:53
Anh Tuấn ơi . Em có thằng bạn bị hiv , nó đi chơi với em . Nó chở em , nó bị nhặm mắt nước rèn và mũ trong mắt nó Văn vô mắt em . Em có sao ko ạ

songchungvoi_HIV
25-09-2013, 17:58
Anh Tuấn khóa luôn topic này nhé, đúng là hoang tưởng

Tuanmecsedec
25-09-2013, 18:05
Click xem Nội Quy trước khi Thành viên tham gia chuyên mục HỎI ĐÁP LIÊN QUAN HIV/AIDS.
TẠI BOX HỎI ĐÁP VỀ HIV.

+ ĐỐI VỚI THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) KHI ĐẶT CÂU HỎI

1.Không gửi ý kiến có tiêu đề không mô tả được nội dung bài viết như: "????", "help me!!", "Hay lắm", "có ai giúp tui không", v.v...

2. Không nên gửi ý kiến viết toàn bằng chữ HOA, vì như thế không được lịch sự cho lắm.

3.Bắt buộc phải viết bằng tiếng Việt có dấu.

4. Không hỏi trong chủ đề thành viên khác,phải tạo chủ đề riêng cho mình.

5.Trong thời gian cần hỏi chuyện của mình thì không được tham gia tư vấn cho thành viên khác.

6. Không được mở chủ đề mới,khi đã lập chủ đề rồi.Phải post tiếp vào chủ đề mình đã có,nếu còn thắc mắc.

+ Thành viên mới nhưng vi phạm Nội quy ngay từ đầu và nhiều lỗi vi phạm (tên chủ đề không phản ảnh nguy cơ lây nhiễm HIV, không bỏ dấu tiếng Việt, nội dung không rõ ràng, spam vô nghĩa khác,..),BQT sẽ xóa ngay hoặc đưa vào "Nhà kho".Hoặc mở dạng Spam topic mới khi đã có tạo topic rồi.

+ Thành viên mới chưa giải tỏa những khúc mắc về HIV/AIDS, theo kiểu vừa hỏi việc của mình và vừa động viên, an ủi, giúp đỡ người khác thì sẽ bị dời về chính topic của mình để tự giúp đỡ mình trước khi giúp đỡ người khác.Hoặc sẽ xoá

+ ĐỐI VỚI THÀNH VIÊN CHÍNH THỨC

1. Nếu tái phạm nguy cơ hoặc thể hiện sự thiếu trang bị kiến thức về HIV/AIDS so với quãng thời gian tham gia Diễn đàn : Lập tức hạ quyền, trở về "Thành viên mới". Đương nhiên, sẽ bị giới hạn quyền tại một số box ngay lập tức.

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)