PDA

View Full Version : giup em voi' bao cao su rách như thế nào.

lelamhung
02-02-2015, 15:57
Mây'a ơi,em qh mà ko bít có rach bao ko tai vi em ko nhin` thay'luc thao'bao( em lam bot)....Nếu bcs rách thì phần đầu bcs với phần đựng tinh dịch nó có đứt rời ra ko......Vậy nếu như vậy thì phần chứa tính dich phải toạt và vỡ ra ko còn nguyên vẹn phải ko ạ

songchungvoi_HIV
02-02-2015, 15:59
Mây'a ơi,em qh mà ko bít có rach bao ko tai vi em ko nhin` thay'luc thao'bao( em lam bot)....Nếu bcs rách thì phần đầu bcs với phần đựng tinh dịch nó có đứt rời ra ko......Vậy nếu như vậy thì phần chứa tính dich phải toạt và vỡ ra ko còn nguyên vẹn phải ko ạ
Dễ mà nếu rách thỉ tinh dịch phóng thẳng vào HM khi đó bạn vệ sinh HM bạn có thể ngay

lelamhung
02-02-2015, 16:01
quan hệ chưa xuất tinh anh, xuất tinh bên ngoài

songchungvoi_HIV
02-02-2015, 16:02
quan hệ chưa xuất tinh anh, xuất tinh bên ngoài
Chưa xuất thì chưa có nguy cơ

Tuanmecsedec
02-02-2015, 16:04

Nếu bao cao su bị rách là rách toẹt ra,lòi đầu dương vật ra khỏi bao và có thể cảm nhận trong lúc quan hệ và sau khi xong mắt thường sẽ nhìn thấy.

Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)

Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)

Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)

lelamhung
02-02-2015, 16:04
ũa bcs rách cũng ko có nguy cơ hả anh!!!

songchungvoi_HIV
02-02-2015, 16:14
ũa bcs rách cũng ko có nguy cơ hả anh!!!
Đó là do bạn suy diễn BCS rách, chứ bạn có thấy tận mắt BCS rách đâu mà nói. Rách còn tùy vào thời gian rách đến thời gian phát hiện, rách lúc này bao lâu.
1. QHTD có BCS mà k rách không tuột trong lúc QHTD => An toàn.
2. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà k biết tuộc hay rách lúc nào, khi xong trận rút DV ra mới thấy => Có nguy cơ.
3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc
Trường hợp của bạn rơi vào trường hợp 3 => Không có nguy cơ, lý do =>
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

lelamhung
02-02-2015, 16:26
Da em cảm ơn anh nhiều, nếu rách thì nó thế nào anh, ( túi đựng tinh có còn nguyên vẹn ko) ?

Charles
02-02-2015, 16:28
Da em cảm ơn anh nhiều, nếu rách thì nó thế nào anh, ( túi đựng tinh có còn nguyên vẹn ko) ?

Bạn hỏi mà không thấy trái ngược sao. Nếu rách lấy đâu ra mà túi đựng tinh còn nguyên vẹn :zk20145:

songchungvoi_HIV
02-02-2015, 16:30
Mua cái BCS về lấy kéo hớt mất cái núm rùi mở mắt ra xem

Tuanmecsedec
02-02-2015, 16:46

Nếu đã rách thì làm sao túi đựng tinh trùng còn nguyên vạn được bạn.

lelamhung
02-02-2015, 18:27
Ôi may quá,em nhìn bằng mắt vẫn còn nhìn thấy túi đựng tinh。》》》 vậy là chắc ko rách hở mấy anh!!

Charles
02-02-2015, 19:15
Ôi may quá,em nhìn bằng mắt vẫn còn nhìn thấy túi đựng tinh。》》》 vậy là chắc ko rách hở mấy anh!!

Bạn vẫn thấy đầu bao đựng tinh chứng tỏ bao không rách, vì nếu rách bạn sẽ thấy đầu DV ló hẳn ra rồi.

Tuanmecsedec
02-02-2015, 21:09

Nếu tinh dịch còn trong bao tức là bao không bị rách rồi.

songchungvoi_HIV
03-02-2015, 09:16
Có ai nói rách đâu, chỉ tại bạn một hai nói sợ nó rách chứ ai nói:khi875437: