PDA

View Full Version : Xét nghiệm HIV combi PT 42 ngày AT nhưng có rất nhiều triệu chứng

xintroiphat
02-02-2015, 16:51
Thưa các anh chịTuần trước em có đi xét nghiệm combi ở tuần thứ 6 kết quả AT, tuy nhiên em thật sự vẫn rất lo lắng do từ tuần trước tới giờ em có nhiều biển hiện lạ thường. Thường đau bụng sau khi ăn cơm. Da rất dễ mẩn ngứa, đêm ngủ thi thoảng lại đổ mồ hôi. Em thật sự lo quá ko biết có phải là triệu chứng ko ạ

Tùng đẹp trai
02-02-2015, 16:54
Thưa các anh chịTuần trước em có đi xét nghiệm combi ở tuần thứ 6 kết quả AT, tuy nhiên em thật sự vẫn rất lo lắng do từ tuần trước tới giờ em có nhiều biển hiện lạ thường. Thường đau bụng sau khi ăn cơm. Da rất dễ mẩn ngứa, đêm ngủ thi thoảng lại đổ mồ hôi. Em thật sự lo quá ko biết có phải là triệu chứng ko ạ

Tất cả những gì bạn kể không có liên quan đến HIV mà đó là biểu hiện của stress!

HIV chỉ có biểu hiện thời kỳ 3,4 cận aids và aids ... tức là khi đã nhiễm HIV được 5-10 năm
Bạn không có nguy cơ và có kết quả 6 tuần combo âm tính => Bạn an tâm đi bạn!

Ngọc Trinh khẳng định với tất cả những gì bạn kể thì bạn hoàn toàn an tâm không bị HIV 100000000000000000000%

Tuanmecsedec
02-02-2015, 16:58

Trường hợp của bạn đã tư vấn rồi không có nguy cơ.Vì vậy xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý và phí tiền thôi.Bạn nên đọc lại các chủ đề trước đây ;

Chủ đề: Hỏi về kết quả xét nghiệm (http://diendanhiv.vn/threads/24781-Hoi-ve-ket-qua-xet-nghiem/page2)
Chủ đề: kích dục cho gmd bằng tay có bị nhiễm hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/24123-kich-duc-cho-gmd-bang-tay-co-bi-nhiem-hiv)

xintroiphat
02-02-2015, 20:59
Em cũng hiểu như vậy, nhưng tự dưng dạ này cơ thể có rất nhiều biểu hiện lạ, em cảm thấy bất an. Từ hôm đó nguy cơ tới này em chỉ có qh với vợ và đi xết nghiệm hiv 6 lần và không hề có nguy cơ mới. Em thật sự thấy lo lắng và ám ảnh quá

Tuanmecsedec
02-02-2015, 21:14
Em cũng hiểu như vậy, nhưng tự dưng dạ này cơ thể có rất nhiều biểu hiện lạ, em cảm thấy bất an. Từ hôm đó nguy cơ tới này em chỉ có qh với vợ và đi xết nghiệm hiv 6 lần và không hề có nguy cơ mới. Em thật sự thấy lo lắng và ám ảnh quá

Bạn yên tâm,mọi người không có tư vấn bừa cho bạn đâu.

Charles
02-02-2015, 21:14

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, cũng đã XN 6 tuần ÂT còn lo lắng gì nữa. Bạn không tin những gì được tư vấn nên mới luôn lo lắng, từ đó dẫn đến ám ảnh lúc nào cũng nghĩ đến. Giờ có lẽ bạn nên gặp BS tâm lý sẽ tốt hơn.

songchungvoi_HIV
03-02-2015, 09:28
Thường đau bụng sau khi ăn cơm => Cái này đau dạ dày 100%.
Da rất dễ mẩn ngứa, đêm ngủ thi thoảng lại đổ mồ hôi => Khám và XN nghiệm chức năng gan thận

xintroiphat
03-02-2015, 12:26
Vâng em cám ơn lời tư vấn của các anh chị
Cuối tuần em đi khám dạ dày và gan xem thế nào, hi vọng ko lq tới hiv lo lắng quá

songchungvoi_HIV
03-02-2015, 12:37
Cuối tuần em đi khám dạ dày và gan xem thế nào, hi vọng ko lq tới hiv lo lắng quá
Bạn có nguy cơ đâu mà liên quan với liên đới

Tuanmecsedec
03-02-2015, 20:10

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.