PDA

View Full Version : Anh Tuấn Tư Vấn Giúp Em.

khonggiamnua
26-06-2013, 07:02
Em rất lo lắng về trường hợp như sau:
Cách đây gần 2 tháng em có đi massa và nv đã Handjob cho em(chỉ có handjob thôi).Nhưng cái em lo là:
Trong lúc đấm bóp trên lưng em có mấy cái mụn bọc và nv đó đấm hơi manh tay mà lúc đó em hơi ngà ngà say nên không biết mụn có bể ra không.Em lo lắng nv này trả thù đời bằng cách vết máu từ vết trày xước từ tay nv đó hoặc nặn 1 cục mụn để có máu rồi vấy lên ngón tay nv đó rồi chuyển lên lưng em.(vì em để ý thấy nv đó đứng im 2 lần khoản 20>30s)Em xin hỏi anh là nv đó muốn trả thù đời bằng cách này có được không và em có khả năng bị nhiễm từ trường hợp này không.Anh cho em 1 lời khuyên đi ạ.Em cám ơn anh

Tuanmecsedec
26-06-2013, 07:04
Bạn yên tâm,HIV không lây nhiễm như vậy,Những gì bạn kể Tôi dám khẳng định không có nguy cơ.

khonggiamnua
26-06-2013, 07:08
Em tin tưởng ở anh.Em cám ơn anh.Chúc anh sức khoẻ.1 lần là đủ đối với em và không bao giờ tái phạm nữa

mongconghien
27-06-2013, 04:18
Buồn cười . Vậy là mấy chổ matxa là nơi tập trung những thành phần hận đời. Tôi mà hận đời là tui lấy kim tiêm lụi bác luôn chứ ở đó mà trét máu lên tay rồi đấm bóp cho bác. Giỡn vậy không đâu.haha

khonggiamnua
27-06-2013, 06:52
Lấy kim đâm thì người khác biết làm sao.Âm thầm vậy mới dễ chết , Bác cứ nói thế

mongconghien
27-06-2013, 11:14
Thiệt chứ. Sợ kiểu này thì sống dai lắm đây. Cô gái ấy ở không thiệt. hahahahahahah

khonggiamnua
27-06-2013, 12:25
Tại lúc đó đèn mờ quá với ngà ngà say nữa.Mà hình như ai lần đầu đi cũng giống mình quá.Tưởng tượng đủ thứ.Còn cái vụ tuyên truyền thì nghe đâu hồi cấp 1 kìa

mongconghien
28-06-2013, 08:59
Tôi đi đấm box ý lộn đi "đấm- bóp" về khỏe phây phây đây nè. Quan điểm của tôi là đấm bóp để khỏe và thư giản. Còn mấy cái "thư giản" kia thì tôi không yêu cầu. Đi lành mạnh thì không lây đâu hen. Đó giờ đi cũng đâu hơn 20 lần á. Vợ nó cũng khuyến khích đi mới ác chứ. hehehehe

khonggiamnua
28-06-2013, 12:26
Đi dấm bóp lành mạnh ai mà nói http://localhost:57717/Images/Emoticons/eusa_wall.gif Cái này là trá hình mới đau chứ cũng may là chưa ABC.. mới có HJ mà té đái rồi http://localhost:57717/Images/Emoticons/msp_lol.gif .Thôi thì chờ 1 năm nữa rồi đi xn thôi