PDA

View Full Version : anh tuấn và các anh chị giúp em với

hoihan135
25-09-2013, 20:26
anh tuấn ơi trường hợp của em khó lắm không biết anh chị có giúp được em không.e quan hệ với gái mại dâm hôm đó say quá nên không dùng bcs đến khi về em mới hoảng sợ sau 2 tháng em đi xét nghiệm bằng test nhanh thì kết quả có phản ứng bác sĩ xét nghiệm bảo em sau 2 tháng làm lại xét nghiệm.sau 2 tháng em đi xét nghiệm lại bằng 3 phương pháp ở bệnh viện nhiệt đới trung ương thì kết quả lại âm tính em có hỏi chị bác sĩ thì chị ấy bảo an toàn rồi sau 3 tháng là yên tâm.nhưng em nên bệnh viện bạch mai xét nghiệm cũng âm tính thì bác sĩ lại bảo chưa an toàn cần phải xét nghiệm lại sau 6 tháng.anh tuấn và anh sốngchunghiv chị hà ơi giúp em với vì hôm xét nghiệm âm tính bằng 3 phương pháp ở nhiệt đới em lỡ quan hệ với vợ em ko dùng bcs rồi vợ em đang cho con bú.e gọi điện tư vấn khắp nơi thì có nơi bảo 3 tháng là an toàn có nơi 6 tháng.e chết mất e lo cho vợ con em lắm.nhưng em cũng không dám đi xét nghiệm nữa vì thực sự e rất sợ.người ta thì xét nghiệm 3 tháng âm tính lo 6 tháng dương tính còn em 2 tháng bị dương tinh 4 tháng âm tính e ko biết 6 tháng sẽ ra kết quả gì nữa.

hoihan135
25-09-2013, 20:29
em biết là đã được anh chị trả lời và tư vấn rồi nhưng thực sự mấy hôm nay vợ và con em bị ốm và phát ban khắp người nên em rất sợ là em đã lây bệnh cho vợ và con em.3 hôm nay em chẳng làm được gì cứ suốt ngày gọi điện tư vấn với tìm hiểu thời gian cửa sổ làm em càng mệt mỏi hơn.mong a chị giúp em

Tuanmecsedec
25-09-2013, 22:06
Topic này không cần thiết nữa.Mình khóa lại,vì đã được trả lời ở đây : em muốn hỏi kết quả xét nghiệm (http://www.diendanhiv.vn/threads/723-em-muon-hoi-ket-qua-xet-nghiem)