PDA

View Full Version : Vấn đề về nhiễm HIV hay không liếm dương vật?

nguoitretuoi
04-02-2015, 18:36
Xin chào. Em và bạn em là con trai đã làm tình qua miệng. Khi dương vật bạn em cương hết cỡ. Em bắt đầu liếm nhưng em chỉ liếm bằng mỗi lưỡi chứ không ngậm và liếm phần bên dưới đầu khấc và thân. Đến khi bạn em bảo sắp ra thì em không liếm và sục rồi xuất tinh. Bạn e k nhiễm HIV.
Em hỏi: em có bị nhiễm hay có khả năng nhiễm HIV không? Bạn em không rửa (BQT xóa từ phản cảm) trc khi liếm.

Charles
04-02-2015, 18:38
Xin chào. Em và bạn em là con trai đã làm tình qua miệng. Khi dương vật bạn em cương hết cỡ. Em bắt đầu liếm nhưng em chỉ liếm bằng mỗi lưỡi chứ không ngậm và liếm phần bên dưới đầu khấc và thân. Đến khi bạn em bảo sắp ra thì em không liếm và sục rồi xuất tinh. Bạn e k nhiễm HIV.
Em hỏi: em có bị nhiễm hay có khả năng nhiễm HIV không? Bạn em không rửa (BQT xóa từ phản cảm) trc khi liếm.

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Nguyen Ha
04-02-2015, 18:45
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

nguoitretuoi
04-02-2015, 18:48
Nhưng lúc đấy em bị 1 chỗ liệt ở trong miệng cực nhỏ thì có bị nhiễm k? em quên k nói đến.

nguoitretuoi
04-02-2015, 18:51
Em bị liệt 1 chỗ trong miệng nhỏ và sắp khỏi nữa ạ. Có bị nhiễm k ạ

Nguyen Ha
04-02-2015, 18:55
Em bị liệt 1 chỗ trong miệng nhỏ và sắp khỏi nữa ạ. Có bị nhiễm k ạ

Nhưng lúc đấy em bị 1 chỗ liệt ở trong miệng cực nhỏ thì có bị nhiễm k? em quên k nói đến.

Yên tâm đi, không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-02-2015, 19:07

Những gì bạn kể yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

nguoitretuoi
05-02-2015, 06:11
Thế bạn em không sao ạ?

Charles
05-02-2015, 06:12
Thế bạn em không sao ạ?

Đúng vậy :khi875437:

Tuanmecsedec
05-02-2015, 07:18
Thế bạn em không sao ạ?

Đúng vậy bạn không gì phải lo lắng.