PDA

View Full Version : QH với g massage bị tuột BCS

sigcos
05-02-2015, 14:23
Chào các anh chị,

Em có vấn đề này mong các anh chị tư vấn, giúp đỡ.
Số là trưa hôm qua (4/2/2015), e có chuyến công tác Vũng Tàu. Sau khi ngà ngà say thì có vào KS nọ để massage, sau đó QHTD với nhân viên massage. Quan hệ bằng 1 số tư thế, xong tới đoạn e để GMD ngồi trên (hướng mặt về e) . Sau tư thế đó, e vẫn k rút thằng nhỏ ra mà chuyển tiếp qua tư thế ôm nhau (mặt đối mặt) QH cho tới khi xuất tinh. Khi rút ra thì thấy BCS bị tuột.
Điều khiến e lo là k rõ BCS có tuột trong quá trình e đổi tư thế hay k, chỉ biết là GMD rút BCS ra khỏi AD khá nhanh, và nói là tuột trong lúc rút ra.
E k rõ e có nguy cơ nhiễm HIV trong trường hợp này k ạ?
E cảm ơn nhiều ạ.

Tuanmecsedec
05-02-2015, 14:25
Chào các anh chị,

Em có vấn đề này mong các anh chị tư vấn, giúp đỡ.
Số là trưa hôm qua (4/2/2015), e có chuyến công tác Vũng Tàu. Sau khi ngà ngà say thì có vào KS nọ để massage, sau đó QHTD với nhân viên massage. Quan hệ bằng 1 số tư thế, xong tới đoạn e để GMD ngồi trên (hướng mặt về e) . Sau tư thế đó, e vẫn k rút thằng nhỏ ra mà chuyển tiếp qua tư thế ôm nhau (mặt đối mặt) QH cho tới khi xuất tinh. Khi rút ra thì thấy BCS bị tuột.
Điều khiến e lo là k rõ BCS có tuột trong quá trình e đổi tư thế hay k, chỉ biết là GMD rút BCS ra khỏi AD khá nhanh, và nói là tuột trong lúc rút ra.
E k rõ e có nguy cơ nhiễm HIV trong trường hợp này k ạ?
E cảm ơn nhiều ạ.

Bạn phải xác định lại hành vi của mình.Nếu bị tuột khi rút ra thì không sao.Còn nếu không biết tuột bao cao su lúc nào,sau đó xong trận mới biết bị tuột thì có nguy cơ.