PDA

View Full Version : Nút vú có nguy cơ không

tim_lai_bautroi_2012
05-02-2015, 21:50
Em là gay. Vào khoảng hơn 1 tháng trước, em có đi ks với 1 bạn gay. Vào đó thì chúng em dùng tay kích thích dvật và nút vú nhau. Em nghĩ là an toàn lắm rồi, nhưng k hỉu sao 2 tuần sau đó em bị sốt, đau họng và điều làm em lo lắng nhất là nổi ban đỏ, rất giống với triệu chứng HIV, sau đó em bị mệt mỏi, hay ho vào bạn đêm nữa ....
Em lo là bữa đó em bị lở miệng, nút vú bạn tình mạnh wá, gây ra những vết xước nhỏ, và HIV có thể thông wa vết sướt đó để vào (bạn tình e khá ốm ...)
Mong các anh tư vấn giúp em trường hợp e có cần xét nghiệm k ạ. Em lo lắng wá
Cảm ơn!

Tuanmecsedec
05-02-2015, 21:52
Em là gay. Vào khoảng hơn 1 tháng trước, em có đi ks với 1 bạn gay. Vào đó thì chúng em dùng tay kích thích dvật và nút vú nhau. Em nghĩ là an toàn lắm rồi, nhưng k hỉu sao 2 tuần sau đó em bị sốt, đau họng và điều làm em lo lắng nhất là nổi ban đỏ, rất giống với triệu chứng HIV, sau đó em bị mệt mỏi, hay ho vào bạn đêm nữa ....
Em lo là bữa đó em bị lở miệng, nút vú bạn tình mạnh wá, gây ra những vết xước nhỏ, và HIV có thể thông wa vết sướt đó để vào (bạn tình e khá ốm ...)
Cảm ơn!

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Charles
05-02-2015, 21:53
Cảm ơn!

Kích dục bằng tay = mượn tay người khác thủ dâm = tình dục an toàn. Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ = không cần XN.

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

tim_lai_bautroi_2012
05-02-2015, 22:02
Cảm ơn các anh.
Thế bữa đó em bị lở miệng, nút vú bạn tình mạnh wá, gây ra những vết xước nhỏ, HIV có thể thông wa vết sướt đó xâm nhập vào cơ thể không ạ.
Cảm ơn

Charles
05-02-2015, 22:06
Cảm ơn các anh.
Thế bữa đó em bị lở miệng, nút vú bạn tình mạnh wá, gây ra những vết xước nhỏ, HIV có thể thông wa vết sướt đó xâm nhập vào cơ thể không ạ.
Cảm ơn

Không sao hết bạn.

tim_lai_bautroi_2012
05-02-2015, 22:09
Không sao hết bạn.

Cảm ơa anh nhiều
Tại em bị sốt và phát ban đỏ nên hơi lo lắng! :(

Charles
06-02-2015, 06:08
Cảm ơa anh nhiều
Tại em bị sốt và phát ban đỏ nên hơi lo lắng! :(

Sốt phát bạn liên quan gì đến HIV bạn. Bấm vào đây xem:

Chủ đề: Sốt phát ban (http://diendanhiv.vn/threads/5307-Sot-phat-ban)

Tuanmecsedec
06-02-2015, 06:57
Cảm ơn các anh.
Cảm ơn

Mút vú(ti) không có nguy cơ trong mọi tình huống.