PDA

View Full Version : Một năm kể từ ngày có nguy cơ nhiễm

xxx1xxx
06-02-2015, 00:06
em có quan hệ không dùng BCS với bạn gái mới quen, cách đây một năm, Quan hệ khoảng 6 lần, nếu em có bị thì có những biểu hiện gì của bệnh. tới bây giờ kể từ ngày nghi bị nhiễm, em có sốt, đau họng có nổi hạch có mũ, nhưng từ từ hạch nó hết. rồi bắt đầu nó ngứa, nổi mụt nhỏ, càng gãy càng ngứa, mà có hột đỏ cở đầu ngón tay út, nốt đỏ nổi xung quanh vùng bụng tay. cho e hỏi e có nguy cơ bị không.

thuongvo2014
06-02-2015, 06:09
Quan hệ không BCS là có nguy cơ. Thời gian đã lâu rồi. Bạn có thể đi xét nghiệm để biết có nhiễm hay không.

Charles
06-02-2015, 06:16
em có quan hệ không dùng BCS với bạn gái mới quen, cách đây một năm, Quan hệ khoảng 6 lần, nếu em có bị thì có những biểu hiện gì của bệnh. tới bây giờ kể từ ngày nghi bị nhiễm, em có sốt, đau họng có nổi hạch có mũ, nhưng từ từ hạch nó hết. rồi bắt đầu nó ngứa, nổi mụt nhỏ, càng gãy càng ngứa, mà có hột đỏ cở đầu ngón tay út, nốt đỏ nổi xung quanh vùng bụng tay. cho e hỏi e có nguy cơ bị không.

Không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng. Bạn QHTD không an toàn với người không rõ tình trạng sức khỏe là có nguy cơ với HIV, thời gian cũng đã lâu, giờ bạn XN một lần là trắng đen rõ ràng.

Tuanmecsedec
06-02-2015, 07:13

Thời gian 1 năm rồi,bạn đi xét nghiệm để biết mình có nhiễm hay không.HIV không có biểu hiện hay triệu chứng đặc trưng riêng nào hết,ngay cả Bác Sỹ nhìn và khám một người cũng không biết,ngoại trừ là đi xét nghiệm.Tuanmecsedec chúc bạn có kết quả như mong muốn.

songchungvoi_HIV
08-02-2015, 11:32
em có quan hệ không dùng BCS với bạn gái mới quen, cách đây một năm, Quan hệ khoảng 6 lần => Tính nguy cơ cuối cùng XN và chốt ở 12 tuần