PDA

View Full Version : Đang Hoang Mang ! Đút tay mới bị đứt vào AD GMD ! Sợ bị HIV ! Mấy anh ơi cứu

mr.bent94
06-02-2015, 17:55
- 6 hôm trước em cùng anh em trong công ty đi đám thôi nôi . Về thì củng say say rồi . Mấy ông rủ đi gọi GMD xả stress . Lúc đầu em cũng ko dám nhưng mấy ông ấy cứ ép vì em chỉ mới 21 tủi chưa thử bao giờ mấy anh ạ . Lúc quan hệ em có hơi say nhưng vẩn nhớ là " Cô Ấy " có chồng BCS vào Dương Vật em ( Tức là có sử dụng BCS nha mấy anh ) . Nhưng lúc em hứng quá em có đút ngón tay trỏ bàn tay trái vào AD của " Cô Ấy " khoảng 4s thôi em rút ra liền ( Tại em muốn biết bên trong nó ra sao mấy anh ạ ) . Lúc rút ra em có lấy khăn lông lau ngay . Sáng hôm sau khi tỉnh dậy em mới nhớ là hồi 4h30 Chiều hôm đó em có bị Nhôm cắt vào tay chảy máu . Vết thương không sâu lắm nhưng chảy vài giọt và dài khoảng 2,5mm . Đến gần 12h Đêm em mới QHTD rồi đút ngón tay vào mấy anh ạ . Hổm rài em lo mất ăn mất ngủ . mấy anh giúp em với . Đội Ơn !

Charles
06-02-2015, 19:23
- 6 hôm trước em cùng anh em trong công ty đi đám thôi nôi . Về thì củng say say rồi . Mấy ông rủ đi gọi GMD xả stress . Lúc đầu em cũng ko dám nhưng mấy ông ấy cứ ép vì em chỉ mới 21 tủi chưa thử bao giờ mấy anh ạ . Lúc quan hệ em có hơi say nhưng vẩn nhớ là " Cô Ấy " có chồng BCS vào Dương Vật em ( Tức là có sử dụng BCS nha mấy anh ) . Nhưng lúc em hứng quá em có đút ngón tay trỏ bàn tay trái vào AD của " Cô Ấy " khoảng 4s thôi em rút ra liền ( Tại em muốn biết bên trong nó ra sao mấy anh ạ ) . Lúc rút ra em có lấy khăn lông lau ngay . Sáng hôm sau khi tỉnh dậy em mới nhớ là hồi 4h30 Chiều hôm đó em có bị Nhôm cắt vào tay chảy máu . Vết thương không sâu lắm nhưng chảy vài giọt và dài khoảng 2,5mm . Đến gần 12h Đêm em mới QHTD rồi đút ngón tay vào mấy anh ạ . Hổm rài em lo mất ăn mất ngủ . mấy anh giúp em với . Đội Ơn !

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo lắng ngón tay có vết đứt từ chiều thì niêm mạc đóng rồi virus không xâm nhập được. Khi nào ngón tay bạn đang chảy máu ròng ròng cho ngay vào trong AD mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-02-2015, 19:46

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Thời gian vết thương của bạn như vậy thì niêm mạc đã đóng cửa.Vì vậy không sao.

mr.bent94
06-02-2015, 20:28
Mấy anh cho em hỏi ! em nghi nhiểm 6 ngày rồi zậy em muốn đi xét nghiệm cho chắc ăn thì đến ngày thứ mấy em dc đi xét nghiệm hả mấy anh ?

Tuanmecsedec
06-02-2015, 20:31
Mấy anh cho em hỏi ! em nghi nhiểm 6 ngày rồi zậy em muốn đi xét nghiệm cho chắc ăn thì đến ngày thứ mấy em dc đi xét nghiệm hả mấy anh ?

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn,không cần thiết xét nghiệm.

mr.bent94
15-02-2015, 11:24
Anh chị cho em hỏi . Nếu dịch âm đạo có virus hiv dính lên tay khô lại mà em chưa rửa xà phòng diệt khuẩn thì virus có tồn tại trên da mình hay ko . Có thể lây nhiểm hiv khi em dùng tay bị dính sờ vào mụn hoặc vết thương hay ko . Em cám ơn .

Tùng đẹp trai
15-02-2015, 12:04
Anh chị cho em hỏi . Nếu dịch âm đạo có virus hiv dính lên tay khô lại mà em chưa rửa xà phòng diệt khuẩn thì virus có tồn tại trên da mình hay ko . Có thể lây nhiểm hiv khi em dùng tay bị dính sờ vào mụn hoặc vết thương hay ko . Em cám ơn .

Virus HIV rất yếu. Ra ngoài cái là chết ngay :) Và HIV không lây vậy :)

Hoàn toàn không có nguy cơ lây nhiễm HIV

Charles
15-02-2015, 13:59

Hoàn toàn không có nguy cơ.

mr.bent94
15-02-2015, 14:56
Anh chị cho em hỏi . Hôn sâu có chạm lửi và kích thích AD bằng miệng ( lưởi ) em nghe nói ko có nguy cơ lây nhiểm hiv . Nhưng em lại nghe nói virus hiv có trong nước bọt lẩn dịch AD . Tại sao lại ko có nguy cơ zậy anh chị .? Em cảm ơn .

Charles
15-02-2015, 17:24
Anh chị cho em hỏi . Hôn sâu có chạm lửi và kích thích AD bằng miệng ( lưởi ) em nghe nói ko có nguy cơ lây nhiểm hiv . Nhưng em lại nghe nói virus hiv có trong nước bọt lẩn dịch AD . Tại sao lại ko có nguy cơ zậy anh chị .? Em cảm ơn .

Hôn, hôn sâu, kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt HIV.

Chủ đề: Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)Chủ đề: Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

Tuanmecsedec
16-02-2015, 07:12

HIV lây truyền qua 3 con đường: máu, tình dục và từ mẹ sang con. Lây truyền HIV qua đường máu trong các trường hợp sau: máu nhiễm HIV phải được đưa thẳng vào dòng máu của người lành.

Sự lây nhiễm còn phụ thuộc vào số lượng virut có mặt trong các dịch thể của người HIV cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó. Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

mr.bent94
22-02-2015, 07:45
Anh Chị ơi cho em hỏi ! Nếu như em muốn đi xét nghiệm Combo Hiv thì em nên đến đâu ? Em đang sống tại Kiên Giang . Có anh chị nào biết chổ xét nghiệm tại Kiên Giang chỉ giúp em với ! à mà em nghe nói sau 4 tuần là xét nghiệm Combo dc rồi phải không ? Em cám ơn !

Charles
22-02-2015, 09:10
Anh Chị ơi cho em hỏi ! Nếu như em muốn đi xét nghiệm Combo Hiv thì em nên đến đâu ? Em đang sống tại Kiên Giang . Có anh chị nào biết chổ xét nghiệm tại Kiên Giang chỉ giúp em với ! à mà em nghe nói sau 4 tuần là xét nghiệm Combo dc rồi phải không ? Em cám ơn !

Hiện tại phương pháp XN Combo mới chỉ có trên các TP lớn như Hà Nội, HCM, Đà Nẵng. Trường hợp của bạn không có nguy cơ không cần thiết XN.

Tuanmecsedec
22-02-2015, 10:36

Hiện tại ở Kiên Giang chưa có cơ sở làm phương pháp HIV Combo.