PDA

View Full Version : Không giao hợp có dính HIV,nhân viên chỉ blowjob

pain
07-02-2015, 13:58
Gửi các anh chị! Giải đáp, cho e lờikhuyếnn
Cách đây 3 tuần em có đi hát kara có nhân viên, sau khi cho tiền 1 em, em và cô ấy có vào phòng vs. Bọn e có hôn nhau, hôn ngực, và cô ấy blowjob cho e nhưng khi e muốn dùng tay, miệng để thủ dâm cho cô ấy thì cô ấy không cho và bảo là đang bị hành kinh nên bẩn, tay em ko cho vào trong nhưng kích thích hôn vs ngực 1 lúc e lại định dùng tay đưa vào ađ nhưng cô ấy lại ngăn lại chỉ chạm qua bên ngoài thấy 1 chút dịch j đó ở đầu ngón tay,sau đó e có lau và rửa tay. Khi định giao hợp thì e có hỏi cô ấy là e có bệnh tật j ko, cô ấy cười khểy rồi bảo thì a đeo bao vào, e lúc ấy không mang bao nên tự nhiên nghĩ sao mất hứng nên ko cương cứng đc và e cũng ko thực hiện giao hợp, chỉ cọ bên ngoài, và ko thấy dính máu hay j cả , rồi cô ấy lại BJ và thủ dâm bằng tay cho em, nhưng cũng ko cương và xuất ra được. Về nhà e có vệ sinh dv bằng nước sạch, ko thấy bẩn hay xây xước gì. Xin hỏi là em có nguuy cơ dính hiv ko ạ? Em cảm ơn.

son86
07-02-2015, 14:22
không nguy cơ:zk2039:

Tuanmecsedec
07-02-2015, 14:40
Cách đây 3 tuần em có đi hát kara có nhân viên, sau khi cho tiền 1 em, em và cô ấy có vào phòng vs. Bọn e có hôn nhau, hôn ngực, và cô ấy blowjob cho e nhưng khi e muốn dùng tay, miệng để thủ dâm cho cô ấy thì cô ấy không cho và bảo là đang bị hành kinh nên bẩn, tay em ko cho vào trong nhưng kích thích hôn vs ngực 1 lúc e lại định dùng tay đưa vào ađ nhưng cô ấy lại ngăn lại chỉ chạm qua bên ngoài thấy 1 chút dịch j đó ở đầu ngón tay,sau đó e có lau và rửa tay. Khi định giao hợp thì e có hỏi cô ấy là e có bệnh tật j ko, cô ấy cười khểy rồi bảo thì a đeo bao vào, e lúc ấy không mang bao nên tự nhiên nghĩ sao mất hứng nên ko cương cứng đc và e cũng ko thực hiện giao hợp, chỉ cọ bên ngoài, và ko thấy dính máu hay j cả , rồi cô ấy lại BJ và thủ dâm bằng tay cho em, nhưng cũng ko cương và xuất ra được. Về nhà e có vệ sinh dv bằng nước sạch, ko thấy bẩn hay xây xước gì. Xin hỏi là em có nguuy cơ dính hiv ko ạ? Em cảm ơn.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Charles
07-02-2015, 14:46

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.
BJ không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…) có thể lây theo đường này.

pain
07-02-2015, 16:34
Em cảm ơn mọi người.
Cho em hỏi là em có thể yên tâm về hành vi cọ xát bên ngoài dv và ađ hay ko ạ, vì e thấy dv sạch sé.
Sau 3 tháng e có cần đi xn ko ạ.

Charles
07-02-2015, 16:38
Em cảm ơn mọi người.
Cho em hỏi là em có thể yên tâm về hành vi cọ xát bên ngoài dv và ađ hay ko ạ, vì e thấy dv sạch sé.
Sau 3 tháng e có cần đi xn ko ạ.

Chỉ cọ DV bên ngoài AD không có nguy cơ với HIV. Trường hợp bạn yên tâm không cần XN HIV, cái bạn cần lo là XN STDs thôi.

pain
07-02-2015, 17:47
Em xin hỏi thêm là em có đọc trong dđ thấy có chỗ nói về những vết xước nhỏ li ti trên dv mà mình ko nhận ra, vậy nếu có như thế và bị dính dịch bên ngoài ađ, ngay sau đó được BJ dv thì có nguy cơ ko ạ.

Charles
07-02-2015, 17:51
Em xin hỏi thêm là em có đọc trong dđ thấy có chỗ nói về những vết xước nhỏ li ti trên dv mà mình ko nhận ra, vậy nếu có như thế và bị dính dịch bên ngoài ađ, ngay sau đó được BJ dv thì có nguy cơ ko ạ.

Với HIV bạn yên tâm không có nguy cơ.

pain
07-02-2015, 17:53
Em cảm ơn anh rất nhiều. Em sẽ theo dõi và xét nghiệm stds.

Tuanmecsedec
07-02-2015, 18:26

Em cảm ơn anh rất nhiều. Em sẽ theo dõi và xét nghiệm stds.

Với HIV thì bạn yên tâm khi đã được tư vấn.Còn vấn đề các bệnh tình dục thì bạn theo dõi như sau ;

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Mấy hôm trướcTuanmecsedec có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

pain
07-02-2015, 19:40
Đến nay là 3 tuần, e ko có biểu hiện j ở jv thì e chỉ cần viêm gan B ko ạ

Tuanmecsedec
07-02-2015, 20:17
Đến nay là 3 tuần, e ko có biểu hiện j ở jv thì e chỉ cần viêm gan B ko ạ

Lo lắng cái nào thì kiểm tra cái đó.

pain
08-02-2015, 22:04
Quan hệ không xâm nhập có lây HIV
Em đã quan hệ với gái mại dâm mà không sử dụng biện pháp an toàn. Lúc đó "cậu nhỏ" của em không đủ cương để thâm nhập. Xin hỏi như thế có lây HIV không?
Chào anh,
Như mô tả tình huống của anh, tôi có thể tạm hiểu là anh vẫn muốn có hành vi giao hợp bất kể việc có thể không sử dụng bao cao su. Dù không quan hệ thâm nhập, nhưng trong quá trình cố gắng, rất có thể anh đã có tiếp xúc giao hợp. Cả hai hành động đều tiềm tàng nguy cơ lây nhiễm HIV/AIDS và các bệnh lây truyền qua đường quan hệ tình dục nói chung.

Với hành vi này, nhiều người vẫn nghĩ đây chưa được gọi là giao hợp. Thực tế thì hoàn toàn ngược lại, ngay giây phút đầu tiên có sự tiếp xúc sinh dục, cho dù chỉ là mấp mé ở phía ngoài, đó vẫn được xem là đã có hành vi quan hệ xâm nhập. Lúc này, người đó đã có thể bị phơi nhiễm với HIV cũng như các bệnh lây truyền qua quan hệ tình dục như lậu, giang mai, herpes, sùi mào gà, viêm gan B, C…

Trong thực hành lâm sàng, rất nhiều trường hợp bệnh nhân đến khám vì sùi mào gà hay bị herpes sinh dục vẫn một mực khẳng định “chỉ mấp mé phía ngoài” như tình huống vừa nói. Do vậy, khi áp dụng biện pháp tình dục an toàn bằng bao cao su, người ta khuyến cáo rằng phải đeo bao cao su ngay từ lúc bắt đầu có tiếp xúc với âm đạo hay hậu môn của bạn tình.
Với hành vi cọ xát bên ngoài, việc bạn tiếp xúc với dịch tiết sinh dục của đối tác là không thể tránh khỏi. Mặc dù nguy cơ thấp hơn hành vi giao hợp, song trên thực tế vẫn ghi nhận nhiều trường hợp bị lây nhiễm HIV và thường gặp hơn là các bệnh lây truyền qua đường tình dục (nhất là các bệnh có tiết dịch như lậu, chlamydia hay có sang thương đang tiến triển như herpes, giang mai).

Tóm lại các tác nhân gây bệnh đều hiện diện trong dịch tiết sinh dục, một số bệnh như herpes, sùi mào gà thường có sang thương ở mép âm hộ… Đây đều là những nguy cơ mà nhiều người còn khá chủ quan.

Với phần trình bày bên trên của tôi, có lẽ anh đã nhận thức được nguy cơ lây nhiễm của bản thân. Việc cần làm là tham gia xét nghiệm kiểm tra, đồng thời có ý thức hơn với hành vi của bản thân, đặc biệt là thói quen sử dụng bao cao su.
EM CÓ ĐỌC BÀI VIẾT NÀY TRÊN MẠNG, CÁC ANH CHO EM HỎI LÀ EM VẪN CÓ NGUY CƠ HIV KO Ạ

Charles
08-02-2015, 22:33
Quan hệ không xâm nhập có lây HIV
Em đã quan hệ với gái mại dâm mà không sử dụng biện pháp an toàn. Lúc đó "cậu nhỏ" của em không đủ cương để thâm nhập. Xin hỏi như thế có lây HIV không?
Chào anh,
Như mô tả tình huống của anh, tôi có thể tạm hiểu là anh vẫn muốn có hành vi giao hợp bất kể việc có thể không sử dụng bao cao su. Dù không quan hệ thâm nhập, nhưng trong quá trình cố gắng, rất có thể anh đã có tiếp xúc giao hợp. Cả hai hành động đều tiềm tàng nguy cơ lây nhiễm HIV/AIDS và các bệnh lây truyền qua đường quan hệ tình dục nói chung.

Với hành vi này, nhiều người vẫn nghĩ đây chưa được gọi là giao hợp. Thực tế thì hoàn toàn ngược lại, ngay giây phút đầu tiên có sự tiếp xúc sinh dục, cho dù chỉ là mấp mé ở phía ngoài, đó vẫn được xem là đã có hành vi quan hệ xâm nhập. Lúc này, người đó đã có thể bị phơi nhiễm với HIV cũng như các bệnh lây truyền qua quan hệ tình dục như lậu, giang mai, herpes, sùi mào gà, viêm gan B, C…

Trong thực hành lâm sàng, rất nhiều trường hợp bệnh nhân đến khám vì sùi mào gà hay bị herpes sinh dục vẫn một mực khẳng định “chỉ mấp mé phía ngoài” như tình huống vừa nói. Do vậy, khi áp dụng biện pháp tình dục an toàn bằng bao cao su, người ta khuyến cáo rằng phải đeo bao cao su ngay từ lúc bắt đầu có tiếp xúc với âm đạo hay hậu môn của bạn tình.
Với hành vi cọ xát bên ngoài, việc bạn tiếp xúc với dịch tiết sinh dục của đối tác là không thể tránh khỏi. Mặc dù nguy cơ thấp hơn hành vi giao hợp, song trên thực tế vẫn ghi nhận nhiều trường hợp bị lây nhiễm HIV và thường gặp hơn là các bệnh lây truyền qua đường tình dục (nhất là các bệnh có tiết dịch như lậu, chlamydia hay có sang thương đang tiến triển như herpes, giang mai).

Tóm lại các tác nhân gây bệnh đều hiện diện trong dịch tiết sinh dục, một số bệnh như herpes, sùi mào gà thường có sang thương ở mép âm hộ… Đây đều là những nguy cơ mà nhiều người còn khá chủ quan.

Với phần trình bày bên trên của tôi, có lẽ anh đã nhận thức được nguy cơ lây nhiễm của bản thân. Việc cần làm là tham gia xét nghiệm kiểm tra, đồng thời có ý thức hơn với hành vi của bản thân, đặc biệt là thói quen sử dụng bao cao su.
EM CÓ ĐỌC BÀI VIẾT NÀY TRÊN MẠNG, CÁC ANH CHO EM HỎI LÀ EM VẪN CÓ NGUY CƠ HIV KO Ạ

Thông tin trên mạng thường nghiêng về lý thuyết. Bạn cần chúng tôi tư vấn chúng tôi trả lời rồi. Nếu không tin thì đừng hỏi nữa

pain
08-02-2015, 22:36
Không phải em ko tin, nếu ko tin em đã ko tìm đến chỗ các anh, nhưng nhiều luồng thông tin và bản thân thấy lo lắng nên vậy. Em cảm ơn anh.

Charles
08-02-2015, 22:47
Không phải em ko tin, nếu ko tin em đã ko tìm đến chỗ các anh, nhưng nhiều luồng thông tin và bản thân thấy lo lắng nên vậy. Em cảm ơn anh.

Nếu đã tin chúng tôi tư vấn bạn không nên tìm đọc nhiều gây loạn thông tin, vì nhiều thông tin trên mạng không chính xác làm bạn thêm hoang mang.

Tuanmecsedec
09-02-2015, 06:34

Bạn yên tâm mọi người không có tư vấn bừa cho bạn,nếu bạn cảm thấy không tin tưởng thì có quyền đi khám kiểm tra và xét nghiệm.

pain
09-02-2015, 11:58
Em cảm ơn các anh. Sau vụ này có thêm được nhiều kinh nghiệm và kiến thức để về sau mà biết tránh. Cứ suy nghĩ về hiv làm e nặng hết đầu, giờ chỉ cố sao mà gạt bỏ suy nghĩ đi cho thoải mái.

pain
10-02-2015, 08:52
Em xin được hỏi thêm, khi hôn e có bị cắn nhẹ môi, lợi 2 cái, liệu có nguy cơ không?
Thêm vài dòng tâm sự với anh em, e còn chưa quan hệ thâm nhập bao giờ, cho em hỏi ở tư thế cả 2 cùng đứng hôn, không dùng tay đưa vào, chưa cương cứng( mới hơi hơi tí), liệu có chẳng may vào đươc không ạ, và nếu vào thì dv có cảm giác j ko( như kiểu đau hay j đó). Em xin lỗi vì hỏi hơi nhìu và hơi ngơ

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 08:55
Em xin được hỏi thêm, khi hôn e có bị cắn nhẹ môi, lợi 2 cái, liệu có nguy cơ không?
Thêm vài dòng tâm sự với anh em, e còn chưa quan hệ thâm nhập bao giờ, cho em hỏi ở tư thế cả 2 cùng đứng hôn, không dùng tay đưa vào, chưa cương cứng( mới hơi hơi tí), liệu có chẳng may vào đươc không ạ, và nếu vào thì dv có cảm giác j ko( như kiểu đau hay j đó). Em xin lỗi vì hỏi hơi nhìu và hơi ngơ
Hành vi hôn trong tài liệu lây nhiễm của WHO ko có

Tuanmecsedec
10-02-2015, 09:35

Hôn cắn bạn không sao,bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự ;

Cắn không làm lây nhiễm HIV bạn,vì trong tuyến nước bọt không có HIV.Trừ khi nào bạn đấm vào miệng người ta chảy máu tùm lum,sau đó họ cắn bạn thì may ra mới có khả năng.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự được trả lời.

Chủ đề: Bị cắn làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/3656-Bi-can-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: cho mình hỏi tý.bị cắn cho lây nhiễm hiv không?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7082-cho-minh-hoi-ty-bi-can-cho-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: Bị cắn có xước có lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/1608-Bi-can-co-xuoc-co-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: Em có cần dùng thuốc phơi nhiễm không ??? bị cắn (http://diendanhiv.vn/threads/2141-Em-co-can-dung-thuoc-phoi-nhiem-khong-bi-can)
Chủ đề: bị người cắn nguy cơ hiv (http://diendanhiv.vn/threads/7582-bi-nguoi-can-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Gái Zalo cắn xước môi có nguy cơ với HIV k?? (http://diendanhiv.vn/threads/20220-Gai-Zalo-can-xuoc-moi-co-nguy-co-voi-HIV-k)

pain
10-02-2015, 09:46
Các anh ơi còn phần tâm sự dưới, ae cho em lời khuyên, giải đáp với, chuyện thâm nhập ấy ạ.

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 09:54
Các anh ơi còn phần tâm sự dưới, ae cho em lời khuyên, giải đáp với, chuyện thâm nhập ấy ạ.
Khi trả lời câu hỏi BQT chỉ trả lời phần trọng tâm cái gì ko liên quan ko hề dẫn tới nguy cơ ko trả lời

pain
10-02-2015, 10:00
Vâng ạ. Tại e lo chẳng may lại vào được âđ 1 cái thì e sợ lại bị nguy cơ. Cảm ơn các anh ạ.

Tuanmecsedec
10-02-2015, 10:32

Làm sao mà có chuyện lở vào được khi không cương cứng.

pain
10-02-2015, 14:22
Dạ tại em ko biết, chưa thực hành bao giờ ạ.

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 14:41
Dạ tại em ko biết, chưa thực hành bao giờ ạ.
Khi nào đâu trần DV ko có Codom thụt ló trong AD từ 1p trở lên => Dẫn đến có nguy cơ

pain
10-02-2015, 15:14
Thụt ló là chui cả đầu vào ạ

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 15:17
Thụt ló là chui cả đầu vào ạ
Biết cái bơm xe đạp bằng tay k? Nó thụt ra thụt vô như vậy đó

pain
10-02-2015, 15:26
Vâng ạ, hình tượng hóa hiểu luôn, thế e cảm ơn a, lúc ấy còn bị e kia bảo là a không cho vào được ah...hiccc

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 15:30
Vâng ạ, hình tượng hóa hiểu luôn, thế e cảm ơn a, lúc ấy còn bị e kia bảo là a không cho vào được ah...hiccc
QHTD ko xâm nhập là tình dục an tàn

pain
11-02-2015, 21:51
Em xin hỏi thêm là blowjob mà DV đưa sâu vào cổ họng thì có nguy cơ ko ạ.
Cuối tuần này mới là 4 tuần, ra tết 6 tuần e định đi xn cái cho thoải mái, làm pp test nhanh thôi đc ko ạ.

Tuanmecsedec
11-02-2015, 21:53
Cuối tuần này mới là 4 tuần, ra tết 6 tuần e định đi xn cái cho thoải mái, làm pp test nhanh thôi đc ko ạ.

Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn,ngay từ đầu mọi người đã tư vấn cho bạn rồi,bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

Charles
12-02-2015, 05:33

Bạn được chia sẻ rồi, XN hay không là do bạn.

pain
12-02-2015, 12:11
Vâng e đã đọc và tin tưởng mọi người mà. E định đi xn cho thoải mái thôi a, nên 6 tuần e test nhanh là đc phải ko ạ.

songchungvoi_HIV
12-02-2015, 12:22
Vâng e đã đọc và tin tưởng mọi người mà. E định đi xn cho thoải mái thôi a, nên 6 tuần e test nhanh là đc phải ko ạ.
Bạn muốn Xét lúc nào thì tùy, BQT trả lời rùi

pain
12-02-2015, 12:43
Vâng ạ. Chân thành cảm ơn BQT và mn đã tư vấn cho em, gíup e đỡ lo lắng và thêm nhiều hiểu biết.

pain
12-02-2015, 23:52
Em muốn hỏi thêm là bị cắn nhẹ vào thâhơib , mà nếu miệng người cắn có chảy máu thì có nguy cơ hiv ko ạ

trungan1987
13-02-2015, 00:20
Em muốn hỏi thêm là bị cắn nhẹ vào thâhơib , mà nếu miệng người cắn có chảy máu thì có nguy cơ hiv ko ạ
Nếu miệng ng đó mồm đầy máu + với cắn bạn có máu chảy te tua thì lúc đó sẽ có nguy cơ...

Charles
13-02-2015, 06:34

Cắn không làm lây nhiễm HIV vì HIV không tồn tại trong môi trường nước bọt. Còn chuyện mồm người ta chảy máu cắn bạn chỉ là suy diễn, nếu bạn bị cắn tới mức chảy máu đối phương không ăn bạt tai ngay mới lạ :zk2038:

pain
13-02-2015, 06:56
Em viết nhầm, ý e là cắn vào thân DV ấy các anh, ko thấy máu me thì chắc ko sao ạ. Mà có khi nào chảy máu miệng xong nó vào niệu đạo chỗ lỗ sáo ko các anh ?

songchungvoi_HIV
13-02-2015, 07:42
Nếu cứ cắn cắn cạp cạp mà nhiễm HIV thì TG này đi về đâu

Charles
13-02-2015, 07:55
Em viết nhầm, ý e là cắn vào thân DV ấy các anh, ko thấy máu me thì chắc ko sao ạ. Mà có khi nào chảy máu miệng xong nó vào niệu đạo chỗ lỗ sáo ko các anh ?

Khi nào cô ấy ngậm đầy mồm máu OS cho bạn mới lo máu vào lỗ sáo DV

songchungvoi_HIV
13-02-2015, 08:03
Khi nào bị cắm mà mồm GMD như hình này và DV bạn bị cắn như hình này mới có nguy cơ
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg

Tuanmecsedec
13-02-2015, 08:29

Khi nào bạn đấm thẳng vào miệng người ta chảy máu te tua,sau đó người này cắn bạn chảy máu thì may ra mới lo.

pain
13-02-2015, 09:12
hic ko đến thế đâu ạ, ko thấy máu mồm e ấy, mà e ấy còn hát nữa chắc mồm ko sao, ko thấy dv chảy máu ạ.

songchungvoi_HIV
13-02-2015, 09:17
hic ko đến thế đâu ạ, ko thấy máu mồm e ấy, mà e ấy còn hát nữa chắc mồm ko sao, ko thấy dv chảy máu ạ.
Trả lời rùi Bồ tèo

Tuanmecsedec
13-02-2015, 09:22

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

pain
13-02-2015, 10:00
Vânggggggg :zk2039:

pain
23-02-2015, 16:42
Năm mới em xin kính chúc sức khoẻ BQT và ace diễn đàn.
Em xin được hỏi thêm về HIV có trong máu kinh ( khi con gái bị hành kinh) không ạ? Và hành vi cọ xát, mấp mé với ÂĐ mà DV dính máu kinh thì có lây nhiễm HIV ko ạ? Em cảm ơn.

Tuanmecsedec
23-02-2015, 16:43
Em xin được hỏi thêm về HIV có trong máu kinh ( khi con gái bị hành kinh) không ạ? Và hành vi cọ xát, mấp mé với ÂĐ mà DV dính máu kinh thì có lây nhiễm HIV ko ạ? Em cảm ơn.

Vi rút có trong máu,dịch và tinh dịch.Vấn đề bạn chỉ cọ sát không có quan hệ trực tiếp không sao.

pain
23-02-2015, 16:53
nó dính vào ko sao ạ. Em cảm ơn a Tuấn.

Charles
23-02-2015, 16:55

Không sao bạn, chỉ khi bạn thâm nhập bên trong AD mới lo.

pain
23-02-2015, 17:09
Em cảm ơn anh

ptsu3
23-02-2015, 17:12
Tất cả những gì bạn lo lắng đều không có nguy cơ với HIV, tuy nhiên nếu đối tác bị viêm gan B và giang mai thì khả năng bạn bị 2 bệnh này rất cao ..

songchungvoi_HIV
23-02-2015, 19:20
Nguy cơ khi và chỉ khi DV thụt ló trong AD ko có biện pháp an toàn

Tuanmecsedec
24-02-2015, 07:22

Khả năng có nguy cơ chỉ khi nào quan hệ trực tiếp xâm nhập thôi bạn.

pain
03-03-2015, 09:23
Dạo này em lại cứ sợ ko biết hôm đó mình có đưa vào âđ được cái nào ko, mà sao ko có chút ký ức gì, vì e chưa quan hệ thâm nhập bao giờ nên chưa hiểu nó ra sao, hôm đó e có uống rượu bia nhưng vẫn tỉnh và nhớ sự việc hôm đó. Ko thể có chuyện mình quan hệ mà lại ko có chút ấn tượng nào đúng ko ạ.

Nguyen Ha
03-03-2015, 10:08
Dạo này em lại cứ sợ ko biết hôm đó mình có đưa vào âđ được cái nào ko, mà sao ko có chút ký ức gì, vì e chưa quan hệ thâm nhập bao giờ nên chưa hiểu nó ra sao, hôm đó e có uống rượu bia nhưng vẫn tỉnh và nhớ sự việc hôm đó. Ko thể có chuyện mình quan hệ mà lại ko có chút ấn tượng nào đúng ko ạ.

Có hay không thì cũng 3 trang tư vấn rồi, vui lòng đọc lại

pain
03-03-2015, 10:26
Chị ôi, các anh bảo là đầu trần dv thụt ló trong âđ từ 1p trở lên mới có nguy cơ. Em có đọc ở topic của bạn khác, bị tụt bao, nhấp thêm 5-7 cái là có nguy cơ nên e ko hiểu lắm ạ, 5-7 cái thì chắc chưa đến 1p ạ

Nguyen Ha
03-03-2015, 10:29
Chị ôi, các anh bảo là đầu trần dv thụt ló trong âđ từ 1p trở lên mới có nguy cơ. Em có đọc ở topic của bạn khác, bị tụt bao, nhấp thêm 5-7 cái là có nguy cơ nên e ko hiểu lắm ạ, 5-7 cái thì chắc chưa đến 1p ạ

Tùy vào từng trường hợp chứ không phải ai cũng giống ai.

Charles
03-03-2015, 10:35

Tình huống của mỗi người khác nhau, bạn đọc mà không hiểu thì không nên đọc nữa, chỉ cần biết trường hợp của mình được tư vấn không có nguy cơ là đủ rồi.

pain
03-03-2015, 11:00
Dạ vâng, em chỉ muốn tìm hiểu thôi ạ, một lần dính vào nên em muốn hiểu rõ thôi.

Tuanmecsedec
03-03-2015, 11:04

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

pain
03-03-2015, 11:17
Vâng, em đỡ lo rồi mà anh, em chỉ muốn tìm hiểu rõ thôi ạ. Em cảm ơn.

pain
06-03-2015, 10:06
Các anh cho em hỏi cơ chế lây bệnh Stds khi Os, có phải là khi nước bọt vào lỗ sáo ko ạ, nó có phụ thuộc vào thời gian và diện tiếp xúc ko ạ? Và nếu Os nhưng chỉ ngậm, cắn nhẹ 1, 2 cái vào thân DV, ko có hành vi liếm, mút thì nguy cơ stds cao ko ạ? Em cảm ơn.

Charles
06-03-2015, 10:11
Các anh cho em hỏi cơ chế lây bệnh Stds khi Os, có phải là khi nước bọt vào lỗ sáo ko ạ, nó có phụ thuộc vào thời gian và diện tiếp xúc ko ạ? Và nếu Os nhưng chỉ ngậm, cắn nhẹ 1, 2 cái vào thân DV, ko có hành vi liếm, mút thì nguy cơ stds cao ko ạ? Em cảm ơn.

cơ chế lây bệnh Stds khi Os, có phải là khi nước bọt vào lỗ sáo ko ạ, nó có phụ thuộc vào thời gian và diện tiếp xúc ko ạ? => Đúng vậy.
Nếu (chỉ ngậm, cắn nhẹ 1, 2 cái vào thân DV, ko có hành vi liếm, mút) thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Tuanmecsedec
06-03-2015, 10:12

Khả năng lây nhiễm các bệnh tình dục qua kích dục bằng miệng thì có thể xảy ra ,Vì các vi rút bệnh tình dục có thể nằm trong tuyến nước bọt và các loại vi rút này dễ lây nhiễm hơn gấp 100 lần HIV.

Nếu chỉ ngậm nhẹ và 1 hay 2 cái thì không sao đâu bạn.

pain
06-03-2015, 10:20
Em xin được miêu tả cụ thể hành vi Os, lần 1 cô ấy chỉ ngậm để e đẩy ra đẩy vào DV, lúc đó chỉ hơi lớn hơn bt, chưa cương cứng, ko dùng lưỡi liếm, ko có tiếp xúc lưỡi với quy đầu.
Lần 2 cũng vậy, ko thấy dùng lưỡi, nhưng e thấy thân DV hơi tức tức, e nghĩ là do cắn nhẹ, hoặc mút, nhưng khá nhanh, đến cuối e có chọc sâu vào 1 cái khoản vài giây rồi thôi.
Như vậy có nguy cơ ko anh. Em cảm ơn.

Charles
06-03-2015, 10:22
Em xin được miêu tả cụ thể hành vi Os, lần 1 cô ấy chỉ ngậm để e đẩy ra đẩy vào DV, lúc đó chỉ hơi lớn hơn bt, chưa cương cứng, ko dùng lưỡi liếm, ko có tiếp xúc lưỡi với quy đầu.
Lần 2 cũng vậy, ko thấy dùng lưỡi, nhưng e thấy thân DV hơi tức tức, e nghĩ là do cắn nhẹ, hoặc mút, nhưng khá nhanh, đến cuối e có chọc sâu vào 1 cái khoản vài giây rồi thôi.

Yên tâm không sao đâu bạn.

Tuanmecsedec
06-03-2015, 10:26

Nếu vậy không sao bạn.

pain
06-03-2015, 10:28
Em hiểu rồi, em cảm ơn anh Tuấn, anh Truong Xuan.

pain
06-03-2015, 10:51
Em xin được hỏi cho thằng em em, nó sinh hoạt tình dục thường xuyên, gần đây quanh vùng khấc bìu ra của quy đầu có mọc ra nhiều mụn nhỏ , tròn màu trắng thành chuỗi, cho em hỏi đó là dấu hiệu bbệnh j ko ạ

Charles
06-03-2015, 10:53
Em xin được hỏi cho thằng em em, nó sinh hoạt tình dục thường xuyên, gần đây quanh vùng khấc bìu ra của quy đầu có mọc ra nhiều mụn nhỏ , tròn màu trắng thành chuỗi, cho em hỏi đó là dấu hiệu bbệnh j ko ạ

Theo mô tả của bạn đó là chuỗi hạt ngọc dương vật (gai sinh dục) thôi chứ không phải dấu hiệu bệnh gì.

Tuanmecsedec
06-03-2015, 11:09

Bình thường ở đầu dương vật có thể xuất hiện những hạt nhỏ li ti, đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu. Những hạt này không có nhân, không gây ngứa hay đau, không chảy mủ, không chảy nước, không tiến triển. Nó được gọi là gai sinh dục hay là chuỗi ngọc dương vật. Tình trạng này không gây nguy hiểm và có thể giảm dần theo tuổi tác.

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

pain
06-03-2015, 12:11
Oke các anh zai.

pain
24-03-2015, 11:30
Chiều hôm qua em đã đi lấy máu và xét nghiệm anti-hiv elisa và hbsag elisa ở 9 tuần đều âm tính, xét nghiệm chức năng gan hoàn toàn bình thường.
Em thông báo tại đây để mọi người cùng biết và yên tâm rằng BQT tư vấn rất chính xác, hãy gạt bỏ hết stress đi mà vui sống.
Em xin kính chúc BQT và anh chị em trong diễn đàn luôn mạnh khoẻ và vui vẻ. Em cảm ơn mọi người vì tất cả.
Em rất mong được tiếp tục tìm hiểu và gắn bó với diễn đàn và các anh chị em.

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 12:21
Chiều hôm qua em đã đi lấy máu và xét nghiệm anti-hiv elisa và hbsag elisa ở 9 tuần đều âm tính, xét nghiệm chức năng gan hoàn toàn bình thường.
Em thông báo tại đây để mọi người cùng biết và yên tâm rằng BQT tư vấn rất chính xác, hãy gạt bỏ hết stress đi mà vui sống.
Em xin kính chúc BQT và anh chị em trong diễn đàn luôn mạnh khoẻ và vui vẻ. Em cảm ơn mọi người vì tất cả.
Em rất mong được tiếp tục tìm hiểu và gắn bó với diễn đàn và các anh chị em.
Chúc bạn luôn trôi dào kiến thức vững chắc để giúp các TV khác cùng cảnh