PDA

View Full Version : xét nghiệm sau 3 tháng âm tính an toàn chưa

Losso
07-02-2015, 22:25
Dạ em có qh với gái md k sử dụng bcs mà có đi xn 2 lần cách ngày có nguy cơ 45 ngày kq âm tính. Sau lần đó em sốt 1 tuần rồi khỏi người mệt mỏi và đau họng liên tục uống thuốc rồi khỏi và nổi bang nghứa 1 đám nhỏ chổ bụng. Sau đó em đi xét nghiêm tiếp là khi đó đủ 3 tháng kết quả ât . Nhưng cả hai lần đều là test nhanh. Bs xn nói em yên tâm với kết quả đó. Nhưng em thấy sức khoẻ của giảm người hay mệt và hay nhức đầu ở vùng tráng . Em thấy mình nhiều triệu chứng quá. Xin mấy anh tư vấn giùm em với

Charles
07-02-2015, 22:29
Dạ em có qh với gái md k sử dụng bcs mà có đi xn 2 lần cách ngày có nguy cơ 45 ngày kq âm tính. Sau lần đó em sốt 1 tuần rồi khỏi người mệt mỏi và đau họng liên tục uống thuốc rồi khỏi và nổi bang nghứa 1 đám nhỏ chổ bụng. Sau đó em đi xét nghiêm tiếp là khi đó đủ 3 tháng kết quả ât . Nhưng cả hai lần đều là test nhanh. Bs xn nói em yên tâm với kết quả đó. Nhưng em thấy sức khoẻ của giảm người hay mệt và hay nhức đầu ở vùng tráng . Em thấy mình nhiều triệu chứng quá. Xin mấy anh tư vấn giùm em với

Bạn xét nghiệm sau 3 tháng Ât là an toàn tuyệt đối rồi. Còn gì để tư vấn nữa đâu.

Losso
07-02-2015, 22:34
Nhưng các triệu chứng kia thì sao anh. Em đọc trên mạng đó là triệu chứng của đàn ông nhiểm giai đoạn đầu . Em thấy sợ quá anh à

Charles
08-02-2015, 06:28
Nhưng các triệu chứng kia thì sao anh. Em đọc trên mạng đó là triệu chứng của đàn ông nhiểm giai đoạn đầu . Em thấy sợ quá anh à

Bệnh thông thường thôi. Nếu là triệu chứng của HIV kết quả XN đã là Dương tính rồi bạn.

Tuanmecsedec
08-02-2015, 07:09

Bạn hoàn toàn an toàn khi kết quả sau 3 tháng âm tính.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.

songchungvoi_HIV
08-02-2015, 10:22
qh với gái md k sử dụng bcs mà có đi xn 2 lần cách ngày có nguy cơ 45 ngày kq âm tính + Sau đó em đi xét nghiêm tiếp là khi đó đủ 3 tháng kết quả ât => Cho dù bạn QHTD với 100 GMD nhiễm HIV trong 1 đêm thì KQ này chứng tỏ bạn ko nhiễm HIV => an toàn 10000000000000000%

Losso
08-02-2015, 11:19
Dạ nhưng mà cho em hỏi thêm em làm xn ở phòng khám đa khoa tư nhân kết quả có ổn k. Với lại sao em đọc các triệu chứng trên mạng thấy giống em y chan luôn vậy anh

songchungvoi_HIV
08-02-2015, 11:20
Dạ nhưng mà cho em hỏi thêm em làm xn ở phòng khám đa khoa tư nhân kết quả có ổn k. Với lại sao em đọc các triệu chứng trên mạng thấy giống em y chan luôn vậy anh
Cho dù bạn có lên Sao Hỏa XN thì KQ này đã an toàn

Tuanmecsedec
08-02-2015, 11:22

Miễn là kết quả âm tính,vì các cơ sở hi hoạt động đều được cấp phép hết.