PDA

View Full Version : gửi anh tuấn và anh sống chung

hungbeo
09-02-2015, 08:45
Ý em là nếu bao cao su bị thủng to như hạt thóc có sao không ạ .thủng to như thế đầu dương vật cũng không chui được ra ngoài mà anh . em hỏi lốt lần này nữa thôi ạ . mong anh và anh tuấn giúp em trai lần này nữa ạ . em cảm ơn

songchungvoi_HIV
09-02-2015, 08:47
Ý em là nếu bao cao su bị thủng to như hạt thóc có sao không ạ .thủng to như thế đầu dương vật cũng không chui được ra ngoài mà anh . em hỏi lốt lần này nữa thôi ạ . mong anh và anh tuấn giúp em trai lần này nữa ạ . em cảm ơn
Songchung đã trả lời cho bạn tại link này:
Chủ đề: gửi anh chị (http://diendanhiv.vn/threads/26197-gui-anh-chi).Chủ đề này ko cần thiết songchung khóa lại

hungbeo
09-02-2015, 10:37
ý em là nếu rách bằng hạt thóc em có bị lây nhiễm không anh ? anh nói chung chung em không hiểu lắm . em bủn nhủn anh giúp em với ạ

songchungvoi_HIV
09-02-2015, 10:54
ý em là nếu rách bằng hạt thóc em có bị lây nhiễm không anh ? anh nói chung chung em không hiểu lắm . em bủn nhủn anh giúp em với ạ
Bạn biết đọc chữ hay k?? Bạn nhây quá đi

hungbeo
09-02-2015, 11:06
Em có đọc và được anh giải thích nếu mà bcs rách bằng hạt thóc thì nam giới bị sẽ lây sang nữ giới . thế còn nữ giới bị sẽ lây sang nam à anh . ý em là hỏi như vậy mà anh

Charles
09-02-2015, 11:12
Em có đọc và được anh giải thích nếu mà bcs rách bằng hạt thóc thì nam giới bị sẽ lây sang nữ giới . thế còn nữ giới bị sẽ lây sang nam à anh . ý em là hỏi như vậy mà anh

Bạn đã được chia sẻ nhưng không chịu đọc, cố tình Spam. Thay mặt BQT tôi khóa nick bạn 03 ngày kể từ ngày hôm nay để bạn có thời gian đọc lại những gì đã được tư vấn.