PDA

View Full Version : bị xước da ko chảy máu co bi hiv ko

money12345
09-02-2015, 20:56
Minh có quan he với gmd co deo bcs khoảng 2p, luc do bìu dương vật mình hình như co bi xước nhưng ko chảy máu vì mình rửa thấy rát, nếu lỡ bị dính nước âm đạo của gmd liệu có nguy cơ ko. Mình quan he luc 9h tối đến 5h sáng sau minh bi tiêu chảy và sốt 2 ngay sau thì hết. Mọi người tư vấn giùm mình

Tuanmecsedec
09-02-2015, 20:58
Minh có quan he với gmd co deo bcs khoảng 2p, luc do bìu dương vật mình hình như co bi xước nhưng ko chảy máu vì mình rửa thấy rát, nếu lỡ bị dính nước âm đạo của gmd liệu có nguy cơ ko. Mình quan he luc 9h tối đến 5h sáng sau minh bi tiêu chảy và sốt 2 ngay sau thì hết. Mọi người tư vấn giùm mình

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,quan trọng nhất khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao là không có nguy cơ.

money12345
09-02-2015, 21:01
Cám ơn anh Tuấn, em sử dụng bcs ngay từ đầu, tự nhiên về bị sốt và tieu chảy nên em hơi lo

Tuanmecsedec
09-02-2015, 21:02
Cám ơn anh Tuấn, em sử dụng bcs ngay từ đầu, tự nhiên về bị sốt và tieu chảy nên em hơi lo

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 08:18
Bạn QHTD = DV và AD hay bằng cái bìu?? => No risk

money12345
10-02-2015, 22:39
Mình sợ nước từ âm đạo dính vào ko biet sao ko

Charles
11-02-2015, 04:56

Bạn làm như AD GMD lắm dịch thế mà chảy xuống tận bìu bạn được, cho dù có chảy xuống dính vào thật thì HIV cũng không lây như vậy. Quan trọng khi quan hệ bạn luôn mang BCS là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-02-2015, 09:27

khả năng có nguy cơ khi nào quan hệ trực tiếp mà không dùng biện pháp bảo vệ thôi bạn.

songchungvoi_HIV
11-02-2015, 09:44
Bạn nói như cái kiểu AD là cái hố chứa toàn dịch cở 1 khối ấy. Nhãm bà cố