PDA

View Full Version : Cho em hỏi nguy cơ nước bọt của nhân viên matxa nhỏ xuống dính vào dương vật

lolang_sohai
09-02-2015, 21:20
Xin chào các anh chị. Em có 1 chuyện rất lo lắng. Xin được các anh tư vấn em có bị sao trong trường hợp này không ạ ?Thứ bảy tuần trước em đi ăn tất niên xong, cả nhóm rủ nhau đi matxa. Cô nhân viên matxa kích dục bằng tay cho em. Nhưng trước đó cô ấy vô tình nhỏ nước bọt xuống dính vào đầu dương vật của em. Xin hỏi như vậy em có nguy cơ không ạ ? em lo lắm, lỡ lúc đó cô ấy đang chảy máu chân răng hay chảy máu miệng, máu hòa vào trong nước bọt đó & nước bọt đó dính lên dương vật của em, đi vào trong lỗ sáo dương vật, vậy em có nguy cơ fải ko mọi người ? Xin các anh chị tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn mọi người nhiều lắm :(

Tuanmecsedec
09-02-2015, 21:28
Xin chào các anh chị. Em có 1 chuyện rất lo lắng. Xin được các anh tư vấn em có bị sao trong trường hợp này không ạ ?Thứ bảy tuần trước em đi ăn tất niên xong, cả nhóm rủ nhau đi matxa. Cô nhân viên matxa kích dục bằng tay cho em. Nhưng trước đó cô ấy vô tình nhỏ nước bọt xuống dính vào đầu dương vật của em. Xin hỏi như vậy em có nguy cơ không ạ ? em lo lắm, lỡ lúc đó cô ấy đang chảy máu chân răng hay chảy máu miệng, máu hòa vào trong nước bọt đó & nước bọt đó dính lên dương vật của em, đi vào trong lỗ sáo dương vật, vậy em có nguy cơ fải ko mọi người ? Xin các anh chị tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn mọi người nhiều lắm :(
Nick ; longtien (http://www.diendanhiv.vn/members/23299-longtien)

Chủ đề: Tinh dịch của chính mình bắn vào mắt khi thủ dâm có bị sao không ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/15117-Tinh-dich-cua-chinh-minh-ban-vao-mat-khi-thu-dam-co-bi-sao-khong)

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

lolang_sohai
09-02-2015, 21:45
Em xin cảm ơn anh Tuanmecsadec . Như vậy là cho dù nước bọt của cô nhân viên matxa đó có máu & thấm vào lỗ sáo dương vật của em cũng ko có nguy cơ fải không ạ ?

Tuanmecsedec
09-02-2015, 21:47
Em xin cảm ơn anh Tuanmecsadec . Như vậy là cho dù nước bọt của cô nhân viên matxa đó có máu & thấm vào lỗ sáo dương vật của em cũng ko có nguy cơ fải không ạ ?

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

lolang_sohai
09-02-2015, 22:11
Vâng em xin cảm ơn anh Tuanmecsadec. Em đã bớt lo rồi ạ

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 08:11
Cho dù cô ta có bơm cả xi lanh nước bọt thẳng vào lỗ sáo cũng ko có nguy cơ, vì nước bọt có HIV dưới 1 virus/ml ko đủ khả năng lây nhiễm