PDA

View Full Version : Hôn AD gái mại dâm ! ae tư vấn giúp

tmthong
10-02-2015, 09:29
Cách đây 2 tuần trong 1 lần ngẫu hứng em có di massage và có hôn AD gái mại dâm và còn để ngón tay vào AD người đó.Trên ngón tay em có 1 vết thương bị do miếng thiếc đâm vào khoản 1cm trước lúc có nguy cơ là 30p nhưng k chảy máu. còn trên DV của em thì bị hẹp mà đến nay vẫn chưa đi cắt nên mõi khi os rất hay bị kéo căng ra dẫn đến hay bị trầy xước, nhưng theo như em nhớ lúc massage đó thì k có bị trầy xướt.
cach đậy 1 tuần vợ chống em có 1 số biều hiện bệnh giống nhau là : đâu họng, sổ mủi, nống sốt, mệt mõi... và đã kéo dài hơn 1 tuần nay có uống thuốc nhưng chỉ bớt chứ chưa có hết.
Có ai tư vấn giúp em k? hoắc để lại sdt để em gọi tậm sự, em hoang mang quá

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 09:35
Cách đây 2 tuần trong 1 lần ngẫu hứng em có di massage và có hôn AD gái mại dâm và còn để ngón tay vào AD người đó.Trên ngón tay em có 1 vết thương bị do miếng thiếc đâm vào khoản 1cm trước lúc có nguy cơ là 30p nhưng k chảy máu. còn trên DV của em thì bị hẹp mà đến nay vẫn chưa đi cắt nên mõi khi os rất hay bị kéo căng ra dẫn đến hay bị trầy xước, nhưng theo như em nhớ lúc massage đó thì k có bị trầy xướt.
cach đậy 1 tuần vợ chống em có 1 số biều hiện bệnh giống nhau là : đâu họng, sổ mủi, nống sốt, mệt mõi... và đã kéo dài hơn 1 tuần nay có uống thuốc nhưng chỉ bớt chứ chưa có hết.
có hôn AD gái mại dâm => Ko có nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi dùng lưỡi vét mán => Nguy cơ STDs.
còn để ngón tay vào AD người đó.Trên ngón tay em có 1 vết thương bị do miếng thiếc đâm vào khoản 1cm trước lúc có nguy cơ là 30p nhưng k chảy máu => Không có nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi tay đang chảy máu như gà cắt tiết thọt vào AD ngoái như ngoái trầu.
Túm lại No Risk

Tuanmecsedec
10-02-2015, 09:40

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

tmthong
10-02-2015, 10:04
STDs là gì anh? và cho em hỏi là những biểu hiện bệnh của vợ chồng em như trên có giống như biểu hiện của 1 số bệnh như SMG, viêm gan b hay lậu gang mai gì ko
Tự nhiên 2 vợ chờng cùng bệnh mà bệnh i như nhau nên em lo lắng quá ?

songchungvoi_HIV
10-02-2015, 10:12
STDs là gì anh? và cho em hỏi là những biểu hiện bệnh của vợ chồng em như trên có giống như biểu hiện của 1 số bệnh như SMG, viêm gan b hay lậu gang mai gì ko
Tự nhiên 2 vợ chờng cùng bệnh mà bệnh i như nhau nên em lo lắng quá ?

STDs: Lậu, Sùi mào gà, gan B, Giang mai