PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính qua hậu môn có dùng bao cao su và Oral sex sợ nhiễm hiv?

nguoidongtinh
26-09-2013, 17:07
Minh năm nay 25 tuổi mình là người thuộc thế giới thứ ba.Ngảy 10/7/2013 mình có quen một người bạn cũng là người đồng tình và tụi minh quen nhau cũng trong thời gian dài.Sau 2 tháng thì tụi mình chia tay.Trong thời gian quen nhau mình đóng vai vợ và người kia thì là chồng chúng mình cũng có quan hệ qua hậu môn và có dùng bao cao su.Oral sex thì hầu như lần nào quan hệ cũng có còn qua hậu môn thì có một lần vì đây là lần đầu mình quan hệ qua hậu môn.Sau đó mình có hỏi anh ấy thì anh ấy nói những người trước thì không có dùng bao chỉ có mình là do mình đòi nên mới dùng.Lúc quan hệ thì anh ấy chưa xuất tinh làm đươc một lúc thì anh ấy rút ra và thủ dâm cho nhau.

Mình mong được admin và các anh chị trong ban quản trị cho mình biết trong lần quan hệ qua hậu môn có dùng bao và những lần oral sex mình có bị hiv không mình cũng hoang mang kể từ ngày chia tay anh ấy.Mình chân thành cám ơn trước tất cả các bạn và anh chị.

pch
26-09-2013, 17:18
os thì bạn không có nguy cơ, còn bạn quan hệ qua hậu môn nhưng có sử dụng bcs thì bạn yen tâm là an toàn rồi, không sao đâu, đừng lo....

trungan1987
26-09-2013, 17:24
Minh năm nay 25 tuổi mình là người thuộc thế giới thứ ba.Ngảy 10/7/2013 mình có quen một người bạn cũng là người đồng tình và tụi minh quen nhau cũng trong thời gian dài.Sau 2 tháng thì tụi mình chia tay.Trong thời gian quen nhau mình đóng vai vợ và người kia thì là chồng chúng mình cũng có quan hệ qua hậu môn và có dùng bao cao su.Oral sex thì hầu như lần nào quan hệ cũng có còn qua hậu môn thì có một lần vì đây là lần đầu mình quan hệ qua hậu môn.Sau đó mình có hỏi anh ấy thì anh ấy nói những người trước thì không có dùng bao chỉ có mình là do mình đòi nên mới dùng.Lúc quan hệ thì anh ấy chưa xuất tinh làm đươc một lúc thì anh ấy rút ra và thủ dâm cho nhau.

Mình mong được admin và các anh chị trong ban quản trị cho mình biết trong lần quan hệ qua hậu môn có dùng bao và những lần oral sex mình có bị hiv không mình cũng hoang mang kể từ ngày chia tay anh ấy.Mình chân thành cám ơn trước tất cả các bạn và anh chị.
chào bạn, qh qua hậu môn có dùng bcs... => bạn ko có nguy cơ...
còn OS thí chỉ có nguy cơ trên lý thuyết...còn thực tế thì ko...

VUAHOANGTUONG
26-09-2013, 17:36
KO SAO bạn... :)

nguoidongtinh
26-09-2013, 17:44
mình chân thành cám ơn các bạn .Mong các bạn đừng buồn mình mong được admin và mod cho mình một cái chắn chắn

Tuanmecsedec
26-09-2013, 17:47
mình chân thành cám ơn các bạn .Mong các bạn đừng buồn mình mong được admin và mod cho mình một cái chắn chắn

Như mọi người đã chia sẻ ở trên bạn không sao.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

Nguyen Ha
26-09-2013, 19:10

Những gì bạn kể ở trên ko có nguy cơ lây nhiễm HIV. Bạn yên tâm.

namhaysongtot
26-09-2013, 21:20
Dùng bao thì an toàn và oral sex thì không có nguy cơ nếu bạn tính không xuất tinh vào miệng bạn..

pch
27-09-2013, 16:43
mọi người đã chia sẻ như vậy rồi,bạn yên tâm nhé, không vấn đề gì đâu, thoải mái vui vẻ để khỏi stress lại lắm vấn đề......

jesuslovesme
27-09-2013, 21:16
BQT xóa bài viết hỏi trong topic thành viên khác.Nên hỏi trong chủ đề mình hoặc mở chủ đề riêng.