PDA

View Full Version : quan hệ vơi GMD bị tuột bcs

chotdai8989
11-02-2015, 14:21
Anh chị tư vấn giúp em với: Lúc 23h ngày 09/02/2015 sau khi đi liên hoan tất niên xong em có đi giải ngố với mấy anh đồng nghiệp: Em nhớ là khi quan hệ với GMD thì bao cao su được đeo đúng cách nhưng khi em xuất tinh em ko rút DV ngay ra mà để tầm 40s mới rút ra nhưng khi rút ra thì bcs bị tuột lúc đó GMD lấy và đưa cho em, em kiểm tra thấy trong bao có tinh trùng và bao không bị rách. Em hỏi là bao tuột khi nao thì cô ấy nói tại lúc anh xuất ko rút ra ngay nên khi rút ra mới tuột sau đó em đi tắm rửa DV sạch sẽ nhưng khi vê nhà em thấy lo lắng quá ko biết em có bị lây bệnh xã hội hay HIV ko nưa? Em đọc trên diên đàn những trường hợp gần giống của em nhưng đều được tư vấn ko có nguy cơ. Sắp qua 72h rồi em có nên dùng pep ko?Anh chị tư vấn giúp em với: Lúc 23h ngày 09/02/2015 sau khi đi liên hoan tất niên xong em có đi giải ngố với mấy anh đồng nghiệp: Em nhớ là khi quan hệ với GMD thì bao cao su được đeo đúng cách nhưng khi em xuất tinh em ko rút DV ngay ra mà để tầm 40s mới rút ra nhưng khi rút ra thì bcs bị tuột lúc đó GMD lấy và đưa cho em, em kiểm tra thấy trong bao có tinh trùng và bao không bị rách. Em hỏi là bao tuột khi nao thì cô ấy nói tại lúc anh xuất ko rút ra ngay nên khi rút ra mới tuột sau đó em đi tắm rửa DV sạch sẽ nhưng khi vê nhà em thấy lo lắng quá ko biết em có bị lây bệnh xã hội hay HIV ko nưa? Em đọc trên diên đàn những trường hợp gần giống của em nhưng đều được tư vấn ko có nguy cơ. Sắp qua 72h rồi em có nên dùng pep ko?

Charles
11-02-2015, 14:23
Anh chị tư vấn giúp em với: Lúc 23h ngày 09/02/2015 sau khi đi liên hoan tất niên xong em có đi giải ngố với mấy anh đồng nghiệp: Em nhớ là khi quan hệ với GMD thì bao cao su được đeo đúng cách nhưng khi em xuất tinh em ko rút DV ngay ra mà để tầm 40s mới rút ra nhưng khi rút ra thì bcs bị tuột lúc đó GMD lấy và đưa cho em, em kiểm tra thấy trong bao có tinh trùng và bao không bị rách. Em hỏi là bao tuột khi nao thì cô ấy nói tại lúc anh xuất ko rút ra ngay nên khi rút ra mới tuột sau đó em đi tắm rửa DV sạch sẽ nhưng khi vê nhà em thấy lo lắng quá ko biết em có bị lây bệnh xã hội hay HIV ko nưa? Em đọc trên diên đàn những trường hợp gần giống của em nhưng đều được tư vấn ko có nguy cơ. Sắp qua 72h rồi em có nên dùng pep ko?Anh chị tư vấn giúp em với: Lúc 23h ngày 09/02/2015 sau khi đi liên hoan tất niên xong em có đi giải ngố với mấy anh đồng nghiệp: Em nhớ là khi quan hệ với GMD thì bao cao su được đeo đúng cách nhưng khi em xuất tinh em ko rút DV ngay ra mà để tầm 40s mới rút ra nhưng khi rút ra thì bcs bị tuột lúc đó GMD lấy và đưa cho em, em kiểm tra thấy trong bao có tinh trùng và bao không bị rách. Em hỏi là bao tuột khi nao thì cô ấy nói tại lúc anh xuất ko rút ra ngay nên khi rút ra mới tuột sau đó em đi tắm rửa DV sạch sẽ nhưng khi vê nhà em thấy lo lắng quá ko biết em có bị lây bệnh xã hội hay HIV ko nưa? Em đọc trên diên đàn những trường hợp gần giống của em nhưng đều được tư vấn ko có nguy cơ. Sắp qua 72h rồi em có nên dùng pep ko?

Theo như lời bạn kể là quan hệ an toàn. Do xong trận bạn không rút ra ngay, lúc sau rút ra do DV mềm nên bao tuột ở lại, như vậy không có nguy cơ. Yên tâm không cần uống PEP trong trường hợp này.

chotdai8989
11-02-2015, 14:51
Em nhớ là khi em xuất thì em ko rút ra ngay mà 1 lát sau mới rút DV ra nhưng ko thấy bcs trên DV lúc đó GMD cầm đưa cho em bao bị tuột và em kiểm tra vẫn có tinh trung bên trong bao như vậy là em bị tuột khi rút ra ngoài đúng ko anh chư nếu tuột trước đó sẽ ko có tinh trung trong bao phai ko anh

Charles
11-02-2015, 15:01
Em nhớ là khi em xuất thì em ko rút ra ngay mà 1 lát sau mới rút DV ra nhưng ko thấy bcs trên DV lúc đó GMD cầm đưa cho em bao bị tuột và em kiểm tra vẫn có tinh trung bên trong bao như vậy là em bị tuột khi rút ra ngoài đúng ko anh chư nếu tuột trước đó sẽ ko có tinh trung trong bao phai ko anh

Tất nhiên rồi, nếu bao tuột trước thì khi xuất tinh phóng vào AD chứ làm gì có trong BCS.

Tuanmecsedec
11-02-2015, 15:26

Những chữ Tuanmecsedec tô đỏ cho thấy bạn bị tuột bao cao su khi rút ra.Như vậy bạn không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

songchungvoi_HIV
11-02-2015, 16:36
em kiểm tra thấy trong bao có tinh trùng và bao không bị rách => Những Bạn miêu tả cho thấy BCS tuột khi xong trận, Lý do khi xong bạn để DV xìu dẫn đến BCS lỏng khi rút DV ra BCS bị kẹp lại => Ko có nguy cơ

chotdai8989
11-02-2015, 16:50
vâng em cám ơn các anh đã tư vấn em bớt lo lắng hơn chút rồi em sẽ ko có lần thứ 2 nữa. Trường hợp của em khi rút ra bị tuột bcs nếu DV dính dịch âm đạo thì có nguy cơ không anh? Em đã dùng xà bông tắm và rửa sạch ngay sau đó. Em hỏi cô gái kia thì họ nói yên tâm bcs ko rách và bị tuột khi xuất tinh và cô ấy nói cô ấy ko bệnh tật gì nhưng em cũng ko tin những lời cô ấy nói được.

Tuanmecsedec
11-02-2015, 16:52
vâng em cám ơn các anh đã tư vấn em bớt lo lắng hơn chút rồi em sẽ ko có lần thứ 2 nữa. Trường hợp của em khi rút ra bị tuột bcs nếu DV dính dịch âm đạo thì có nguy cơ không anh? Em đã dùng xà bông tắm và rửa sạch ngay sau đó. Em hỏi cô gái kia thì họ nói yên tâm bcs ko rách và bị tuột khi xuất tinh và cô ấy nói cô ấy ko bệnh tật gì nhưng em cũng ko tin những lời cô ấy nói được.

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn,bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

Charles
11-02-2015, 16:52

Khi rút DV ra có chạm hay dính dịch cũng không sao bạn.

songchungvoi_HIV
11-02-2015, 16:54
10000000000000% ko có nguy cơ

chotdai8989
11-02-2015, 17:16
vâng em cám ơn các anh. Em mong rằng em ko bị sao

Tuanmecsedec
11-02-2015, 17:19
vâng em cám ơn các anh. Em mong rằng em ko bị sao

Bạn không cần mong,vì mọi người không có tư vấn bừa cho bạn.

chotdai8989
11-02-2015, 17:26
vâng em cám ơn các anh ạ. Em thấy bớt lo lắng đi nhiều rồi

chotdai8989
12-02-2015, 17:56
Em chào các anh ạ. Cho em hỏi trường hợp của em có khi nào khi xuất tinh bcs tuột vào bên trong âm đạo và tuột khỏi đầu DV sau khoang 40s em mới rút Dv như vậy có nguy cơ không anh. Các anh phân tích kỹ giúp em vơi vì em lo lắng nên mong anh chị thông cảm. Em xin chân thành cám ơn ạ

songchungvoi_HIV
12-02-2015, 18:02
Em chào các anh ạ. Cho em hỏi trường hợp của em có khi nào khi xuất tinh bcs tuột vào bên trong âm đạo và tuột khỏi đầu DV sau khoang 40s em mới rút Dv như vậy có nguy cơ không anh. Các anh phân tích kỹ giúp em vơi vì em lo lắng nên mong anh chị thông cảm. Em xin chân thành cám ơn ạ
1. QHTD có BCS mà k rách không tuột trong lúc QHTD => An toàn.
2. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà k biết tuộc hay rách lúc nào, khi xong trận rút DV ra mới thấy => Có nguy cơ.
3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD
Trường hợp của bạn rơi vào trường hợp 3 => Không có nguy cơ, lý do =>
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ (3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD)
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

Tuanmecsedec
12-02-2015, 19:12

Dù thời như thế nào những gì bạn đang lo không có nguy cơ.

chotdai8989
12-02-2015, 20:13
anh Tuấn ơi! như vậy em đã an toàn với HIV phai ko anh. Em sợ lắm rồi. Cũng may mắn cho em là sự dụng bcs.

Tuanmecsedec
12-02-2015, 20:21
anh Tuấn ơi! như vậy em đã an toàn với HIV phai ko anh. Em sợ lắm rồi. Cũng may mắn cho em là sự dụng bcs.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

chotdai8989
13-02-2015, 17:57
Từ hôm xẩy ra điều đó mà em lo lắng ko yên ko có tâm trạng về quê ăn tết nữa các anh ạ. Các anh cho em hỏi 1 câu nưa là khi em rút DV ra sau khi xuất tinh và em kiểm tra tr bao không bị rách và trong bao có tinh trùng chứng tỏ em bị tuột lúc xong trận phai ko ạ. Liệu có trường hợp khác ko ạ. Em mong các anh tra lời giúp em để em bớt lo lắng ạ

Tuanmecsedec
13-02-2015, 19:11
Từ hôm xẩy ra điều đó mà em lo lắng ko yên ko có tâm trạng về quê ăn tết nữa các anh ạ. Các anh cho em hỏi 1 câu nưa là khi em rút DV ra sau khi xuất tinh và em kiểm tra tr bao không bị rách và trong bao có tinh trùng chứng tỏ em bị tuột lúc xong trận phai ko ạ. Liệu có trường hợp khác ko ạ. Em mong các anh tra lời giúp em để em bớt lo lắng ạ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.