PDA

View Full Version : gửi anh chị ạ

hungbeo1
11-02-2015, 19:22
anh chị đừng làm vậy với em . đừng bỏ rơi em . thực sự là em rất lo lắng lắm rồi . Anh chị giúp em nếu BCS mà bị thủng như hạt thóc ở đầu chứa tinh , khi mà mình quan hệ nó không toạch ra được mình có lây nhiễm không ạ . anh chị hay cho em biết thật sự em chuẩn bị tâm lý được không ạ . em còn phòng lây nhiễm cho vợ em và con em hai tháng tuổi đang bú mẹ nó ạ

hungbeo1
11-02-2015, 19:23
em chẳng có cái ngu nào như cái ngu này . tự nhiên đâm đầu vào chỗ chết rồi

Charles
11-02-2015, 19:37
anh chị đừng làm vậy với em . đừng bỏ rơi em . thực sự là em rất lo lắng lắm rồi . Anh chị giúp em nếu BCS mà bị thủng như hạt thóc ở đầu chứa tinh , khi mà mình quan hệ nó không toạch ra được mình có lây nhiễm không ạ . anh chị hay cho em biết thật sự em chuẩn bị tâm lý được không ạ . em còn phòng lây nhiễm cho vợ em và con em hai tháng tuổi đang bú mẹ nó ạ

Bạn được chia sẻ nhưng lại không tin những gì đã được trả lời. Vậy thì còn hỏi làm gì nữa? Giờ một là bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn; Hai là bạn đi XN.

Tôi thấy bạn quá ích kỷ, khi BQT đã nhắc nhở nhưng bạn vẫn cố tình gây hoang mang cho bao thành viên khác. Chủ đề này không cần thiết tư vấn vì bạn đã được tư vấn. BQT khóa chủ đề, đồng thời khóa nick bạn vĩnh viễn. Bạn muốn tìm hiểu kiến thức tại diễn đàn thì vào nick cũ: hungbeo (http://diendanhiv.vn/members/39985-hungbeo)