PDA

View Full Version : Quan hệ bị tuột bao

andrew82
26-09-2013, 21:26
mấy anh chị ơi cho em hỏi xíu mấy ngày trước em có quan hệ với gái MD lúc xuất tinh xong em o rút ra liền mà ngâm trong đó 1,2 phút gì đó khi rút ra thì thấy bao cao su bị tuột hết 1/2 dương vật nghĩa là còn treo lủng lẳng trên đầu dương vật em chứ o ôm sát dv vậy nguy cơ của em có sao o mong được tư vấn thanks

Tuanmecsedec
26-09-2013, 21:32
mấy anh chị ơi cho em hỏi xíu mấy ngày trước em có quan hệ với gái MD lúc xuất tinh xong em o rút ra liền mà ngâm trong đó 1,2 phút gì đó khi rút ra thì thấy bao cao su bị tuột hết 1/2 dương vật nghĩa là còn treo lủng lẳng trên đầu dương vật em chứ o ôm sát dv vậy nguy cơ của em có sao o mong được tư vấn thanks

Bạn bị tuột khi rút ra và chỉ tuột 1/2 thì không sao.

songchungvoi_HIV
26-09-2013, 21:32
Còn che còn mặc thì ok hem có nguy cơ, khi nào lấy ra mà như hem có áo quần xem như có nguy cơ

andrew82
26-09-2013, 21:35
nó chỉ thấy che dầu dươnng vật em thôi nhưng phần trên nó o che có sao o anh ?

Tuanmecsedec
26-09-2013, 21:41
nó chỉ thấy che dầu dươnng vật em thôi nhưng phần trên nó o che có sao o anh ?

Quan trọng là đầu khấc còn bảo vệ.

pch
27-09-2013, 16:41
bạn không có nguy cơ trong trường hợp này, bcs chỉ cần che hết được phần đầu khấc DV là bạn yên tâm minh không có vấn đề gì cả, yên tâm nhé.