PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính qua đường hậu môn có dùng BCS và cả dùng BCS kích dục bằng miệng

Huyan
14-02-2015, 10:38
Em có qhtd với bạn trai e ( bạn trai em từng làm trai bao đồng tính nam trước đó). Trong lúc qh có dùng bao cao su ( kể cả qh bằng miệng ). Em cũng qh qua hậu môn lun ( hậu môn em bi chảy máu và sau đó anh đó có bú hậu môn e,tiếp đó lại qh tiếp qua hâu môn nhưng anh đó không có xt. 6 tuần e đi xn giang mai,viêm gan b c,hiv đều âm tính. Như vây em an tâm chưa vây các anh chị. Còn sùi mào gà thì đc 7 tuần mà chưa có triệu chứng thì em có thể an tâm 1 phần nào không ( sùi mào gà 90 ngày không biểu hiện thì không bị) nhưng em dc 7 tuần thì phần thắng em cao không. Mong các anh chi tư vấn cho em. Em lo lắng quá

Charles
14-02-2015, 10:45
Em có qhtd với bạn trai e ( bạn trai em từng làm trai bao đồng tính nam trước đó). Trong lúc qh có dùng bao cao su ( kể cả qh bằng miệng ). Em cũng qh qua hậu môn lun ( hậu môn em bi chảy máu và sau đó anh đó có bú hậu môn e,tiếp đó lại qh tiếp qua hâu môn nhưng anh đó không có xt. 6 tuần e đi xn giang mai,viêm gan b c,hiv đều âm tính. Như vây em an tâm chưa vây các anh chị. Còn sùi mào gà thì đc 7 tuần mà chưa có triệu chứng thì em có thể an tâm 1 phần nào không ( sùi mào gà 90 ngày không biểu hiện thì không bị) nhưng em dc 7 tuần thì phần thắng em cao không. Mong các anh chi tư vấn cho em. Em lo lắng quá

Bạn đã từng mở chủ đề hỏi về vấn đề này, không cần thiết tạo thêm nick để hỏi lại.

Chủ đề: Quan hệ đồng tính qua đường hậu môn có dùng BCS và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/24833-Quan-he-dong-tinh-qua-duong-hau-mon-co-dung-BCS-va-kich-duc-bang-mieng)

Tuanmecsedec
14-02-2015, 10:46

Tunguyen88 (http://diendanhiv.vn/modcp/user.php?do=viewuser&u=37721), Phat99 (http://diendanhiv.vn/modcp/user.php?do=viewuser&u=40095), Phat88 (http://diendanhiv.vn/modcp/user.php?do=viewuser&u=38035) , Ngoc88 (http://diendanhiv.vn/modcp/user.php?do=viewuser&u=38090)

Chủ đề: Quan hệ đồng tính qua đường hậu môn có dùng BCS và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/24833-Quan-he-dong-tinh-qua-duong-hau-mon-co-dung-BCS-va-kich-duc-bang-mieng)

Bạn từng tạo nick hỏi vấn đề này rồi,ngay cả bạn quan hệ bằng miệng có dùng bao cao su thì làm gì có nguy cơ.Bạn không cần thiết tạo nick mới hỏi vấn đề cũ,vì mọi người không có tư vấn bừa.

songchungvoi_HIV
14-02-2015, 11:03
qhtd với bạn trai e ( bạn trai em từng làm trai bao đồng tính nam trước đó). Trong lúc qh có dùng bao cao su ( kể cả qh bằng miệng ) => QHTD có BCS + OS có BCS là hành vi tình dục an toàn
hậu môn em bi chảy máu và sau đó anh đó có bú hậu môn e,tiếp đó lại qh tiếp qua hâu môn nhưng anh đó không có xt. 6 tuần e đi xn giang mai,viêm gan b c,hiv đều âm tính => Cho dù có nguy cơ thật sự với giang mai và Gan B thì KQ này an toàn 10000000000000000%

Huyan
14-02-2015, 11:10
Tại em lo lắng quá nên mới hỏi lại. Mong các anh chị thông cảm đừng trách em. Sùi mào gà 90 ngày không có biểu hiện thì không bị,nhưng em đã đc 48 ngày không có j thì khả năng em không bị cao không. Tại cuói tháng 3 em làm đám cưới. Mong anh chị giúp em với. Không lẽ em hoãng đám cưới lại.

Tuanmecsedec
14-02-2015, 11:17
Tại em lo lắng quá nên mới hỏi lại. Mong các anh chị thông cảm đừng trách em. Sùi mào gà 90 ngày không có biểu hiện thì không bị,nhưng em đã đc 48 ngày không có j thì khả năng em không bị cao không. Tại cuói tháng 3 em làm đám cưới. Mong anh chị giúp em với. Không lẽ em hoãng đám cưới lại.

Hình như đã trả lời vấn đề cho bạn mấy nick kia rồi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Mấy hôm trướcTuanmecsedec có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

songchungvoi_HIV
14-02-2015, 11:18
Bạn chỉ biết cấm đầu hỏi như con gà mỏ thóc mà ko biết đọc

Huyan
14-02-2015, 11:37
Tại e lo lắng quá nên mới hỏi tới hỏi lui. Mong các anh thông cảm. Tâm trạng chờ tới 90 ngày như 1 cực hình đối với em. 6 tuần thì em đã yên tâm với hiv giang mai viêm gan b. But còn sùi mào gà thì không xn đc phải đợi 90 ngày. Mà em thật xuôi đi khám bênh lại ngồi ngay ghế của ông bị sùi mào gà,không biết có lây không nửa. Lại phát sinh thêm nguy cơ nữa. Chắc em chết thật quá. Mong các anh chia sẻ lần này nữa thôi

songchungvoi_HIV
14-02-2015, 11:46
Tại e lo lắng quá nên mới hỏi tới hỏi lui. Mong các anh thông cảm. Tâm trạng chờ tới 90 ngày như 1 cực hình đối với em. 6 tuần thì em đã yên tâm với hiv giang mai viêm gan b. But còn sùi mào gà thì không xn đc phải đợi 90 ngày. Mà em thật xuôi đi khám bênh lại ngồi ngay ghế của ông bị sùi mào gà,không biết có lây không nửa. Lại phát sinh thêm nguy cơ nữa. Chắc em chết thật quá. Mong các anh chia sẻ lần này nữa thôi
Nếu biết sợ thì đừng làm, Sống lành mạnh, luôn an toàn trong TD có kiểm soát thì ngày hôm nay đâu ra nông nổi này

Huyan
14-02-2015, 13:45
Em lỡ dại phút chốc. Từ nay em chừa rồi. Em đã xn 6 tuần rồi,tất cả đều âm tính. Mà mọi người nói 6 tuần là yên tâm rồi. Giờ chỉ còn sùi mào gà thôi,hôm nay đc 7 tuần rồi. Chờ thêm 5 tuần nữa,e mệt mỏi sợ hãi quá. Mà số em xuôi quá. 10/2 lại ngồi ngay cái ghế của ông bi mào gà,không bit có bi lây không nua. Mong các anh chị cho em lời khuyên với.

songchungvoi_HIV
14-02-2015, 13:51
Em lỡ dại phút chốc. Từ nay em chừa rồi. Em đã xn 6 tuần rồi,tất cả đều âm tính. Mà mọi người nói 6 tuần là yên tâm rồi. Giờ chỉ còn sùi mào gà thôi,hôm nay đc 7 tuần rồi. Chờ thêm 5 tuần nữa,e mệt mỏi sợ hãi quá. Mà số em xuôi quá. 10/2 lại ngồi ngay cái ghế của ông bi mào gà,không bit có bi lây không nua. Mong các anh chị cho em lời khuyên với.
Nếu bạn vẫn còn nhây đừng trách tôi

Tuanmecsedec
14-02-2015, 16:18

Bạn từng có nick hỏi rồi và đã được trả lời rồi thì yên tâm đi.

Huyan
14-02-2015, 16:27
Em cảm ơn anh tuấn và mọi nguoi nhiều lắm. Tại em lo lắng và sợ quá mới hỏi đi hỏi lại. Xin lỗi đã làm phiền mọi người.