PDA

View Full Version : tư vấn khẩn khấp,đi xe máy buối tối đâm vào người nghiện đang chích,sợ hiv

Nguyen Nam
15-02-2015, 17:26
hôm qua em có đi xe vào ngõ tối,anh nghiện đang chích vào duong vật,đương nhỏ em mất lài va vÀO anh nghiện đang chích,chì va chạm nhẹ,sau em vít xe di luôn,,lúc đó em thấy anh nghiện vừa rút kim ra,liệu em có bị anh nghiện đâm kim vào người mà ko bit ko,thời gian xượt qua là 4 giây

Charles
15-02-2015, 17:28
hôm qua em có đi xe vào ngõ tối,anh nghiện đang chích vào duong vật,đương nhỏ em mất lài va vÀO anh nghiện đang chích,chì va chạm nhẹ,sau em vít xe di luôn,,lúc đó em thấy anh nghiện vừa rút kim ra,liệu em có bị anh nghiện đâm kim vào người mà ko bit ko,thời gian xượt qua là 4 giây

Câu trả lời của bạn là chủ đề này:

Chủ đề : Những câu hỏi thiếu kiến thức,hoang tưởng.Cần đọc kiến thức trên diễn đàn. (http://diendanhiv.vn/threads/1656-Chu-de-Nhung-cau-hoi-thieu-kien-thuc-hoang-tuong-Can-doc-kien-thuc-tren-dien-dan)

Tuanmecsedec
16-02-2015, 07:19

Đên giờ này mà thành viên này chưa hết chứng bệnh suy diễn hoang tưởng.