PDA

View Full Version : giúp em với ạ bị rách bao cao su rút ra liền thay bao khác.

khongxacdinh
20-02-2015, 01:03
Chiều hôm nay em có nhậu say rồi đi masage. Rồi em có QHTD với gái masage. Khi đổi tư thế em có đưa DV mình vào hơi mạnh thi bao rách lòi đầu dương vật ra ngoài, cô gái đó mới thay bao khác và em QH thêm 5p nữa thì em xuất tinh. Xong e rửa DV bằng xà phòng nhiều lần. Cho em hỏi trường hợp của e co nguy cơ không ạ. Khi rách thì theo như cô đó nói la e chưa cho DV vào AD nên không sao (lúc đó say quá cũng không biết là cho vào hay chưa hay la còn đang ở ngoài). Khi rách e cung phát hiện ra và lấy ra ngoài. E lo lắng quá. Ngủ không được.

Charles
20-02-2015, 06:26
Chiều hôm nay em có nhậu say rồi đi masage. Rồi em có QHTD với gái masage. Khi đổi tư thế em có đưa DV mình vào hơi mạnh thi bao rách lòi đầu dương vật ra ngoài, cô gái đó mới thay bao khác và em QH thêm 5p nữa thì em xuất tinh. Xong e rửa DV bằng xà phòng nhiều lần. Cho em hỏi trường hợp của e co nguy cơ không ạ. Khi rách thì theo như cô đó nói la e chưa cho DV vào AD nên không sao (lúc đó say quá cũng không biết là cho vào hay chưa hay la còn đang ở ngoài). Khi rách e cung phát hiện ra và lấy ra ngoài. E lo lắng quá. Ngủ không được.

Quá trình quan hệ bị rách bao nhưng cả hai đã phát hiện ra ngay và thay bao khác để quan hệ tiếp, như vậy không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc.

Tuanmecsedec
20-02-2015, 07:30

Nếu vừa đưa vào lại bị rách bao cao su mà bạn rút ra liền thay bao cao su thì không sao,bạn không có nguy cơ.

khongxacdinh
20-02-2015, 08:04
E cám ơn các a ạ, e lo lắng quá, không biết lúc thay bao dịch AD có dính trên đấu DV mà e tiếp tục mang bao khác để QH tiếp 5p nữa thì không biết là đủ thời guan để lây nhiễm hay không.

Tuanmecsedec
20-02-2015, 08:13
E cám ơn các a ạ, e lo lắng quá, không biết lúc thay bao dịch AD có dính trên đấu DV mà e tiếp tục mang bao khác để QH tiếp 5p nữa thì không biết là đủ thời guan để lây nhiễm hay không.

HIV không lây nhiễm kiểu gián tiếp vô tình dụng hay chạm dịch vào dương vật.Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Nói tóm lại trường hợp của bạn yên tâm không có nguy cơ.

khongxacdinh
20-02-2015, 10:53
Dạ, e cám ơn anh rất rất nhiều, e lo lắng hôm qua h, đang tính chạy đi mua thuốc phơi nhiễm uống, vậy là e an tâm phần nào rồi. Nhung mình vẫn có khả năng bị các bệnh XH khác đúng k các a

Charles
20-02-2015, 11:15
Dạ, e cám ơn anh rất rất nhiều, e lo lắng hôm qua h, đang tính chạy đi mua thuốc phơi nhiễm uống, vậy là e an tâm phần nào rồi. Nhung mình vẫn có khả năng bị các bệnh XH khác đúng k các a

Các bệnh tình dục khác cũng không có nguy cơ, vì không có thời gian tiếp xúc.

Tuanmecsedec
20-02-2015, 12:52

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

khongxacdinh
22-02-2015, 23:02
E cám ơn các anh chị rất nhiều, vậy em an tâm rồi.

songchungvoi_HIV
23-02-2015, 19:49
Hoàn toàn ko có nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi BCS rách toẹt lòi DV ra khỏi bao trong suốt hành trình giao tranh mà k hề hay biết mới có nguy cơ
1. QHTD có BCS mà k rách không tuột trong lúc QHTD => An toàn.
2. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà k biết tuộc hay rách lúc nào, khi xong trận rút DV ra mới thấy => Có nguy cơ.
3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD
Trường hợp của bạn rơi vào trường hợp 3 => Không có nguy cơ, lý do =>
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ (3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD)
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.