PDA

View Full Version : hỏi về dùng chung sex toy

emcamon
25-02-2015, 13:21
Em là gay, em có dùng chung sex toy voi' 1 nguoi để đưa vào hậu môn(người ấy dùng xong,rồi em dùng liền), như vây,có nguy cơ ko ,e cam on

Vungtroiden
25-02-2015, 14:33
Em là gay, em có dùng chung sex toy voi' 1 nguoi để đưa vào hậu môn(người ấy dùng xong,rồi em dùng liền), như vây,có nguy cơ ko ,e cam on

Virus HIV là virus yếu, khi ra môi trường ngoài thiếu đi sự nuôi dưỡng sẽ bị bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm. Khả năng lây nhiễm chỉ khi bạn thực hiện hành vi QHTD không an toàn (khi DV hoàn toàn bên trong AD).

emcamon
25-02-2015, 19:50
hok có ai à,em buon`qua

Tuanmecsedec
25-02-2015, 20:10

hok có ai à,em buon`qua

Khả năng dùng chung dụng cụ sex toy nguy cơ rất hiếm.

emcamon
25-02-2015, 20:12
zị cũng là có nguy cơ hả anh tuấn?.... ( nếu như người kia dùng xong khoảng 10 phút sau em mới dùng như vậy có nguy cơ ko anh)

Tuanmecsedec
25-02-2015, 20:17
zị cũng là có nguy cơ hả anh tuấn?.... ( nếu như người kia dùng xong khoảng 10 phút sau em mới dùng như vậy có nguy cơ ko anh)

Nếu vậy không sao.

emcamon
25-02-2015, 20:21
Anh tuấn em hỏi chút đc ko, em có tìm hiểu trên mạng là sex toy giữa 2 nguoi`nữ khi có dịch âm đạo mới có nguy cơ hả anh, ( còn ở hậu môn ko có dịch gì hết,vậy sao lây đc anh)

Tuanmecsedec
25-02-2015, 20:36
Anh tuấn em hỏi chút đc ko, em có tìm hiểu trên mạng là sex toy giữa 2 nguoi`nữ khi có dịch âm đạo mới có nguy cơ hả anh, ( còn ở hậu môn ko có dịch gì hết,vậy sao lây đc anh)

Vấn đề trường hợp của bạn không có nguy cơ.

emcamon
25-02-2015, 20:41
Zị em hỏi cho biết đc ko anh, sex toy qua 2 âm đạo(dùng chung) và sex toy qua hậu môn (2 người con trai, dùng chung) thì trường hợp nào lây ạ

Tuanmecsedec
25-02-2015, 20:47
Zị em hỏi cho biết đc ko anh, sex toy qua 2 âm đạo(dùng chung) và sex toy qua hậu môn (2 người con trai, dùng chung) thì trường hợp nào lây ạ

khả năng dùng chung sex toy giữa âm đạo với âm đạo thì nguy cơ hơn,vì âm đạo tiết ra dịch.

emcamon
25-02-2015, 22:07
Vậy tóm lại sextoy dùng chung qua hậu môn thì có lây ko anh, em có cần xét nghiệm ko ...

songchungvoi_HIV
25-02-2015, 22:16
Vậy tóm lại sextoy dùng chung qua hậu môn thì có lây ko anh, em có cần xét nghiệm ko ...
BQT trả lời rùi. Bạn vui lòng đọc lại

emcamon
25-02-2015, 22:20
anh tuấn nói là nguy cơ rất hiếm, vậy vẫn là có nguy cơ à, vậy em có cần đi xét nghiệm ko, cho em 1 lời khuyên ạ,em xin chân thành cảm ơn

songchungvoi_HIV
25-02-2015, 22:32
anh tuấn nói là nguy cơ rất hiếm, vậy vẫn là có nguy cơ à, vậy em có cần đi xét nghiệm ko, cho em 1 lời khuyên ạ,em xin chân thành cảm ơn
Nguy cơ = 0

emcamon
25-02-2015, 22:55
anh sống chung ơi,sao em đọc trên mạng là co trường hợp nhiễm hiv từ việc dùng chung sex toy đông`tính nữ..Vay có sao ko a,em sợ quá anh ơi

Charles
25-02-2015, 23:04
anh sống chung ơi,sao em đọc trên mạng là co trường hợp nhiễm hiv từ việc dùng chung sex toy đông`tính nữ..Vay có sao ko a,em sợ quá anh ơi

Thông tin trên mạng thì tin vịt nhiều hơn tin thật. Thông tin chỉ để tham khảo thôi bạn.

emcamon
25-02-2015, 23:14
zỊ EM cam ơn anh trương`xuân, vậy trương`hợp em có thể ngủ ngon đc chưa ạ....Em khổ lắm mấy anh ơi, từ ngày em biết về Hiv ko ngày nào em ăn ngon ngủ yên hết, thà ko biết thì thôi, chứ biết rồi em khổ lắm mấy anh ơi, ko ai hiểu đc đâu

songchungvoi_HIV
25-02-2015, 23:16
Vì đó là trực tiếp ngã AD.

Vungtroiden
25-02-2015, 23:19
Bạn đừng lo lắng bạn nên tìm hiểu những thông tin ở những nơi . Những trang web , hoặc những người có hiễu biết chuyên môn. Đừng xem linh tinh nhiều nguồn tin không cụ thể hoặc những nguồn tin gần giống bạn rồi lo lắng vì tin đó chi gần giống chứ ko phải giống. Còn về phần mdiendanhiv.vn tu vấn bạn rồi thi ban cứ yen tam vì họ là nguoi có chuyen môn hieu biết nhiều về những vấn đề nài nên bạn nên yên tâm tin tưởng vi họ đã tư vấn rất nhiều nguoi giống bạn.

emcamon
26-02-2015, 07:28
Em xin trình bày thật là hôm đó em lái xe về nhà xong em lấy sextoy thủ dâm luôn,vì em ko biết thì trước đó có người con gái nào dùng qua chưa,tại nhà em ở là phòng trọ tập thể ,con gái ở đông lắm...Nếu trước đó khoảng 3-5 phút có người phụ nữ nào đó thủ dâm trong âm đạo(dính dịch âm đao).xong em dùng cái sextoy đó thủ dâm ở hậu môn thì như vậy có nguy cơ ko, em xin cảm ơn

emcamon
26-02-2015, 07:29
Nói thật là quan hệ ở ngoài thì giờ em cũng sợ lắm, nên chỉ dám thủ dâm thôi, zậy mà cũng lo nữa .,ko biết sao hết

Tuanmecsedec
26-02-2015, 08:04
Em xin trình bày thật là hôm đó em lái xe về nhà xong em lấy sextoy thủ dâm luôn,vì em ko biết thì trước đó có người con gái nào dùng qua chưa,tại nhà em ở là phòng trọ tập thể ,con gái ở đông lắm...Nếu trước đó khoảng 3-5 phút có người phụ nữ nào đó thủ dâm trong âm đạo(dính dịch âm đao).xong em dùng cái sextoy đó thủ dâm ở hậu môn thì như vậy có nguy cơ ko, em xin cảm ơn

Nói thật là quan hệ ở ngoài thì giờ em cũng sợ lắm, nên chỉ dám thủ dâm thôi, zậy mà cũng lo nữa .,ko biết sao hết

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

emcamon
26-02-2015, 11:59
Vậy anh tuấn cho em hỏi lần tổng kết để em có kinh nghiệm, Sextoy chung có lây ko? và nếu lây thì lây trong trường hợp nào

Vungtroiden
26-02-2015, 12:20

Virus HIV là virus yếu, khi ra môi trường ngoài thiếu đi sự nuôi dưỡng sẽ bị bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm. Khả năng lây nhiễm chỉ khi bạn thực hiện hành vi QHTD không an toàn (khi DV hoàn toàn bên trong AD). Trường hợp của bạn ko có nguy cơ đâu yên tâm đi .

emcamon
26-02-2015, 16:35
anh truongxuan,anh songchung, anh tuan ,chi ha.....Em muốn hỏi lại tổng quát là......Dùng chung sextoy người nữ trước dùng trong âm đạo, người sau dùng vào hậu môn liền thì có lây ko ( nói tóm lại là sextoy có lây ở bất kỳ trường hợp nào ko ) xin chia sẽ cho em với em muốn biết quá... Em xấu hổ lắm nhưng cũng chia sẽ cho mây' anh biết đưng`cuơi`em....Dụng cụ sextoy của em giống như cái đồ lăn nách ( em chỉ thay đổi phần trên thôi, phần duới vẫn y nguyên có thể chứa nuớc được. như thế thì nó có thể chứa dịch âm đạo và bơm dịch vào hậu môn em ko ) em lo quá

Tuanmecsedec
26-02-2015, 19:34
Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.