PDA

View Full Version : Quan hệ với Gái Mại Dâm bị rách bao

nguoigiauten001
25-02-2015, 16:32
Các anh chị ơi, bây giờ em run quá, cũng không biết phải làm sao nữa.
Tối qua em có quan hệ với GMD, ko may bị rách bao. Trong quá trình QH, thì em thường nhấp 5-6 cái là cậu nhỏ của e bị lọt ra ngoài, trong 1 lần lọt ra em thấy BCS bị rách thì là em dừng lại rồi bảo GMD thay bao rồi QH tiếp. Bị rách ở phần đầu bao nên em nghĩ diện tiếp xúc là ở phần đầu cậu nhỏ, em đoán là trong khoảng 10s. Mà lúc đó em cũng chưa ra gì cả, mà nhậu say nên cũng ko có cảm xúc luôn. Em có hỏi GMD thì gái bảo đã kiểm tra sức khỏe không sao đâu, rồi nó nói là nó cũng biết giữ mình vâng vâng mà em nghe nó thì đỡ sợ chút chút thôi chứ ai mà biết được, lỡ nó bị dính HIV mà nó còn không biết nữa luôn ấy :((
Khi về khoảng 1 tiếng sau là em lấy xà bông cục rửa sạch cậu nhỏ cho đến rát luôn.
Em biết là có nguy cơ bị nhưng mà ko biết là tỉ lệ bị là bao nhiêu các anh chị nhỉ. Từ tối qua đến giờ cũng được gần 18 tiếng rồi, theo anh chị là em nên làm gì luôn? Có cần uống thuốc gì không? mà thuốc thì kiếm ở đâu? (Em ở Huế). Em có nên liên lạc với GMD rồi dẫn nó đi khám hay gì không?

Hix anh chị ơi giờ em lo quá! Mong nhận được 1 lời khuyên chân thành từ anh chị. Em cám ơn!!!

quangu
25-02-2015, 16:40
nói thật với ban là bạn hơi xui tí,nhưng trong cái xui thì có cái may đó,xuôi là khi quan hệ bị rách bao nhưng cái may là thời gian tiếp xúc ngắn,nên nguy cơ ở là rất thấp xấp xỉ bằng không đó,nên an tâm đi nhé

quangu
25-02-2015, 16:41
cho hỏi thêm một tí là bao cao su rách toẹt ra ngoài hay rách nhỏ phần đầu bao cao su

nguoigiauten001
25-02-2015, 17:15
nói thật với ban là bạn hơi xui tí,nhưng trong cái xui thì có cái may đó,xuôi là khi quan hệ bị rách bao nhưng cái may là thời gian tiếp xúc ngắn,nên nguy cơ ở là rất thấp xấp xỉ bằng không đó,nên an tâm đi nhé
Thiệt không hả anh, anh nói thế thì em cũng yên tâm đi phân nào :)

cho hỏi thêm một tí là bao cao su rách toẹt ra ngoài hay rách nhỏ phần đầu bao cao su
hjx nó ko rách toẹt ra ngoài, nó rách ở phần đầu bao nhưng mà ko nhỏ đâu anh, rách mà phần đầu dương vật bị ra ngoài luôn ấy, còn phần thân thì vẫn được bảo vệ.

quangu
25-02-2015, 17:33
thời gian tiếp xúc ngắn nên không nguy cơ em nhe,dù sao truong hợp của anh cũng đỡ lo hơn em, anh tuột bao 3 phần tư và phát hiên ngay và kéo lại qh tiếp,trường hợp của e không có nguy cơ đâu nhé

Tuanmecsedec
25-02-2015, 20:58
Tối qua em có quan hệ với GMD, ko may bị rách bao. Trong quá trình QH, thì em thường nhấp 5-6 cái là cậu nhỏ của e bị lọt ra ngoài, trong 1 lần lọt ra em thấy BCS bị rách thì là em dừng lại rồi bảo GMD thay bao rồi QH tiếp. Bị rách ở phần đầu bao nên em nghĩ diện tiếp xúc là ở phần đầu cậu nhỏ, em đoán là trong khoảng 10s. Mà lúc đó em cũng chưa ra gì cả, mà nhậu say nên cũng ko có cảm xúc luôn. Em có hỏi GMD thì gái bảo đã kiểm tra sức khỏe không sao đâu, rồi nó nói là nó cũng biết giữ mình vâng vâng mà em nghe nó thì đỡ sợ chút chút thôi chứ ai mà biết được, lỡ nó bị dính HIV mà nó còn không biết nữa luôn ấy :((
Khi về khoảng 1 tiếng sau là em lấy xà bông cục rửa sạch cậu nhỏ cho đến rát luôn.
Em biết là có nguy cơ bị nhưng mà ko biết là tỉ lệ bị là bao nhiêu các anh chị nhỉ. Từ tối qua đến giờ cũng được gần 18 tiếng rồi, theo anh chị là em nên làm gì luôn? Có cần uống thuốc gì không? mà thuốc thì kiếm ở đâu? (Em ở Huế). Em có nên liên lạc với GMD rồi dẫn nó đi khám hay gì không?

Hix anh chị ơi giờ em lo quá! Mong nhận được 1 lời khuyên chân thành từ anh chị. Em cám ơn!!!

Thiệt không hả anh, anh nói thế thì em cũng yên tâm đi phân nào :)

hjx nó ko rách toẹt ra ngoài, nó rách ở phần đầu bao nhưng mà ko nhỏ đâu anh, rách mà phần đầu dương vật bị ra ngoài luôn ấy, còn phần thân thì vẫn được bảo vệ.

Bạn yên tâm thời gian bạn bị rách bao cao su quá ngắn nên không sao.

songchungvoi_HIV
25-02-2015, 22:49

Có 3 trường hợp rách BCS:
1. QHTD có BCS mà k rách không tuột trong lúc QHTD =>An toàn.
2. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà k biết tuộc hay rách lúc nào, khi xong trận rút DV ra mới thấy => Có nguy cơ.
3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD
1.- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
2.- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ
1 + 2 => Đây chính là yếu tố bạn ko có nguy cơ (3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD)
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.