PDA

View Full Version : quan hệ đã bị rách bao cao su và để lộ bao qui đầu

Thang1
25-02-2015, 16:54
Em mới quan hệ với cô ny cũ có dùng bao cao su và trong lúc quan hệ đã bị rách bao cao su và để lộ bao qui đầu . Cô ny này em yêu cách đây 3 năm rồi và cách đây 3 năm em đã quan hệ không dùng bcs và em đi xét nghiệm là âm tính . Em vs cô ấy mới gap lại nhau và tình cũ không rủ cũng tới . Cho em hỏi như vậy em có bị sao không nhi .

Tuanmecsedec
25-02-2015, 19:58
Em mới quan hệ với cô ny cũ có dùng bao cao su và trong lúc quan hệ đã bị rách bao cao su và để lộ bao qui đầu . Cô ny này em yêu cách đây 3 năm rồi và cách đây 3 năm em đã quan hệ không dùng bcs và em đi xét nghiệm là âm tính . Em vs cô ấy mới gap lại nhau và tình cũ không rủ cũng tới . Cho em hỏi như vậy em có bị sao không nhi .

Đã xét nghiệm âm tính còn lo gì nữa.

Thang1
25-02-2015, 21:47
Nhưng cách đây 3 năm rồi mà anh . Em lại mới gặp lại cô ấy và quan hệ có dùng bcs nhưng đang quan hệ thì bị rách . Mà trước xn ÂT rồi giờ quan hệ như vậy chắc không sao đâu anh nhỉ . Cho em lời khuyên cái .:)

songchungvoi_HIV
25-02-2015, 22:13

Nhưng cách đây 3 năm rồi mà anh . Em lại mới gặp lại cô ấy và quan hệ có dùng bcs nhưng đang quan hệ thì bị rách . Mà trước xn ÂT rồi giờ quan hệ như vậy chắc không sao đâu anh nhỉ . Cho em lời khuyên cái .:)
Có 3 trường hợp rách BCS:
1. QHTD có BCS mà k rách không tuột trong lúc QHTD => An toàn.
2. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà k biết tuộc hay rách lúc nào, khi xong trận rút DV ra mới thấy => Có nguy cơ.
3. BCS rách hay tuột trong lúc QHTD mà phát hiện ngay từ bạn hay GMD nhưng do quán tính theo dà, bạn vẩn nhịp thêm 1 đến 2 cái và rút DV ra => Không có nguy cơ do k đủ thời gian tiếp xúc dịch AD

Bạn cần cho biết bạn rơi vào trường hợp nào?

- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

Btm
25-02-2015, 22:17
Bấm vào đây xem hướng dẫn mở chủ đề:
Xin BQT hướng dẫn cách Psot bài (http://diendanhiv.vn/threads/10015-Xin-BQT-huong-dan-cach-Psot-bai)Không được hỏi trong chủ đề TV khác

Tuanmecsedec
26-02-2015, 07:52

Nếu xét nghiệm âm tính thì lo gì nữa.

Thang1
26-02-2015, 08:29
Thưa anh em nằm trong trường hơp 3 ạ . Là em đang quan hệ lúc em chuyển thế cho cô ấy ngồi trống tay xuống dưới đất mà trổng đit lên em đut dương vật em vào ấy 1 2 cái thấy hơi tức tức nhột nhột em rút dương vật ra luôn thì thấy bị rách bcs và em thay lại cái bcs mới em chơi tiếp đến cuối hiệp luôn ạ . Như vậy thì có sao không hả anh

Tuanmecsedec
26-02-2015, 08:30
Thưa anh em nằm trong trường hơp 3 ạ . Là em đang quan hệ lúc em chuyển thế cho cô ấy ngồi trống tay xuống dưới đất mà trổng đit lên em đut dương vật em vào ấy 1 2 cái thấy hơi tức tức nhột nhột em rút dương vật ra luôn thì thấy bị rách bcs và em thay lại cái bcs mới em chơi tiếp đến cuối hiệp luôn ạ . Như vậy thì có sao không hả anh

Nếu đúng như những gì bạn nói hoàn toàn không có nguy cơ.

Thang1
26-02-2015, 08:33
Nhưng trước em tán cô ấy buổi đâu tiên cô ấy cho em ngủ vs cô ấy luôn và giờ em có người yêu mới rồi cô ấy cũng biết em có người yêu mới rồi mà vẫn cho em ngủ với cô ấy . Cho ngủ dễ dãi quá em cũng hơi chùn ạ . Mà cô này con mắc caid bệnh hôi nách vs cô ấy ra mồ hôi thì mùi hơi gây khắp cơ thể . Em nghĩ lại mà thấy rùng hết mình ạ ,

Tuanmecsedec
26-02-2015, 08:49
Nhưng trước em tán cô ấy buổi đâu tiên cô ấy cho em ngủ vs cô ấy luôn và giờ em có người yêu mới rồi cô ấy cũng biết em có người yêu mới rồi mà vẫn cho em ngủ với cô ấy . Cho ngủ dễ dãi quá em cũng hơi chùn ạ . Mà cô này con mắc caid bệnh hôi nách vs cô ấy ra mồ hôi thì mùi hơi gây khắp cơ thể . Em nghĩ lại mà thấy rùng hết mình ạ ,

Cho dù cô ta có như thế nào,ngay cả là có HIV luôn.Nhưng hành vi của bạn không có nguy cơ.

Thang1
27-02-2015, 00:01
Không có nguy cơ ý ạ . Nhưng em quan hệ thì nó bị rách bcs ra mà anh .

Thang1
27-02-2015, 00:06
Mà m hinhg như là mấy phát ấy anh ạ không phải là 1, 2 phát đau ạ thế có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
27-02-2015, 07:06
Không có nguy cơ ý ạ . Nhưng em quan hệ thì nó bị rách bcs ra mà anh .

Mà m hinhg như là mấy phát ấy anh ạ không phải là 1, 2 phát đau ạ thế có nguy cơ không ạ

Nhưng với thời gian như vậy không sao.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,chứ đừng kểu cung cấp thông tin hay ra vẻ như vậy :

1,.....Nhưng em quan hệ thì nó bị rách bcs ra mà anh.....

2, ......Mà m hinhg như là mấy phát ấy anh ạ không phải là 1, 2 phát đau ạ....

Thang1
01-03-2015, 08:48
Uh . E biết rồi . Phải quan hệ trong vòng thời gian lâu mới có nguy cơ hả anh . Như vậy là em không có nguy cơ đúng không anh . Tại em lo quá mới vậy . Mong a thông cảm nhé

Nguyen Ha
01-03-2015, 08:51
Uh . E biết rồi . Phải quan hệ trong vòng thời gian lâu mới có nguy cơ hả anh . Như vậy là em không có nguy cơ đúng không anh . Tại em lo quá mới vậy . Mong a thông cảm nhé

Bạn được tư vấn là không có nguy cơ rồi đó thôi, vui lòng đọc lại đi.

Tuanmecsedec
01-03-2015, 10:21

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Thang1
02-03-2015, 14:04
Vâng cảm ơn anh chị .