PDA

View Full Version : Liếm ngực gái mại dâm có dính dịch âm đạo

Hi_vọng
27-02-2015, 23:50
Cách đây 3 hôm, em quan hệ với gmd có mang bcs nhưng có bú vú cô ấy. Lúc đó em ngửi thấy mùi hôi và tanh nhưng không biết là gì. Sau đó khi về nhà em mới nhận ra là mùi dịch âm đạo do những người khách trước sờ lên. Trong miệng em lúc đó có một vết loét nhiệt miệng nhỏ. Xin các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em trường hợp này có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục và nhất là HIV không ạ? Em hoảng quá nhưng hôm nay mới biết đến diễn đàn nên không kịp dùng PEP nữa. Xin cảm ơn các anh chị ạ!

Hi_vọng
27-02-2015, 23:58
Dạ xin nói thêm là hiện giờ miệng em đang nổi rất nhiều mụn nhỏ li ti gần cuống họng ạ. Em thật sự rất hoảng loạn không biết phải làm sao nữa...

Tuanmecsedec
28-02-2015, 07:41
Cách đây 3 hôm, em quan hệ với gmd có mang bcs nhưng có bú vú cô ấy. Lúc đó em ngửi thấy mùi hôi và tanh nhưng không biết là gì. Sau đó khi về nhà em mới nhận ra là mùi dịch âm đạo do những người khách trước sờ lên. Trong miệng em lúc đó có một vết loét nhiệt miệng nhỏ. Xin các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em trường hợp này có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục và nhất là HIV không ạ? Em hoảng quá nhưng hôm nay mới biết đến diễn đàn nên không kịp dùng PEP nữa. Xin cảm ơn các anh chị ạ!

Dạ xin nói thêm là hiện giờ miệng em đang nổi rất nhiều mụn nhỏ li ti gần cuống họng ạ. Em thật sự rất hoảng loạn không biết phải làm sao nữa...

Quan trọng khi bạn quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su thì không sao,vấn đề bạn ngậm vú gái mại dâm cũng không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự :

Chủ đề: Mút ti nghi ngờ có sữa sợ lây nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/9407-Mut-ti-nghi-ngo-co-sua-so-lay-nhiem-HIV)
Chủ đề: Mút vú người HIV, có bị nhiệm HIV không? (http://diendanhiv.vn/threads/13066-Mut-vu-nguoi-HIV-co-bi-nhiem-HIV-khong)
Chủ đề: Bú vú,liếm trúng vết thương trên vú có lây hiv không (http://diendanhiv.vn/threads/15505-Bu-vu-liem-trung-vet-thuong-tren-vu-co-lay-hiv-khong)
Chủ đề: xin tư vấn,em có mút đầu vú,hôn và sờ khắp nguoi gái mai dâm (http://diendanhiv.vn/threads/11482-xin-tu-van-em-co-mut-dau-vu-hon-va-so-khap-nguoi-gai-mai-dam)

Hi_vọng
28-02-2015, 11:04
Dạ em cảm ơn anh Tuấn ạ. Vậy là em an toàn với HIV còn các bệnh khác như giang mai, sùi mào gà, lậu, chlamydia thì sao ạ?

Nguyen Ha
28-02-2015, 13:31
Dạ em cảm ơn anh Tuấn ạ. Vậy là em an toàn với HIV còn các bệnh khác như giang mai, sùi mào gà, lậu, chlamydia thì sao ạ?

Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn không có nguy cơ

Tuanmecsedec
28-02-2015, 16:20

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Hi_vọng
28-02-2015, 17:14
Dạ em cảm ơn hai anh ạ. Tự nhiên không biết trùng hợp hay sao mà ngay cổ họng em nổi lên một cục u không biết là cái gì nữa. Em lỡ chơi dại một lần chỉ mong tai qua nạn khỏi từ nay xin chừa.

Tuanmecsedec
28-02-2015, 17:15
Dạ em cảm ơn hai anh ạ. Tự nhiên không biết trùng hợp hay sao mà ngay cổ họng em nổi lên một cục u không biết là cái gì nữa. Em lỡ chơi dại một lần chỉ mong tai qua nạn khỏi từ nay xin chừa.

Đôi khi bạn chỉ bị nóng trong người nhiệt miệng thôi.

Hi_vọng
28-02-2015, 17:21
Dạ em cảm ơn anh Tuấn. Em xin được hỏi thêm một chút để thông cái đầu ngu dại của mình được không ạ? Em vừa đọc một bài trong diễn đàn là sùi mào gà có thể lây qua đường hôn nhau. Hôm đó khi em ngậm vú của cô gmd thì có dịch âm đạo của người khách trước sờ lên vẫn còn mùi tanh thì như vậy khác với hôn nhau ạ?

Tuanmecsedec
28-02-2015, 17:30
Dạ em cảm ơn anh Tuấn. Em xin được hỏi thêm một chút để thông cái đầu ngu dại của mình được không ạ? Em vừa đọc một bài trong diễn đàn là sùi mào gà có thể lây qua đường hôn nhau. Hôm đó khi em ngậm vú của cô gmd thì có dịch âm đạo của người khách trước sờ lên vẫn còn mùi tanh thì như vậy khác với hôn nhau ạ?

Bạn yên tâm không sao đâu.

Hi_vọng
28-02-2015, 23:09
Dạ em cảm ơn anh ạ! Vậy là em yên tâm rồi. Thật là may quá.

Hi_vọng
06-03-2015, 15:21
Mấy anh ơi em bị đau họng gần một tuần không hết và gần đây trong cổ họng xuất hiện nhiều chỗ sần sùi li ti và vài chỗ u màu đỏ trên thành cổ họng. Em lo quá không biết có phải sùi mào gà hay giang mai hay không nữa. Giúp em với ạ!

Tuanmecsedec
06-03-2015, 15:25
Mấy anh ơi em bị đau họng gần một tuần không hết và gần đây trong cổ họng xuất hiện nhiều chỗ sần sùi li ti và vài chỗ u màu đỏ trên thành cổ họng. Em lo quá không biết có phải sùi mào gà hay giang mai hay không nữa. Giúp em với ạ!

Không phải đâu bạn,do bạn đang bị viêm họng thôi.

Hi_vọng
06-03-2015, 15:35
Dạ vậy em chỉ cần uống thuốc viêm họng thôi phải không ạ? Có cần đi xét nghiệm gì không anh Tuấn ơi? Tự nhiên nó trùng hợp kì lạ quá

Tuanmecsedec
06-03-2015, 15:38
Dạ vậy em chỉ cần uống thuốc viêm họng thôi phải không ạ? Có cần đi xét nghiệm gì không anh Tuấn ơi? Tự nhiên nó trùng hợp kì lạ quá

Đúng vậy bạn.

thuongvo2014
06-03-2015, 18:38

Amidan lưỡi đó bạn ơi. Tôi cũng có nào giờ. Không sao cả.

Hi_vọng
24-03-2015, 19:10
Mấy anh chị ơi một thời gian qua em không nghĩ gì đến H nữa và yên tâm làm việc. Nhưng cứ bị đau họng dai dẳng uống thuốc hoài không hết. Hôm trước em đi khám một bác sĩ chuyên khoa tai mũi họng và trình bày đầy đủ nguyên nhân. Bác đó xem rồi nói trước mắt chỉ thấy là đau họng bình thường nhưng... do sức đề kháng của cơ thể em YẾU nên mới kéo dài không dứt từ tết đến giờ rồi cho thuốc uống 3 ngày sau hẹn tái khám. Về đến nhà em sợ quá mang cân ra cân thì thấy là chỉ mới 1 tháng lại đây thôi mà em đã sụt mất 3 kg và cơ thể thường hay bị mệt mỏi kèm với đau họng. Giờ em phải làm sao ạ? Em xin cảm ơn anh chị tư vấn nhiều nhiều ạ

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 19:12
Mấy anh chị ơi một thời gian qua em không nghĩ gì đến H nữa và yên tâm làm việc. Nhưng cứ bị đau họng dai dẳng uống thuốc hoài không hết. Hôm trước em đi khám một bác sĩ chuyên khoa tai mũi họng và trình bày đầy đủ nguyên nhân. Bác đó xem rồi nói trước mắt chỉ thấy là đau họng bình thường nhưng... do sức đề kháng của cơ thể em YẾU nên mới kéo dài không dứt từ tết đến giờ rồi cho thuốc uống 3 ngày sau hẹn tái khám. Về đến nhà em sợ quá mang cân ra cân thì thấy là chỉ mới 1 tháng lại đây thôi mà em đã sụt mất 3 kg và cơ thể thường hay bị mệt mỏi kèm với đau họng. Giờ em phải làm sao ạ? Em xin cảm ơn anh chị tư vấn nhiều nhiều ạ
Uhm, vậy hắc ám quá chỉ còn cách XN tìm Ết thôi

Hi_vọng
24-03-2015, 19:17
Dạ anh ơi vậy là em vẫn có nguy cơ ạ? Mọi việc đang yên lành tự nhiên giờ em hoang mang quá...

Nguyen Ha
24-03-2015, 19:20
Đau họng dai dẳng hay nhanh khỏi thì cũng đều bình thường thôi, ai chả bị hả bạn. Lo lắng mệt mỏi thì chả sút cân.

Nguyen Ha
24-03-2015, 19:22
Dạ anh ơi vậy là em vẫn có nguy cơ ạ? Mọi việc đang yên lành tự nhiên giờ em hoang mang quá...

Không có nguy cơ. Nếu lo lắng không yên tâm với những gì được tư vấn thì nên đi XN để giải tỏa tâm lý. Đơn giản thế thôi, có gì mà hoang mang.

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 19:29
Songchung ko hề nói bạn có nguy cơ, Songchung nói rất rõ hai chữ Hắc Ám, nếu bạn Hắc Ám như vậy tốt nhất là XN để tìm Ết

Hi_vọng
24-03-2015, 19:29
Dạ em cảm ơn anh chị đã tư vấn ạ!!! Chắc em xin nghỉ làm một bữa để đi xét nghiệm cho yên tâm. Chân thành cảm ơn anh chị một lần nữa ạ!

Tuanmecsedec
24-03-2015, 19:37

Bạn yên tâm những gì đã tư vấn.