PDA

View Full Version : Anh chị giải thích giúp em Tuột bcs và rách bcs nghĩa là như thế nào ?

hivonghivong
28-02-2015, 10:38
E có tìm hiểu sơ rách bcs nghĩa là bị là bcs bị cuống về phía gốc DV và bị lộ đầu DV ra ngoài, dể nhận biết khi nhìn, vậy nếu bcs bị lủng thì có nguy cơ bi nhiễm HIV từ GMD không ạ ?
Tuột bcs nghĩa là sao ạ ? Là bị tuột cả cái bcs ra ngoài DV và phải đeo lại bcs hay sao ạ ?
Em có quan hệ với GMD và bị rớt DV ra ngoài (bcs vẫn bao phủ DV ) sau đó e đưa vào AD và quan hệ tiếp thì có coi là bị tuột bcs không ạ ?

hivonghivong
28-02-2015, 10:42
Cho em hỏi thêm 1 câu, khi quan hệ e có nói đùa là không dùng bcs được không thì GMD không cho và sau 1 lúc vuốt ve thì đeo bcs cho em, khi quan hệ em muốn hôn môi nhưng GMD không cho bảo hôm đâu cũng được nhưng không cho hôn môi thì như vậy có thể nghĩ là GMD không có HIV không ạ ?
Em mới quan hệ với GMD lần đầu nên kiến thức hơi ít, mong anh chị chỉ bào giùm thằng em ! :(

Buonqua
28-02-2015, 10:55
E có tìm hiểu sơ rách bcs nghĩa là bị là bcs bị cuống về phía gốc DV và bị lộ đầu DV ra ngoài, dể nhận biết khi nhìn, vậy nếu bcs bị lủng thì có nguy cơ bi nhiễm HIV từ GMD không ạ ?
Tuột bcs nghĩa là sao ạ ? Là bị tuột cả cái bcs ra ngoài DV và phải đeo lại bcs hay sao ạ ?
Em có quan hệ với GMD và bị rớt DV ra ngoài (bcs vẫn bao phủ DV ) sau đó e đưa vào AD và quan hệ tiếp thì có coi là bị tuột bcs không ạ ?
Tuột BCS là bao cao su tuột khỏi dương vật và bị dính vào âm đạo không còn bảo vệ Dương vật nữa. Rách là bcs bị rách chứ sao.

hivonghivong
28-02-2015, 12:00
Tuột BCS là bao cao su tuột khỏi dương vật và bị dính vào âm đạo không còn bảo vệ Dương vật nữa. Rách là bcs bị rách chứ sao.
Cho em hỏi thêm 1 câu, khi quan hệ e có nói đùa là không dùng bcs được không thì GMD không cho và sau 1 lúc vuốt ve thì đeo bcs cho em, khi quan hệ em muốn hôn môi nhưng GMD không cho bảo hôm đâu cũng được nhưng không cho hôn môi thì như vậy có thể nghĩ là GMD không có HIV không ạ ?

lelacolen
28-02-2015, 12:22
Câu bạn hỏi thêm buồn cười thật =)) bạn hỏi như thế bố thèn nào trả lời cho bạn được. Bạn muốn biết gmd có hiv không thì chỉ có cách là dẫn gmd đi xét nghiệm

Nguyen Ha
28-02-2015, 13:52

Bao cao su bị tuột nhưng vẫn che được đầu khấc dương vật là bạn không có nguy cơ

hivonghivong
28-02-2015, 14:53
Bao cao su bị tuột nhưng vẫn che được đầu khấc dương vật là bạn không có nguy cơ
E quan hệ với GMD từ đầu đến cuối, lúc rút DV ra khỏi AD thì bcs vẫn bao bọc DV và e thấy có 1 tí tinh dịch ở đầu bcs ( rất ích tinh dịch ) thì có phải bcs bị lủng hay rách không ạ ?

Nguyen Ha
28-02-2015, 15:07
E quan hệ với GMD từ đầu đến cuối, lúc rút DV ra khỏi AD thì bcs vẫn bao bọc DV và e thấy có 1 tí tinh dịch ở đầu bcs ( rất ích tinh dịch ) thì có phải bcs bị lủng hay rách không ạ ?

Như vậy bạn không có nguy cơ. Nếu bcs rách thì rách toạc ra bạn nhìn thấy ngay, còn nếu lủng thì nguy cơ thuộc về người nữ vì tinh dịch theo chỗ lủng ra AD chứ dịch AD không chảy ngược qua chỗ lủng vào DV được.

Tuanmecsedec
28-02-2015, 16:26

Nếu bao cao su bị rách là rách toẹt ra,lòi đầu dương vật ra khỏi bao và có thể cảm nhận trong lúc quan hệ và sau khi xong mắt thường sẽ nhìn thấy.

Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)

Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)

Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)

Tuanmecsedec
28-02-2015, 16:27

Bạn yên tâm không có nguy cơ.