PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su,nhưng dương vật có vết xướt

tienphu
28-02-2015, 17:30
em có quan hệ dùng bao cao su với 1 cô gái! bao quy đầu của em bị xước và chảy máu,nhưng vẫn có bao cao su che chắn đi thì có nguy cơ cao không ạ?

Tuanmecsedec
28-02-2015, 17:32
em có quan hệ dùng bao cao su với 1 cô gái! bao quy đầu của em bị xước và chảy máu,nhưng vẫn có bao cao su che chắn đi thì có nguy cơ cao không ạ?

Bạn yên tâm không có nguy cơ,vì vết xướt đó đã có bao cao su bảo vệ.

Nguyen Ha
28-02-2015, 17:59

Có bcs che chắn là an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

tienphu
01-03-2015, 15:05
Có bcs che chắn là an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

vậy anh chị cho em hỏi thêm là giả sử nếu như bao cao su của em mà có bị rách thì thường là nó toạc ra luôn và có thể nhìn thấy được chứ k có chuyện rách có chấm nhỏ li ti được phải không ạ?

Nguyen Ha
01-03-2015, 15:09
vậy anh chị cho em hỏi thêm là giả sử nếu như bao cao su của em mà có bị rách thì thường là nó toạc ra luôn và có thể nhìn thấy được chứ k có chuyện rách có chấm nhỏ li ti được phải không ạ?

Đúng vậy:khi875437:

Tuanmecsedec
01-03-2015, 16:34

Nếu bao cao su bị rách là rách toẹt ra,lòi đầu dương vật ra khỏi bao và có thể cảm nhận trong lúc quan hệ và sau khi xong mắt thường sẽ nhìn thấy.

Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)

Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)

Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)

Charles
01-03-2015, 16:38

Dù DV bạn có làm sao, đã có BCS bảo vệ thì virus hết cửa xâm nhập. Tóm lại bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ.

tienphu
22-03-2015, 19:23
cho em hỏi 4 tuần đã có thể đủ thời gian làm xét nghiệm Hiv chưa?? dạo gần đây em bỗng dưng bị nổi hạch! k biết có phải do đau răng khôn không nữa! e lo quá!

Charles
22-03-2015, 19:35
cho em hỏi 4 tuần đã có thể đủ thời gian làm xét nghiệm Hiv chưa?? dạo gần đây em bỗng dưng bị nổi hạch! k biết có phải do đau răng khôn không nữa! e lo quá!

Bạn có nguy cơ đâu mà XN.

tienphu
22-03-2015, 19:46
dạ có lẽ cũng vì lo lắng quá thôi!!! tự dưng nổi lên mấy cái hạch!! mà đây cũng là 1 trong các yếu tố nguy cơ!!! chẳng biết có phải hạch do đau dạ dày vs đau răng khôn!!! sinh ra stress!!

Charles
22-03-2015, 19:56
dạ có lẽ cũng vì lo lắng quá thôi!!! tự dưng nổi lên mấy cái hạch!! mà đây cũng là 1 trong các yếu tố nguy cơ!!! chẳng biết có phải hạch do đau dạ dày vs đau răng khôn!!! sinh ra stress!!

Nếu bạn bị đau răng có thể đây chính là nguyên nhân nổi hạch, đó là hạch đề kháng cơ thể ai cũng có, bạn không cần lo lắng.

Tuanmecsedec
22-03-2015, 20:42

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn,vì vậy bạn không cần thiết xét nghiệm.

tienphu
26-03-2015, 19:04
do bị nổi 1 vài hạch lên em đã lo lắng và đi xét nghiệm! kể từ sau nguy cơ 4 tuần! nhưng khi xét nghiệm ng ta dùng kỹ thuật Tests.em hỏi nguy cơ của em mới 4 tuàn có nói lên điều gì với phương pháp này không? bác sỹ lại cứ nói yên tâm k sao?? cho em hỏi 4 tuần mà dùng phương pháp này có tý độ tin cậy nào k?

songchungvoi_HIV
26-03-2015, 19:07
do bị nổi 1 vài hạch lên em đã lo lắng và đi xét nghiệm! kể từ sau nguy cơ 4 tuần! nhưng khi xét nghiệm ng ta dùng kỹ thuật Tests.em hỏi nguy cơ của em mới 4 tuàn có nói lên điều gì với phương pháp này không? bác sỹ lại cứ nói yên tâm k sao?? cho em hỏi 4 tuần mà dùng phương pháp này có tý độ tin cậy nào k?
Bạn có nguy cơ đâu mà tin với cậy????????

Charles
26-03-2015, 19:11

Bạn không có nguy cơ thì XN sẽ ÂT mọi thời điểm. Yên tâm không cần XN làm gì nữa cho tốn máu hại tiền.

tienphu
26-03-2015, 19:11
đây là vấn đề lúc trước e hỏi! sau khi được tư vấn em cũng bớt lo nh tự dưng có nổi hạch lên mới thành ra nghĩ đén việc đi xét nghiệm!

tienphu
26-03-2015, 19:12
vậy xin lỗi làm phiền anh chị! e cám ơn!

Charles
26-03-2015, 19:21
đây là vấn đề lúc trước e hỏi! sau khi được tư vấn em cũng bớt lo nh tự dưng có nổi hạch lên mới thành ra nghĩ đén việc đi xét nghiệm!

Hạch ai chả có bạn, đó là hạch đề kháng, nếu không có hạch chống đỡ các tác nhân gây hại cho cơ thể thì cơ thể gục ngã rồi bạn. Bấm vào đây xem:

Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

Tuanmecsedec
26-03-2015, 19:38

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,bạn xét nghiệm thời điểm nào cũng âm tính.