PDA

View Full Version : sờ vào ma túy đá có gây ra nghiện không

hoang4129
28-02-2015, 20:00
chuyện là thế này hôm trước đi chơi trên đường về thì thấy cái ví, em nhặt lên mở ra thì thấy bên trong có 1 gói giấy, em đụng vào thì miếng giấy vở ra và bên trong là thứ bột gì đó, em có sờ vào và ngi mna túy, sau đó em vứt đi và lên google mới biết đó là ma túy đá, vậy trong quá trình sờ vào đó em có bị nghiện k, 1 ngày rưởi trôi qua rồi, em bình thường,xui xẻo quá,được ví mà k đc tiền

Nguyen Ha
28-02-2015, 20:04
chuyện là thế này hôm trước đi chơi trên đường về thì thấy cái ví, em nhặt lên mở ra thì thấy bên trong có 1 gói giấy, em đụng vào thì miếng giấy vở ra và bên trong là thứ bột gì đó, em có sờ vào và ngi mna túy, sau đó em vứt đi và lên google mới biết đó là ma túy đá, vậy trong quá trình sờ vào đó em có bị nghiện k, 1 ngày rưởi trôi qua rồi, em bình thường,xui xẻo quá,được ví mà k đc tiền

Vứt đi là tốt rồi. Như thế không nghiện được.

hoang4129
28-02-2015, 20:07
vậy loại đó khi nào mới nghiện à, em k biết gì hết, em vừa sợ công an bắt, vừa sợ bị nghiện, lúc sờ vào rồi e về nhà rửa tay rồi ạ

Nguyen Ha
28-02-2015, 20:09
vậy loại đó khi nào mới nghiện à, em k biết gì hết, em vừa sợ công an bắt, vừa sợ bị nghiện, lúc sờ vào rồi e về nhà rửa tay rồi ạ

Bạn vứt đi rồi là không sao, không thể nghiện được. Đơn giản vậy thôi. Mỗi loại ma túy có cách sử dụng khác nhau tốt nhất là không biết.

hoang4129
28-02-2015, 20:14
dạ vâng em cám ơn, em chỉ mong là vậy..

Nguyen Ha
28-02-2015, 20:17
dạ vâng em cám ơn, em chỉ mong là vậy..

Vứt đi rồi nghĩa là không sử dụng không sử dụng nghĩa là không nghiện.

SangLumia
28-02-2015, 20:24
ma túy cầm trên tay, khi bị công an thấy được thì bạn lúc đó nên sợ, cầm trên tay liên quan gì tới nghiện chứ, đừng hoang tưởng như vậy:k4744254:

Tuanmecsedec
01-03-2015, 08:02

Tên tiêu đề chủ đề dưới cũng là câu trả lời cho bạn.

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn. (http://diendanhiv.vn/threads/1656-Nhung-cau-hoi-thieu-kien-thuc-hoang-tuong-Can-doc-kien-thuc-tren-dien-dan)