PDA

View Full Version : Tay dính dịch âm đạo chạm vào vết thương

kakalot4189
01-03-2015, 10:12
Anh chị tư vấn giúp em vấn đề này với, Em có dùng tay chạm vào thành âm đạo của một cô gái vài lần nhưng không đưa vào bên trong. Bàn tay em cũng không bị ướt gì.Sau đó trên tráng em có bị một vết xước do cài tóc của cô gái đó quẹt vào rớm rớm máu.Em có dùng tay chạm vào âm đạo hồi nãy đưa lên trán sờ xem có sao không.Em sợ rằng dịch âm đạo mặc dù khô nhưng virus HIV vẫn còn bám trên bàn tay của em sẽ truyền vào vết thương đang còn chảy máu.Em lo quá các anh chị ơi.

Charles
01-03-2015, 10:14
Anh chị tư vấn giúp em vấn đề này với, Em có dùng tay chạm vào thành âm đạo của một cô gái vài lần nhưng không đưa vào bên trong. Bàn tay em cũng không bị ướt gì.Sau đó trên tráng em có bị một vết xước do cài tóc của cô gái đó quẹt vào rớm rớm máu.Em có dùng tay chạm vào âm đạo hồi nãy đưa lên trán sờ xem có sao không.Em sợ rằng dịch âm đạo mặc dù khô nhưng virus HIV vẫn còn bám trên bàn tay của em sẽ truyền vào vết thương đang còn chảy máu.Em lo quá các anh chị ơi.

Hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
01-03-2015, 10:24

Bạn từng có chủ đề hỏi tương tự và đã được trả lời không sao.Bạn nên đọc lại,vấn đề hôm nay bạn không có nguy cơ.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv đưa ngón tay vào âm đạo. (http://diendanhiv.vn/threads/5799-So-nhiem-hiv-dua-ngon-tay-vao-am-dao)

Nguyen Ha
01-03-2015, 14:51
Anh cho em hỏi nếu như cô gái đưa tay vào âm đạo rồi HJ cho em thì nguy cơ như thế nào ạ

Bạn muốn hỏi gì thì vào chính topic của bạn để hỏi. Không hỏi trong topic của TV khác.