PDA

View Full Version : xin tư vấn. quan hệ với gái mại dâm

Mi Vân
02-03-2015, 14:16
em có quan hệ với gái mại dâm 5 phút bao không rách.ngoài ra em có hôn vào cổ gmd
Lúc về nhà thì em phát hiện ở bẹn có vết xứoc ko chẩy máu ko biết do ngon chân hay ngón tay của gmd nữa
Em hoảng quá lấy ôxi già bôi vào chỗ xước sau đó cọ rửa xung quanh bộ hạ àng xà phòng và oxi già
Tối hôm đó em có tìm hiểutriệu chứbg hiv em sợ quá mặt mũi tái mép. Đêm hôm đó em bị ra mồ hôi lúc ngủ ươt á trong 3đêm
Đến hôm nay là đc 14 ngày rồi trong thời gian này em có những trieu chứng sau: sốt nhẹ. Ỉa phân lỏng. Lưỡi có rêu trắng. Môi khô. Tiêu nhiều . Thi thoảng thấy nhói ngưa ở da bìu. Có 2 cái mụn hình dạng như chữ i mọc lên từ da bìu màu trắng lúc đầu hơi ngứa nhưng mấy hôm nay ko thấy sao cả
Sức khoẻ thì vẫn ok vì hôm qua em có đi đá bóng cả 1 h đồng hồ mà vẫn ko tuấy mệt đứt hơi gì cả.
Em lo quá còn 76 ngày nữa hic

Tuanmecsedec
02-03-2015, 14:20
Đêm 17 em có quan hệ với gái mại dâm 5 phút bao không rách.ngoài ra em có hôn vào cổ gmd
Lúc về nhà thì em phát hiện ở bẹn có vết xứoc ko chẩy máu ko biết do ngon chân hay ngón tay của gmd nữa
Em hoảng quá lấy ôxi già bôi vào chỗ xước sau đó cọ rửa xung quanh bộ hạ àng xà phòng và oxi già
Tối hôm đó em có tìm hiểutriệu chứbg hiv em sợ quá mặt mũi tái mép. Đêm hôm đó em bị ra mồ hôi lúc ngủ ươt á trong 3đêm
Đến hôm nay là đc 14 ngày rồi trong thời gian này em có những trieu chứng sau: sốt nhẹ. Ỉa phân lỏng. Lưỡi có rêu trắng. Môi khô. Tiêu nhiều . Thi thoảng thấy nhói ngưa ở da bìu. Có 2 cái mụn hình dạng như chữ i mọc lên từ da bìu màu trắng lúc đầu hơi ngứa nhưng mấy hôm nay ko thấy sao cả
Sức khoẻ thì vẫn ok vì hôm qua em có đi đá bóng cả 1 h đồng hồ mà vẫn ko tuấy mệt đứt hơi gì cả.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Mi Vân
02-03-2015, 15:52
Em cám ơn anh Tuấn
Thực sự những ngày vừa qua tồi tệ với em
E lo mẹ biết . Sợ lây nhiễm cho gia đình. Bạn bè người thiên hạ sẽ ghẻ lạnh như thế nào.
Em ra đường ko giám nhìn mặt mọi người sợ nếu nhiễm hiv người ta sẽ chỉ trỏ đàm tiếu
3 ngỳ tết em như kẻ mất hồn lúc nào cũng nghĩ đến triệu chững hiv
Đêm nào em cung lng thang kháp diễn đàn hiv tìm hiểu và em phat hiện máy tính có phần mềm gián điệp có người cài vào để coi lich su luot wed của e
Em bắt đầu lo sợ. Sau khi quan hệ voi gái mại dâm đc 4 ngày em bát đầu nghĩ đến cái chết
Em lên kế hoạch chết bàng thuoc ngủ hoạc treo cô
Khi gần cái chết con người lại yêu đời hơn em sợ nhỡ mình ko mác bệnh mà chết thì còn dại hơn
Ngày 13 em quyết định đứng dậy từ bỏ 4 bức tường đi đá bóng
Em đá bóng trong 1 h nhưng ko thấy mệt đứt hơi hay yếu đi cả tuy vậy trong 14 ngày vừa qua e m có nhữnh triệu chứng nhu sốt nhẹ. Ỉa phân lỏng. Lưỡi tráng. Khô cổ. Khát nước. Tiểu nhiều. Thỉnh thoảng thấy người nóng nóng
Em thực sự sợ hãi và bất an kinh khủng

Charles
02-03-2015, 16:03
Đêm 17 em có quan hệ với gái mại dâm 5 phút bao không rách.ngoài ra em có hôn vào cổ gmd

Em cám ơn anh Tuấn
E lo mẹ biết . Sợ lây nhiễm cho gia đình. Bạn bè người thiên hạ sẽ ghẻ lạnh như thế nào.
Em ra đường ko giám nhìn mặt mọi người sợ nếu nhiễm hiv người ta sẽ chỉ trỏ đàm tiếu
Đêm nào em cung lng thang kháp diễn đàn hiv tìm hiểu và em phat hiện máy tính có phần mềm gián điệp có người cài vào để coi lich su luot wed của e
Em bắt đầu lo sợ. Sau khi quan hệ voi gái mại dâm đc 4 ngày em bát đầu nghĩ đến cái chết
Khi gần cái chết con người lại yêu đời hơn em sợ nhỡ mình ko mác bệnh mà chết thì còn dại hơn
Em đá bóng trong 1 h nhưng ko thấy mệt đứt hơi hay yếu đi cả tuy vậy trong 14 ngày vừa qua e m có nhữnh triệu chứng nhu sốt nhẹ. Ỉa phân lỏng. Lưỡi tráng. Khô cổ. Khát nước. Tiểu nhiều. Thỉnh thoảng thấy người nóng nóng

Bạn QHTD có sử dụng BCS (bao không tuột không rách) là bạn an toàn với HIV.

Mi Vân
02-03-2015, 16:09
Bạn QHTD có sử dụng BCS (bao không tuột không rách) là bạn an toàn với HIV.
Nếu mình sờ vào bao cao su sau quan hệ với gmd rồi sờ vào dương vật có bị nhiễm ko ạ. Vì khi mạc quần sịp em hay có thoi quen chỉnh cho dv đúng chỗ.

Charles
02-03-2015, 16:21
Nếu mình sờ vào bao cao su sau quan hệ với gmd rồi sờ vào dương vật có bị nhiễm ko ạ. Vì khi mạc quần sịp em hay có thoi quen chỉnh cho dv đúng chỗ.

Không sao, HIV không lây như vậy bạn.

Mi Vân
02-03-2015, 16:26
Cám ơn các anh nhiều. Em thấy người khoẻ ra hản. Cứ như oto đc lap piin mới ấy. Em sẽ cố gáng sông khỏe mạnh đén ngày xét nghiệm. Hy vọng em sẽ ko sao. Cảm giác như diễn đàn là ngôi nhà thứ 2 cua em vậy

Nguyen Ha
02-03-2015, 18:11
Cám ơn các anh nhiều. Em thấy người khoẻ ra hản. Cứ như oto đc lap piin mới ấy. Em sẽ cố gáng sông khỏe mạnh đén ngày xét nghiệm. Hy vọng em sẽ ko sao. Cảm giác như diễn đàn là ngôi nhà thứ 2 cua em vậy

Không có nguy cơ cần gì XN. Yên tâm đi.

Tuanmecsedec
02-03-2015, 18:49
Em cám ơn anh Tuấn

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Mi Vân
02-03-2015, 19:41
Vâng cám ơn anh rất nhiều hiện tại e thấy tinh thàn khá lên nhiều
Vì cái triệu chững ngay sau khi quan hệ 2 h em đi ngủ sáng dậy em thấy mồ hôi ra ướt hết áo. Bị ra mồ hôi 3 đêm rồi ko thấy hiện tượng nỳ nữa
Cộng với em đi ỉa phân lỏng 5 ngày rồi
Sốt nhẹ gần 1 tuàn
Miệng có rêu trắng
Toàn những biểu hiện có trên mạng
Chỉ có sức bền khi tham gia thể thao vẫn như. Trước.

Tuanmecsedec
02-03-2015, 19:43
Em cám ơn anh Tuấn

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

Mi Vân
06-03-2015, 10:12
Cho en hỏi
Móng tay gái mdâm có dụch âm đạo cào vaò người bt vết cào ko chẩy máu có nhiễm hiv ko ạ?

Charles
06-03-2015, 10:13
Cho en hỏi
Móng tay gái mdâm có dụch âm đạo cào vaò người bt vết cào ko chẩy máu có nhiễm hiv ko ạ?

HIV không lây như vậy bạn ạ.

Tuanmecsedec
06-03-2015, 10:14
Cho en hỏi

HIV sống chủ yếu trong môi trường máu và các dịch cơ thể như tinh dịch, dịch âm đạo.Thật ra, móng tay hoàn toàn không phải là nguyên nhân làm lây nhiễm HIV.

Theo như bạn mô tả, bạn chỉ vô tình bị móng tay cào trầy da chảy máu. Điều đó không làm cho bạn bất kỳ chút nguy cơ lây nhiễm HIV nào. Chỉ khi máu xâm nhập được trực tiếp vào máu trong cơ thể của bạn thì khi ấy nguy cơ lây nhiễm HIV của bạn mới xảy ra. Móng tay, móng chân không có vi rút này nên không làm lây nhiễm cho người khác.
HIV có nhiều trong máu, tinh dịch, dịch âm đạo và sữa của người nhiễm HIV. Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau

<tbody>

Loại dịch

Lượng HIV

Máu
Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo
Nhiều

Tinh dịch
Nhiều

Sữa mẹ
Trung bình

Nước ối
Trung bình

Nước bọt
Hầu như không có

Mồ hôi
Hầu như không có

Nước mắt
Hầu như không có

Nước tiểu
Hầu như không có

</tbody>

Bạn không thể tìm thấy HIV trên móng tay vì HIV là một vi rút yếu. Nó sẽ dễ dàng bị tiêu diệt khi ra khỏi môi trường sống quen thuộc là máu và các dịch cơ thể khác như đã nêu.

Mi Vân
06-03-2015, 10:35
A Tuấn ới có nghĩa là vết cào đó phải bị máu bắn vào thì mới có nguy cơ đúng ko. Cám ơn a/c dd nhièu

Charles
06-03-2015, 10:41
A Tuấn ới có nghĩa là vết cào đó phải bị máu bắn vào thì mới có nguy cơ đúng ko. Cám ơn a/c dd nhièu

Bạn yên tâm trường hợp bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-03-2015, 10:47

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Mi Vân
08-03-2015, 13:42
A/c ơi đc a/c tư vấn dnày em ko lo láng nhièu như trc nữa. nhưng mà em cứ bị sốt nhẹ em hoang mang lám ạ

songchungvoi_HIV
08-03-2015, 13:45
A/c ơi đc a/c tư vấn dnày em ko lo láng nhièu như trc nữa. nhưng mà em cứ bị sốt nhẹ em hoang mang lám ạ
Sốt là sốt ko có chuyện sốt nhẹ, khi nào sốt trên 38 độ mới gọi là sốt

Mi Vân
08-03-2015, 13:57
cám ơn anh songchung nhiều

Tuanmecsedec
08-03-2015, 15:21

Đôi khi do bạn lo lắng quá stress sẽ làm cơ thể như hâm hâm nóng.

Mi Vân
08-03-2015, 19:51
thưa a/c em muốn hỏi hiv có lấy qua mồ hôi ko. khi đá bóng em ra nhiều mồ hôi lăm sợ lây cho các bạn đá bóng cùng thì chêt "nếu em nhiễm".

Nguyen Ha
08-03-2015, 20:00
thưa a/c em muốn hỏi hiv có lấy qua mồ hôi ko. khi đá bóng em ra nhiều mồ hôi lăm sợ lây cho các bạn đá bóng cùng thì chêt "nếu em nhiễm".

HIV không lây như vậy. HIV ko có trong mồ hôi

Mi Vân
09-03-2015, 03:40
Cám ơn a/c dd nhiều. tuy mới tham gia đc một thời gian ngán nhưng em cảm nhận ở đây tràn đầy tình thương mà ko đâu có. em có cảm giác như đc a/c dd quan tâm giúp đỡ như người thân vậy
Hôm nay là 20 ngày rồi 8 ngày nữa thôi em có thể xét nghiệm combo rồi nhưng em lại sợ vừa muốn giải toả lại sợ kết quả a/c ạ
triệu chứng trong cơ thể ko điểm rừng làm e hoang mang lám.
e xl vì thời gian này em kêu ca nhiều quá chỉ là em đang suy sụp và cô đơn ko biết chia sẻ với ai. cám ơna/c dđ nhiều.....

Tuanmecsedec
09-03-2015, 07:01
Cám ơn a/c dd nhiều. tuy mới tham gia đc một thời gian ngán nhưng em cảm nhận ở đây tràn đầy tình thương mà ko đâu có. em có cảm giác như đc a/c dd quan tâm giúp đỡ như người thân vậy
Hôm nay là 20 ngày rồi 8 ngày nữa thôi em có thể xét nghiệm combo rồi nhưng em lại sợ vừa muốn giải toả lại sợ kết quả a/c ạ
triệu chứng trong cơ thể ko điểm rừng làm e hoang mang lám.
e xl vì thời gian này em kêu ca nhiều quá chỉ là em đang suy sụp và cô đơn ko biết chia sẻ với ai. cám ơna/c dđ nhiều.....

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Mi Vân
10-03-2015, 12:40
dạ em thấy 20 ngày gần đây em đi tiểu nước toàn mầu vàng. liệu những tc kia có lq tới viêm gan B ko ạ

Charles
10-03-2015, 13:09
dạ em thấy 20 ngày gần đây em đi tiểu nước toàn mầu vàng. liệu những tc kia có lq tới viêm gan B ko ạ

Viêm gan B phải XN mới biết chứ không phải đoán bệnh qua biểu hiện, còn chuyện bạn đi tiểu nước vàng thì nhiều nguyên nhân: có thể do bạn uống quá ít nước, có thể do cơ thể bạn nóng trong...

Chủ đề: Nhìn màu nước tiểu đoán bệnh (http://diendanhiv.vn/threads/9763-Nhin-mau-nuoc-tieu-doan-benh)

Tuanmecsedec
10-03-2015, 18:37

Nước tiểu màu vàng là do bạn nóng trong người thôi.Cũng có thể do bạn uống nước ít,bạn thử uống nước nhiều sẽ thấy nước tiểu trong lại liền.

songchungvoi_HIV
11-03-2015, 13:28
Bạn hỏi một câu ngay ngô đến ko ngờ, Theo bạn nếu HIV lây qua mồ hôi thì TG này sẽ ra sau?????

Mi Vân
16-03-2015, 15:58
Anh Tuấn. Anh Hiếu. Chị Hà ới. Em nghĩ mìnhg bị zona thần kinh rồi. em thấy những mụn nhỏ li ti duới môi mầu trắng. người lúc nào cũng nóng ran. thi thoảng bị đau nhói như kim châm. en xin hỏi bệnh này ngoài hiệu thuốc có chữa được không ạ

Nguyen Ha
16-03-2015, 16:00
Anh Tuấn. Anh Hiếu. Chị Hà ới. Em nghĩ mìnhg bị zona thần kinh rồi. em thấy những mụn nhỏ li ti duới môi mầu trắng. người lúc nào cũng nóng ran. thi thoảng bị đau nhói như kim châm. en xin hỏi bệnh này ngoài hiệu thuốc có chữa được không ạ

Ra hiệu thuốc hỏi người ta xem có chữa được không. Đừng ngồi soi moi cơ thể rồi tự chẩn đoán bệnh cho mình

Tuanmecsedec
16-03-2015, 16:06

Bạn muốn cái gì thì nên đến bệnh viện chuyên khoa để khám,đừng ở nhà mà tự làm Bác Sỹ chẩn đoán bệnh.

Mi Vân
16-03-2015, 22:33
E xin lỗi Anh / Chị những cho em hỏi thêm HIV giai đoạn đầu ko có triệu chúng đúng ko ạ ? em thấy tuyệt vọng quá. chỗ em ko có xét nghiệm combo phải đi 400 km mà em chưa sắp xếp đc t/g. dnày em bị đau tim. đau buốt không thở được có phải biến chứng của bệnh không ạ

Tuanmecsedec
17-03-2015, 11:28
E xin lỗi Anh / Chị những cho em hỏi thêm HIV giai đoạn đầu ko có triệu chúng đúng ko ạ ? em thấy tuyệt vọng quá. chỗ em ko có xét nghiệm combo phải đi 400 km mà em chưa sắp xếp đc t/g. dnày em bị đau tim. đau buốt không thở được có phải biến chứng của bệnh không ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi không cần lo lắng nữa.

Mi Vân
17-03-2015, 16:45
mọi người ơi có ai bị giống mình không lúc nào cũng khô môi. môt ngày mình uống 6 - 7 lít nước. đi tè thì tb một ngày 30 lần. người lúc nào cũng hơi nóng nóng. đi vệ sinh thì lúc lỏng lúc đặc. thỉnh thoảng bị đau tim không thở được. người hay bủn rủn chân tay. híc có ai từng trải qua những tc này ko ạ????

hoadk
17-03-2015, 17:05
Đó là do strees đấy bạn.hay tin tưởng nhửng gì anh chị đã tư vấn...cố gắng vượt qua.chúc bạn sức khoẻ

Charles
17-03-2015, 17:07
mọi người ơi có ai bị giống mình không lúc nào cũng khô môi. môt ngày mình uống 6 - 7 lít nước. đi tè thì tb một ngày 30 lần. người lúc nào cũng hơi nóng nóng. đi vệ sinh thì lúc lỏng lúc đặc. thỉnh thoảng bị đau tim không thở được. người hay bủn rủn chân tay. híc có ai từng trải qua những tc này ko ạ????

Được tư vấn không có nguy cơ vẫn không yên tâm, vẫn muốn ôm cục STRESS làm gì chả nhiều triệu chứng.

Tuanmecsedec
17-03-2015, 17:29

Tất cả do stress mà gây ra hết.

Mi Vân
19-03-2015, 11:41
mong anh chị cấp cho em quyền thành iê đc comend. em thấy tự kỉ quá. cám ơn mn nhiều

Charles
19-03-2015, 12:56
mong anh chị cấp cho em quyền thành iê đc comend. em thấy tự kỉ quá. cám ơn mn nhiều

Khi nào tâm lý bạn ổn định bạn sẽ được sét lại quyền thành viên.

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MENBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)

Mi Vân
19-03-2015, 15:32
Đc tư vấn em rất vui và thấy mình khẻo lên nhiều cám ơn mn nhiều . cố lên nào phải mạnh mẽ như a/c nào cố lên tôi ơi.

Tuanmecsedec
19-03-2015, 19:22
Đc tư vấn em rất vui và thấy mình khẻo lên nhiều cám ơn mn nhiều . cố lên nào phải mạnh mẽ như a/c nào cố lên tôi ơi.

Bạn yên tâm những gì mọi người đã tư vấn.

Mi Vân
22-03-2015, 12:38
Anh Tuấn ơi hôm nay em thấy tuyệt vọng lắm. Em có nên kể chuyện này với gia đình em không? Em thấy mọi thứ sụp đổ cả rồi. emphải làm sao đây :((

Tuanmecsedec
22-03-2015, 13:26
Anh Tuấn ơi hôm nay em thấy tuyệt vọng lắm. Em có nên kể chuyện này với gia đình em không? Em thấy mọi thứ sụp đổ cả rồi. emphải làm sao đây :((

Bạn đừng suy nghĩ lo lắng nữa.

Mi Vân
23-03-2015, 11:16
Sáng nay em xn compo ở tp rồi kết quả AT 34 ngày. em đã an toàn với kết quả này chưa?
Em nghĩ lại rồi sau khi qhtd do thiếu hiểu biết nên đã sử dụng thuốc kháng sinh trong 10 ngày mỗi ngày 2 viên vì nghĩ kháng sinh có thể diệt virus nên bị rêu lưỡi trắng. em có đọc đc một tài liệu là sử dụng nhiều khang sinh gây rối loạn vi sinh ơ miệng và hệ tiêu hoá gây rêu lưỡi trắng và có thể gay rối loạn tiêu hoá.
đọc đến đây em có nhớ lai mẹ bảo em bị bệnh đưởng ruột từ bé trc khi có nguy cơ bình thường một tháng em bị tieu chảy trên dưới 10 lần / 1 tháng + mồm luôn co mùi hôi dù đã đánh răng có tài liệu nói hôi miệng sau đánh rang là dấu hiệu bệnh đường ruôt + stress ẹm => bị rói loạn tiếu hoa cung phải
11 ngày nghỉ tết ngày nào cũng uống rượu nen bị phát ban cũng đúng trc khi có nguy cơ thỉnh thoảng em vẫn bị ngứa nổi mẩn đỏ uống 1 viên dị ứng là hết
Đau cơ khớp có thể do stress hoạc do em lao động năng sau những ngay nghỉ tết
Nhức đầu có thể do em quá lo láng lúc nào cũng nghĩ ngợi linh tinh nên hay bin nhức một nủa đầu , tạm thời chưa bị sốt trận nào nhiệt đọ toàn duới = 37 độ
Hiện tại em chưa thấy cái hạch nào cả. em cũng hay sờ mó lung tung để tìm mà
Em cũng không bị ho. hay viêm họng vì quanh nhà em ó rất nhiều người bị ho viêm họng ngày tết mà em có bin lây đâu
Có thể em quá lo lánwg và stress nên mới vậy cảm ơn ac đã quan tâm giúp đỡ. em sẽ cố quên H đi một thời gian và không nghĩ toiz nó nữa đợi đên 3 tháng thì chốt cảm ơn mn nhiều. bây h em lên xe về quê đây mổ lợn uongz rieuăn mừng tiếp

SangLumia
23-03-2015, 11:19
Sáng nay em xn compo ở tp rồi kết quả AT 34 ngày. em đã an toàn với kết quả này chưa?
Em nghĩ lại rồi sau khi qhtd do thiếu hiểu biết nên đã sử dụng thuốc kháng sinh trong 10 ngày mỗi ngày 2 viên vì nghĩ kháng sinh có thể diệt virus nên bị rêu lưỡi trắng. em có đọc đc một tài liệu là sử dụng nhiều khangsinh gây rối loạn vi sinh ơmiệng và hệ tiêu hoá gây rêu lưỡi trắng và có thể gay rối loạn tiêu hoá.
đọc đến đây em có nhớ lai mẹ bảo em bin bệnh đưởng ruột từ bé trc khi có nguy cơ một tháng em bị tieu chảy trên dưới 10 lần / 1 tháng + strés ẹm bị rói loạn tiếuhoa cungphải
11 ngày nghỉ tết ngày nào cũng uống rượu nen bị phát ban cũng đúng trc khi có nguy cơ thỉnh thoảng em vẫn bị ngứa nổi mẩn đỏ uống 1 viên dị ứng là hết
Đau cơ khớp có thể do stress hoạc do em lao động năngn sau những ngay nghỉ
Nhức đầu có thể do em quá lo láng lúc nào cũng nghĩ ngợi linh tinh nên hay bin nhức một nủa đầu
Em cũng không bị ho. hay viêm họng vì quanh nhà em ó rất nhiều người bị ho viêm họng ngày tết mà em có bin lây đâu
Có thể em quá lo lánwg và stress nên mới vậy cảm ơn ac đã quan tâm giúp đỡ. em sẽ cố quên H đi một thời gian và không nghĩ toiz nó nữa đợi đên 3 tháng thì chốt cảm ơn mn nhiều. bây h em lên xe về quê đây mổ lợn uongz rieuăn mừng tiếp
với 34 ngày combo AT + tư vấn ko có nguy cơ = ko cần xn lại nữa, lo mà lấy lại căn bản đi... chúc mừng e nhé, rõ trắng đen rồi, giờ e có thể quay về mặt đất được rồi đó...

Charles
23-03-2015, 11:19
Em nghĩ lại rồi sau khi qhtd do thiếu hiểu biết nên đã sử dụng thuốc kháng sinh trong 10 ngày mỗi ngày 2 viên vì nghĩ kháng sinh có thể diệt virus nên bị rêu lưỡi trắng. em có đọc đc một tài liệu là sử dụng nhiều khangsinh gây rối loạn vi sinh ơmiệng và hệ tiêu hoá gây rêu lưỡi trắng và có thể gay rối loạn tiêu hoá.
đọc đến đây em có nhớ lai mẹ bảo em bin bệnh đưởng ruột từ bé trc khi có nguy cơ một tháng em bị tieu chảy trên dưới 10 lần / 1 tháng + strés ẹm bị rói loạn tiếuhoa cungphải
Nhức đầu có thể do em quá lo láng lúc nào cũng nghĩ ngợi linh tinh nên hay bin nhức một nủa đầu

Có nguy cơ đâu mà chả ÂT :khi875437: Yên tâm đi còn chốt với khóa gì nữa.

Tuanmecsedec
23-03-2015, 11:22

Trường hợp của bạn đã được tư vấn rồi,vì vậy chuyện bạn đi xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý và xét nghiệm chỉ phí tiền và phí máu.

Mi Vân
24-03-2015, 16:51
Cho em hỏi một vấn đề gấp lắm
trường hợp của em qhtd có bcs sau một giờ đi ngủ mồ hôi có ra ướt sũng áo bị tình trạng này 3 đêm sau khi qhtd với gmd pp an toàn hay là phải 2 tuần - 12 tuần mới có những tc như ở trên mạng?

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 16:55
trường hợp của em qhtd có bcs sau một giờ đi ngủ mồ hôi có ra ướt sũng áo không bi tình trạng này 3 đêm sau khi qhtd với gmd đó hay là phải 2 tuần - 12 tuần mới có những tc như ở trên mạng?
Đổ mồ hôi thì liên quan gì tới HIV, HIV đâu phải tác nhân gây đổ mồ hôi

SangLumia
24-03-2015, 17:07
trường hợp của em qhtd có bcs sau một giờ đi ngủ mồ hôi có ra ướt sũng áo bị tình trạng này 3 đêm sau khi qhtd với gmd pp an toàn hay là phải 2 tuần - 12 tuần mới có những tc như ở trên mạng?
gì nữa thế? xn âm tính rồi giờ lăn tăn gì đấy?

SangLumia
24-03-2015, 17:17
khi mới nhiễm HIV kháng thể sẽ xuất hiện ở tuần thứ 2 - 12 tuần, chứ ko phải có TC từ 2 - 12 tuần khi mới nhiễm, kháng nguyên p24 xuất hiện ở tuần thứ 2 và tới tuần thứ 5 sẽ giảm dần, e xn combo 34 ngày AT cho thấy máu của e ko hề có virut HIV...

Tuanmecsedec
24-03-2015, 19:29

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.

Mi Vân
31-05-2015, 22:09
85 ngày âm rồi sự lo.lắng vẫn con sắp hơn 14 tuần em nghĩ đi xn combo tốt có nên làm pp nàh không vì em thấy nhiều ý kiến trái chiều về pp xn này

Nguyen Ha
31-05-2015, 23:19
85 ngày âm rồi sự lo.lắng vẫn con sắp hơn 14 tuần em nghĩ đi xn combo tốt có nên làm pp nàh không vì em thấy nhiều ý kiến trái chiều về pp xn này

XN combo có giá trị từ tuần thứ 4 trở đi. 14 tuần sau nguy cơ rồi bạn XN bằng PP nào cũng OK.
XN sau nguy cơ 85 ngày âm tính mà vẫn lo lắng thế này thử hỏi bạn không tin vào kết quả XN máu của mình thì còn tin vào cái gì nữa đây?

Tuanmecsedec
01-06-2015, 07:13

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.tránh làm ảnh hưởng thành viên khác,Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Cảnh cáo nhắc nhở thành viên Mi Vân (http://www.diendanhiv.vn/members/40709-Mi-Van) ,trường hợp của bạn đã được tư vấn rất nhiều rồi,bạn không gì sự ích kỹ của mình mà làm ảnh hưởng thành viên khác,việc bạn muốn xét nghiệm khi nào bạn cảm thấy mình an an toàn là tùy ở bạn,cho dù bạn có lo lắng xét nghiệm đến già,đến chết cũng tùy bạn.Nhưng bạn lên làm ảnh hưởng thành viên khác,Tuanmecsedec sẽ khóa nick.