PDA

View Full Version : vết thương sau 1 giờ kích thích âm đạo

lam sao đây
04-03-2015, 10:12
Chuyện là tôí hôm qua lúc 1h sáng em có quan hệ với gmd. sử dụng bao cao su của gmd. trước lúc quan hệ em có dùng ngón tay cho vào âm đạo của gmd khoảng 3phút. mà trước đó khoảng 1h ngón tay em có vết thương hở. chảy máu cũng hơi nhiều do em bị kẹt tay vào cửa. Mấy anh chị tư vấn giúp em . em có nên dùng thuốc phơi nhiễm không ạ. xin cảm ơn diễn đàn nhiều.

Nguyen Ha
04-03-2015, 10:15
Chuyện là tôí hôm qua lúc 1h sáng em có quan hệ với gmd. sử dụng bao cao su của gmd. trước lúc quan hệ em có dùng ngón tay cho vào âm đạo của gmd khoảng 3phút. mà trước đó khoảng 1h ngón tay em có vết thương hở. chảy máu cũng hơi nhiều do em bị kẹt tay vào cửa. Mấy anh chị tư vấn giúp em . em có nên dùng thuốc phơi nhiễm không ạ. xin cảm ơn diễn đàn nhiều.

Bạn không cần dùng phơi nhiễm trong trường hợp này vì bạn không có nguy cơ.

lam sao đây
04-03-2015, 10:20
dạ do ngón tay em có vết thương cũng to mà còn rỉ máu nên em sợ bị lây chị Hà ơi

Nguyen Ha
04-03-2015, 10:52
dạ do ngón tay em có vết thương cũng to mà còn rỉ máu nên em sợ bị lây chị Hà ơi

Vết thương của em sau 1 giờ rồi, niêm mạc đã đóng cửa bảo vệ. Không sao, em yên tâm.

Charles
04-03-2015, 10:57

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo lắng tay bạn bị kẹt cửa trước đó 1 giờ thì bạn yên tâm, khi máu không còn chảy là niêm mạc đã đóng, có thể nhìn vết thương còn ửng đỏ nhưng virus không xâm nhập được. Cũng xin hỏi bạn, tay đau như thế mà vẫn có thể kích thích AD được sao, tôi đoán là bạn chỉ suy diễn thôi, vì bàn tay có mấy ngón, sao cứ phải dùng ngón đang đau để kích dục. Nếu tay đang đau động vào chết điếng người thiết gì chuyện kích dục.

lam sao đây
04-03-2015, 11:01
do em hơi hoang mang lo sợ nên em muốn hỏi vài ý nữa ạ.
Thứ nhất bao cao su có bao giờ bị thủng lỗ liti ko ạ?
thứ hai vết thương trên ngón tay em vẫn còn rỉ máu và dịch nên con H có chui vào đường đó không ạ??
Xin hãy tư vấn giúp em. và em có nên uống pep cho chắc ko ạ??

Charles
04-03-2015, 11:04
do em hơi hoang mang lo sợ nên em muốn hỏi vài ý nữa ạ.
Thứ nhất bao cao su có bao giờ bị thủng lỗ liti ko ạ?
thứ hai vết thương trên ngón tay em vẫn còn rỉ máu và dịch nên con H có chui vào đường đó không ạ??
Xin hãy tư vấn giúp em. và em có nên uống pep cho chắc ko ạ??

Không có chuyện bao thủng lỗ nhỏ liti, nếu có nguy cơ thuộc về GMD chứ không phải bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được. Còn vấn đề vết thương ở tay thì chia sẻ rồi.

Tuanmecsedec
04-03-2015, 14:35

Vết thương của bạn đã 1 giờ thì niêm mạc đã đóng cửa.Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.