PDA

View Full Version : Hoi ve pep. Nguy co. Va giay xet nghiem

plaplapla
04-03-2015, 19:12
Chao cac anh, chi
vao 20/2 em qhtd voi mot nguoi, luc day qhtd nguoi do co 'nhet' vao ma khong su dung bcs trong khoang 10s (lam em ngac nhien) thi bi em day ra. Sau do thi co su dung. Nhung em biet 10s cung du chet roi, nen em bao nguoi do di kham. Nhung luc do benh vien hoa hao dong cua nghi tet nen khong kham duoc. Nguoi do hua voi em rang mung 6 tet se len kham. Em van khong an tam nen da uong pep, nhung chi uong den ngay nguoi do len kham.
Luc nguoi do len kham thi lai di mot minh. Khong co em. Kham xong thi lap tuc goi dt cho em qua va dua giay xet nghiem cho em xem kem theo cmnd.
Vay cho em hoi.
1. Cach day 1 thang nguoi do co noi rang cung da xet nghiem roi va ket qua cung am tinh. Vay co kha nang nao ma em co nguy co khong?
2. Giay xet nghiem co the lam gia dc ko. Kieu nhu nho nguoi khac kham dum roi lam gia cmnd de dua em xem???
3. Em dung pep khoang 10 ngay thi khi nao em co the tu minh di kham a? (Co phai van la 3 thang nhu dung du pep ko)
Xin cac anh chi tra loi giuo em a.

Charles
04-03-2015, 19:16
Chao cac anh, chi
vao 20/2 em qhtd voi mot nguoi, luc day qhtd nguoi do co 'nhet' vao ma khong su dung bcs trong khoang 10s (lam em ngac nhien) thi bi em day ra. Sau do thi co su dung. Nhung em biet 10s cung du chet roi, nen em bao nguoi do di kham. Nhung luc do benh vien hoa hao dong cua nghi tet nen khong kham duoc. Nguoi do hua voi em rang mung 6 tet se len kham. Em van khong an tam nen da uong pep, nhung chi uong den ngay nguoi do len kham.
Luc nguoi do len kham thi lai di mot minh. Khong co em. Kham xong thi lap tuc goi dt cho em qua va dua giay xet nghiem cho em xem kem theo cmnd.
Vay cho em hoi.
1. Cach day 1 thang nguoi do co noi rang cung da xet nghiem roi va ket qua cung am tinh. Vay co kha nang nao ma em co nguy co khong?
2. Giay xet nghiem co the lam gia dc ko. Kieu nhu nho nguoi khac kham dum roi lam gia cmnd de dua em xem???
3. Em dung pep khoang 10 ngay thi khi nao em co the tu minh di kham a? (Co phai van la 3 thang nhu dung du pep ko)
Xin cac anh chi tra loi giuo em a.

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Làm sao viết được chữ Việt có dấu trên diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/4-Lam-sao-viet-duoc-chu-Viet-co-dau-tren-diendanhiv-vn)

Tuanmecsedec
04-03-2015, 20:54
Bạn phải viết chữ Việt có dấu khi tham gia diễn đàn,vì đây là quy định.

Vấn đề bạn hỏi thì đã tạo chủ đề hỏi rồi,nếu còn thắc mắc thì psot tiếp chủ đề đã có,bạn không được mở chủ đề mới.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.

Chủ đề: XN AT sau khi ngưng PEP cho hành vi QHTD ko an toàn xin tư vấn (http://www.diendanhiv.vn/threads/19921-XN-AT-sau-khi-ngung-PEP-cho-hanh-vi-QHTD-ko-an-toan-xin-tu-van)