PDA

View Full Version : ngửi quần lót có nhiễm hiv?

thaithinh
05-03-2015, 14:51
mình là gay lúc đi ra tiệm net mình vào nhà vệ sinh và có lấy trộm quần lót của chủ quán mới thay ra đem về đưa lên mũi ngửi và đưa vào dv để thủ dâm, sau đó mình cảm thấy bản thân mình thật bệnh hoạn và lo sợ ko biết hành vi như vậy có bị lây H và các bệnh về tình dục ko? đây là lần đầu tiên mình làm trò bệnh hoạn tới như vậy xin a/c tư vấn giúp.

Charles
05-03-2015, 15:48
mình là gay lúc đi ra tiệm net mình vào nhà vệ sinh và có lấy trộm quần lót của chủ quán mới thay ra đem về đưa lên mũi ngửi và đưa vào dv để thủ dâm, sau đó mình cảm thấy bản thân mình thật bệnh hoạn và lo sợ ko biết hành vi như vậy có bị lây H và các bệnh về tình dục ko? đây là lần đầu tiên mình làm trò bệnh hoạn tới như vậy xin a/c tư vấn giúp.

Bạn có nhai, nuốt cả cái quần lót đó cũng không có nguy cơ với HIV.

choconduocsong
05-03-2015, 17:28
Mình thấy ở chủ pic này 2 vấn đề như sau
1: tên này đúng là bệnh hoạn thật
2: có 1 chút hoang tưởng thần kinh

baggio
05-03-2015, 17:43
Mình tưởng chỉ trong phim mới có tình huống thế này

Nguyen Ha
05-03-2015, 17:48

HIV không lây nhiễm như vậy. Hoàn toàn có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
05-03-2015, 17:59

Tên tiêu đề chủ đề dưới chính là câu trả lời cho bạn.

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn. (http://www.diendanhiv.vn/threads/1656-Nhung-cau-hoi-thieu-kien-thuc-hoang-tuong-Can-doc-kien-thuc-tren-dien-dan)

thaithinh
05-03-2015, 19:32
H ko bị lây còn các loại bệnh stds thì có bị lây ko anh vd như lậu giang mai đó anh

Nguyen Ha
05-03-2015, 19:40
H ko bị lây còn các loại bệnh stds thì có bị lây ko anh vd như lậu giang mai đó anh

Nếu quần đó người ta vừa thay ra thì bạn có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà

thaithinh
05-03-2015, 20:41
Chuyện em thủ dâm với quần lót chỉ là em bịa thêm thôi, chứ em cầm lên ngửi chưa đến 2 phút là em vứt vào sọt rác rồi, nếu chỉ cầm chiếc quần đó lên ngửi như vay thôi thì có nguy cơ lay bệnh lậu giang mai ko anh?

Charles
05-03-2015, 20:44
Chuyện em thủ dâm với quần lót chỉ là em bịa thêm thôi, chứ em cầm lên ngửi chưa đến 2 phút là em vứt vào sọt rác rồi, nếu chỉ cầm chiếc quần đó lên ngửi như vay thôi thì có nguy cơ lay bệnh lậu giang mai ko anh?

Làm ơn đọc kĩ những gì đã được trả lời trước khi đặt câu hỏi.

thaithinh
05-03-2015, 20:58
Vậy bệnh stds ngửk cũng bị lây à anh :(

Tuanmecsedec
05-03-2015, 20:58

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.