PDA

View Full Version : Bị chọc ngón tay có vết xước vào hậu môn mà đang bị trĩ có bị nhiễm HIV ko?

duong.minh.khiem
06-03-2015, 09:36
Chào anh chị,
Cám ơn anh chị đã nhiệt tình tư vấn giúp đỡ. Cho em hỏi, đợt vừa rồi em có đi massage, cô gái có HJ và đưa ngón tay vào hậu môn của em. Em có tiền sử bị trĩ nên hay bị chảu máu khi đi ngoài và ở hậu môn ít nhiều có những vết thương (lúc massage thì không thấy có máu ở hậu môn). Nếu cô gái massage có vết xước ở tay thì có khả năng lấy nhiễm HIV từ cô gái sang em ko ah.
Cám ơn các anh chị nhiều.

Charles
06-03-2015, 09:41
Chào anh chị,
Cám ơn anh chị đã nhiệt tình tư vấn giúp đỡ. Cho em hỏi, đợt vừa rồi em có đi massage, cô gái có HJ và đưa ngón tay vào hậu môn của em. Em có tiền sử bị trĩ nên hay bị chảu máu khi đi ngoài và ở hậu môn ít nhiều có những vết thương (lúc massage thì không thấy có máu ở hậu môn). Nếu cô gái massage có vết xước ở tay thì có khả năng lấy nhiễm HIV từ cô gái sang em ko ah.
Cám ơn các anh chị nhiều.

Vấn đề này bạn đã có chủ đề hỏi, muốn thắc mắc thì post tiếp bài vào đó, bạn không được mở chủ đề hỏi lại.

Chủ đề: Lây nhiễm HIV qua bồn tắm trong quán massage từ tinh dịch của người khác qua hậu môn (http://diendanhiv.vn/threads/22606-Lay-nhiem-HIV-qua-bon-tam-trong-quan-massage-tu-tinh-dich-cua-nguoi-khac-qua-hau-mon)