PDA

View Full Version : Dù có thể nào thì em vẫn phải sống đúng không

Mi Vân
07-03-2015, 18:53
A/C ạ đến hôm nay em nghĩ mình đã nhiễm H rồi
điều em bất ngờ nhất là bao năm nay em bị thàng bạn chí cốt cài phần mềm gián điệp vào máy tính mà không biết
Đôi chút về bản thân
nam hiền lanh sinh 1989 đẹp trai. 1m7 nạng 80kg yêu thể thao. ko hút thuốc không nat rượu ko tệ nạn xã hội.
Vì 1 phút thiếu suy nghĩ mà e có qhtd với gmd. 18 ngày không thiếu 1 triệu chứng nào cả hê hê trúng sô.độc dăc rồi đung ko mn
Dnày em yêu cuộc sống lắm. em ở nhà nhiều hơn gần gũi mn hơn tuy nhiên em vẫn đề phòng tránh lây bệnh cho mn nếu bị nhiễm thật. Không hiểu vì sao từ ngày coa nguy cơ nhiễm em thấy quý tất cả mọi thứ trân trọng những gì đang có và săp có hề hề
ngày xưa em hay cãi mẹ làm mẹ tức bưc trong lòng h em đã khác phải trang em H đã giúp em nhận ra giá trị cuộc sống
chỉ tiếc là bài học giá trị nhất cuộc đời không cho em cơ hội làm lại thôi.
em sẽ sống chiến đấu bàng khả nang của mình cho dù con virus H có tàn phá cơ thể em như thế nào. mày có thể chiếm đoạt cơ thể ta nhưng mày không thế chiến tháng ý chí của ta.o.

hoihankhongkip
07-03-2015, 18:59
Bạn được tư vấn k có nguy cơ mà sao phải thế??? Bạn đọc bài về triệu chứng là hiểu r, stress quá nó vậy thôi. Phải lạc quan chứ lại. Nguy cơ cao như mình đây, vẫn lạc quan uống thuốc và chờ ngày XN đây

Mi Vân
07-03-2015, 19:03
bạn có thuốc để an ủi 1 phần. mình qhtd đêm 30 sáng mùng 1 bv nghỉ. thuốc ko có buồn lắm

Tuanmecsedec
07-03-2015, 19:07
bạn có thuốc để an ủi 1 phần. mình qhtd đêm 30 sáng mùng 1 bv nghỉ. thuốc ko có buồn lắm

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn

Chủ đề: xin tư vấn. quan hệ với gái mại dâm (http://www.diendanhiv.vn/threads/26988-xin-tu-van-quan-he-voi-gai-mai-dam)