PDA

View Full Version : Dương vật cọ mông xuất tinh gần hậu môn nguy cơ hiv?.

Iwilllive
09-03-2015, 07:40
Vừa rồi, mình có quan hệ với một anh bạn nhưng do chưa quan biết rõ nên mình chỉ cho phép anh ấy mơn trớn, cọ xát bên ngoài chứ không được xâm nhập vào trong. Nhưng vị trí cọ xát là khu vực khe giữa 2 mông, có mấy lần cảm nhận anh ấy định đưa vào nhưng mình đều ngưng lại chưa vào được.

Rồi anh ấy xuất tinh ngay tại khu vực cửa ngoài của HM mình. Mình không biết trường hợp này có nguy cơ không? Có cần dùng thuốc AVR không?

(Mình không cảm thấy rát hay bất thường gì khác ở hm khi vệ sinh sau đó nhưng đây là khu vực khuất nên cũng không thể kiểm tra kỹ được).

Mình nghe nói xuất tinh ngoài vẫn có thể có thai được nên nghĩ có khi nào tinh trùng gần khu vực này có thể chui vô được bên trong không?

Mong Admin và các bạn cho mình lời khuyên. Rất cám ơn mọi người!

mayman11
09-03-2015, 07:59
Mình nghĩ ko sao đâu bạn lần sau có qh hãy dùng bao cao su

Charles
09-03-2015, 08:38
Vừa rồi, mình có quan hệ với một anh bạn nhưng do chưa quan biết rõ nên mình chỉ cho phép anh ấy mơn trớn, cọ xát bên ngoài chứ không được xâm nhập vào trong. Nhưng vị trí cọ xát là khu vực khe giữa 2 mông, có mấy lần cảm nhận anh ấy định đưa vào nhưng mình đều ngưng lại chưa vào được.

Rồi anh ấy xuất tinh ngay tại khu vực cửa ngoài của HM mình. Mình không biết trường hợp này có nguy cơ không? Có cần dùng thuốc AVR không?

(Mình không cảm thấy rát hay bất thường gì khác ở hm khi vệ sinh sau đó nhưng đây là khu vực khuất nên cũng không thể kiểm tra kỹ được).

Mình nghe nói xuất tinh ngoài vẫn có thể có thai được nên nghĩ có khi nào tinh trùng gần khu vực này có thể chui vô được bên trong không?

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Còn vấn đề có thể có thai không, lý lịch bạn ghi giới tính bạn là "NAM", vậy mang thai kiểu gì ???

Iwilllive (http://diendanhiv.vn/members/1162-Iwilllive)

Thành Viên Mới http://diendanhiv.vn/images/ranks/forum_member_c.png <dl class="userinfo_extra"><dt>Ngày tham gia</dt><dd>08-09-2013
</dd><dt>Giới tính</dt><dd>Nam
</dd></dl>

Tuanmecsedec
09-03-2015, 14:23

Vấn đề này hình như bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi rồi và đã được trả lời không có nguy cơ.