PDA

View Full Version : tay dính tinh dịch, chạm vào nứu răng bị lỡ

thanh00
10-03-2015, 19:24
a/c cho em hỏi, em qhtd đồng tính, tay bị dính tinh dịch sơ ý đụng vào nứu răng bị lỡ do nóng trong người, trường hợp này có bị lây hiv không?
em cám ơn nhiều a/c dd.

Tuanmecsedec
10-03-2015, 19:28
a/c cho em hỏi, em qhtd đồng tính, tay bị dính tinh dịch sơ ý đụng vào nứu răng bị lỡ do nóng trong người, trường hợp này có bị lây hiv không?
em cám ơn nhiều a/c dd.

Hoàn toàn không có nguy cơ.

Charles
10-03-2015, 19:42
em cám ơn nhiều a/c dd.

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.

thanh00
10-03-2015, 20:06
em cám ơn anh tuan và anh trường xuân. Em vẫn lo lắng nhiều lắm. Nứu răng của em hay bị chảy máu khi em đánh răng, hôm đó cũng có chảy máu răng đó, rồi em sơ ý tay dính tinh dịch của bạn em rồi chạm vào chỗ nứu răng đau này.

Tuanmecsedec
10-03-2015, 20:08
em cám ơn anh tuan và anh trường xuân. Em vẫn lo lắng nhiều lắm. Nứu răng của em hay bị chảy máu khi em đánh răng, hôm đó cũng có chảy máu răng đó, rồi em sơ ý tay dính tinh dịch của bạn em rồi chạm vào chỗ nứu răng đau này.

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Charles
10-03-2015, 20:14

Bạn yên tâm HIV không lây như vậy đâu.