PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

nhotuvan
11-03-2015, 20:35
Chiều nay em có quan QHTD với GMD, em có hành vi co xát dv vào ad của GMD, sau đo đeo bcs vào và bắt đầu qh, nhưng lát sau dv không còn cương cứng, nên em tháo ra và thay bcs khác, sau đó em xuat tinh và kiểm tra tinh dich vẫn còn trong bcs, nhưng bcs đầu tiên em quên kiểm tra. TH em như vậy có nguy cơ cao cần uống PEP hay xn không ạ. Xin cám ơn các anh, chị

Tuanmecsedec
11-03-2015, 20:37
Chiều nay em có quan QHTD với GMD, em có hành vi co xát dv vào ad của GMD, sau đo đeo bcs vào và bắt đầu qh, nhưng lát sau dv không còn cương cứng, nên em tháo ra và thay bcs khác, sau đó em xuat tinh và kiểm tra tinh dich vẫn còn trong bcs, nhưng bcs đầu tiên em quên kiểm tra. TH em như vậy có nguy cơ cao cần uống PEP hay xn không ạ. Xin cám ơn các anh, chị

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Charles
11-03-2015, 20:41

Quan trọng là khi quan hệ bạn luôn mang BCS, còn hành vi cạ DV ngoài AD thì không có nguy cơ. Bạn yên tâm không cần uống PEP trong trường hợp này.

nhotuvan
11-03-2015, 20:52
Dạ em xin cám ơn , cho em xin hỏi thêm là em có thể xn ở đâu tại tphcm ạ, em muốn xn cho an tâm , vì em không chắc luc cạ có vô tình cho dv vào ad hay không ạ :(

Tuanmecsedec
11-03-2015, 20:54
Dạ em xin cám ơn , cho em xin hỏi thêm là em có thể xn ở đâu tại tphcm ạ, em muốn xn cho an tâm , vì em không chắc luc cạ có vô tình cho dv vào ad hay không ạ :(

Bạn yên tâm những đã được tư vấn.Nếu bạn xét nghiệm thì đến Nhiệt Đới,Pastuer hoặc Hòa Hảo.

nhotuvan
11-03-2015, 21:19
Vâng. Em xin cám ơn nhiều ạ

nhotuvan
12-03-2015, 19:47
Hi anh Tuanmecsedec (http://diendanhiv.vn/members/13-Tuanmecsedec) , cho em hỏi thêm là hiện tại theo em biết thì GMD em đã có QHTD thường đi khách mà không co BCS, em thấy lo quá ạ, nếu em uống PEP vào sáng ngày mai thì có còn kịp không anh, thời điểm lúc em có nguy cơ là tối hôm qua khoảng 20h , anh trả lời giúp em với :(

Nguyen Ha
12-03-2015, 19:49
Hi anh Tuanmecsedec (http://diendanhiv.vn/members/13-Tuanmecsedec) , cho em hỏi thêm là hiện tại theo em biết thì GMD em đã có QHTD thường đi khách mà không co BCS, em thấy lo quá ạ, nếu em uống PEP vào sáng ngày mai thì có còn kịp không anh, thời điểm lúc em có nguy cơ là tối hôm qua khoảng 20h , anh trả lời giúp em với :(

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
12-03-2015, 19:50
Hi anh Tuanmecsedec (http://diendanhiv.vn/members/13-Tuanmecsedec), cho em hỏi thêm là hiện tại theo em biết thì GMD em đã có QHTD thường đi khách mà không co BCS, em thấy lo quá ạ, nếu em uống PEP vào sáng ngày mai thì có còn kịp không anh, thời điểm lúc em có nguy cơ là tối hôm qua khoảng 20h , anh trả lời giúp em với :(

Thuốc phơi nhiễm HIV thì dùng trước 72 giờ sau nguy cơ.Trường hợp của bạn yên tâm không có nguy cơ đâu mà dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

nhotuvan
12-03-2015, 19:53
Hjx, em cứ lo lúc GMD cầm DV em cạ vào AD thì vô tình nó chui vào trong lúc nào không biết,thời gian cũng khoảng từ 1-2 phút. Các anh khẳng định vậy thì em dằn lòng xuống vậy, chờ ngày đi xét nghiệm cho giải tỏa nỗi lo này :( . Em cám ơn ạ.

Nguyen Ha
12-03-2015, 19:55
Hjx, em cứ lo lúc GMD cầm DV em cạ vào AD thì vô tình nó chui vào trong lúc nào không biết,thời gian cũng khoảng từ 1-2 phút. Các anh khẳng định vậy thì em dằn lòng xuống vậy, chờ ngày đi xét nghiệm cho giải tỏa nỗi lo này :( . Em cám ơn ạ.

Yên tâm đi, không có nguy cơ, không cần dùng PEP

Tuanmecsedec
12-03-2015, 19:57

Bạn yên tâm khi Tuanmecsedec tư vấn.

mayman11
12-03-2015, 20:03
Theo mình bạn nên xn hiv viêm gan b và giang mai

mayman11
12-03-2015, 20:06
Ban quản trị nên để bạn ấy đi xn theo em triệu chứng ấy nguy hiểm đấy có thể bạn ấy có hành vi từ lâu mà ko nhớ cứ xn đi đàng nào biết trước sướng hơn

nhotuvan
12-03-2015, 20:22
Lần đầu bác ạ, nghe bác phán em nguy cơ nhiều năm trước với các biểu hiện mặc dù đang sợ nhưng em vẫn thấy mắc cười quá :)

Nguyen Ha
12-03-2015, 20:32
Lần đầu bác ạ, nghe bác phán em nguy cơ nhiều năm trước với các biểu hiện mặc dù đang sợ nhưng em vẫn thấy mắc cười quá :)

Cười để xả stress cũng tốt chứ sao. Yên tâm với những gì được tư vấn đi.