PDA

View Full Version : quan hệ đồng tính ko an toàn , xét nghiệm AT 4 tháng

nhatan11
13-03-2015, 18:52
cách đây 5 tháng em có quan hệ đồng tính nam với 1 người lạ quen trên mạng ko sữ dụng bcs , em là người cho người đó đưa dv vào hm của em , vì lần đầu quan hệ nên hm em bị chảy máu nhưng ko nhiều , em có xn combo ở hòa hảo vào lúc 115 ngày ( 16 tuần rưỡi , gần 4 tháng ) KQ AT liệu như vậy em có an toàn 100% ko? giả sử người đó có H thì em có bị nhiễm ko? ban tư vấn cho em hỏi có TH nào quan hệ với người nhiễm H mà vẫn AT ko?

Nguyen Ha
13-03-2015, 18:55
cách đây 5 tháng em có quan hệ đồng tính nam với 1 người lạ quen trên mạng ko sữ dụng bcs , em là người cho người đó đưa dv vào hm của em , vì lần đầu quan hệ nên hm em bị chảy máu nhưng ko nhiều , em có xn combo ở hòa hảo vào lúc 115 ngày ( 16 tuần rưỡi , gần 4 tháng ) KQ AT liệu như vậy em có an toàn 100% ko? giả sử người đó có H thì em có bị nhiễm ko? ban tư vấn cho em hỏi có TH nào quan hệ với người nhiễm H mà vẫn AT ko?
Quan hệ HM không dùng BCS như này thật là nguy hiểm. Nhưng bạn đã XN âm tính rồi thật là may mắn. Chúc mừng bạn! Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.

Charles
13-03-2015, 18:56

Hẳn cho người bạn quan hệ có HIV luôn thì kết quả gần 4 tháng ÂT khẳng định bạn an toàn 100% với HIV.

nhatan11
13-03-2015, 18:57
dạ thật vậy hả anh , nghe anh tư vấn em mừng quá em cám ơn anh đã tư vấn

Nguyen Ha
13-03-2015, 18:59
dạ thật vậy hả anh , nghe anh tư vấn em mừng quá em cám ơn anh đã tư vấn

Bạn yên tâm với kết quả XN này. Bạn đã an toàn.

nhatan11
13-03-2015, 19:03
nghĩa là em ko cần xét nghiệm lại 6 tháng luôn phải ko anh, em có coi nhiểu bài ở diễn dàn thấy anh chị tư vấn là ko cần xét nghiệm lại,em hỏi lại cho chắc ăn để em khỏi lăn tăn

Charles
13-03-2015, 19:04
nghĩa là em ko cần xét nghiệm lại 6 tháng luôn phải ko anh, em có coi nhiểu bài ở diễn dàn thấy anh chị tư vấn là ko cần xét nghiệm lại,em hỏi lại cho chắc ăn để em khỏi lăn tăn

Bạn yên tâm an toàn tuyệt đối rồi, không cần XN nữa.

Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Tuanmecsedec
13-03-2015, 19:06

Kết quả gần 4 tháng bạn âm tính là an toàn tuyệt đối rồi.Bạn tìm hiểu thêm chính box này ;

Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)