PDA

View Full Version : Mọi người giúp em với.

thjensu.no1
06-07-2013, 07:09
cách đây 2 ngày em có quan hệ với gái mại dâm,lúc đầu có kích thích bằng tay cô ấy đeo bao cao su và bôi ger bôi trơn quan hệ được 4phút thì em ra và quan hệ thêm khoảng 1phút thì rút ra,em để ý bao bị tuột mất 1 nửa nhưng đầu dương vật vẫn còn trong bao,có phải trong lần quan hệ thứ 2 em k thay bao vẫn dùng bao đấy lên khi rút dương vật ra e thấy trơn và trong bao cao su không thấy có tinh dịch như bị tràn ra lúc quan hệ lần 2như thế em có thể bị nhiễm hiv không các anh

Tuanmecsedec
06-07-2013, 07:26
Quạn trọng bạn quan hê có dùng bao là không có nguy cơ.Tôi cũng hiểu,bao cao su dùng rồi,sao bạn dùng lại được?

thjensu.no1
06-07-2013, 07:44
em lo lúc ra e không rút ra ngay mà lại quan hệ thêm mà lúc rút ra thấy ít tinh dịch với dương vật có chất nhày như kiểu tinh dịch bị tràn lúc mình quan hệ thêm phải không anh

Tuanmecsedec
06-07-2013, 08:19
Nếu có tràn thì người có nguy cơ là cô gái kia,vì tinh dịch của bạn vào âm đạo (nếu bạn có bệnh).Còn bạn không sao,vì bao cao su vẫn bảo vệ cho bạn khi quan hệ.

thjensu.no1
07-07-2013, 09:04
em lo vì lúc đó thấy tinh dịch ít với toàn bộ dương vật có chất nhờn nhờn ( không biết là do bao thủng hay do em quan hệ liên tục lên bị vậy) lúc đó em cũng say lên không kiểm tra lại bao và làm wc cá nhân (em quan hệ từ trưa mà tối em mới tắm ) như thế có sao không hả anh, em rất lo

Tuanmecsedec
07-07-2013, 10:22
Trường hợp của bạn không sao.

thjensu.no1
07-07-2013, 12:58
GMD có mút đầu ti vú của em trong 1p như thế có sao không anh với lúc kíck dục bằng tay GMD có nhổ nước bọt lên đầu dương vật như thế ảnh hưởng gì không anh.em xin cám ơn

namhaysongtot
07-07-2013, 13:14
Trường hợp bạn không có nguy cơ.

thjensu.no1
07-07-2013, 22:31
Originally Posted by: namhaysongtot http://localhost:57717/hiv/Themes/yafpro/icon_latest_reply.gif (http://localhost:57717/hiv/yaf_postsm2218_posts.aspx#post2218)
Trường hợp bạn không có nguy cơ.

e nghĩ trong nước bọt cũng có hiv không a

Tuanmecsedec
07-07-2013, 23:16
Tuyến nước bọt,mồ hôi, nước mắt không làm lây nhiễm HIV cho người khác,vì các tuyến này không có HIV hoặc có cũng không đủ làm lây nhiễm cho người khác,đây là một nguyên cứu của y học thế giới.

HIV có nhiều trong máu, tinh dịch, dịch âm đạo ..... Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV

<tbody>

Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình