PDA

View Full Version : Hỏi thời gian xét nghiệm HIV Combo

phucawesome
13-03-2015, 23:23
Hôm 8/3 mình có QHTD với GMD( hình như là pede mà đã phẫu thuật). GMD có OS cho mình, sau đó đeo bao vào và quan hệ nhưng lúc qh xong thì mình quên đổ nước vào kiểm tra xem bao có bị thủng ko ( bao của GMD). Bây giờ mình rất lo lắng không biết có bị HIV ko, mọi người cho mình hỏi thêm là nếu xn combo vào 8/4 đã hợp lí chưa ?

Tùng đẹp trai
13-03-2015, 23:26
Hôm 8/3 mình có QHTD với GMD( hình như là pede mà đã phẫu thuật). GMD có OS cho mình, sau đó đeo bao vào và quan hệ nhưng lúc qh xong thì mình quên đổ nước vào kiểm tra xem bao có bị thủng ko ( bao của GMD). Bây giờ mình rất lo lắng không biết có bị HIV ko, mọi người cho mình hỏi thêm là nếu xn combo vào 8/4 đã hợp lí chưa ?

os ko có nguy cơ hiv
qh td có bcs là an toàn khỏi phải lo.
ngày 8.3 qh thì 8.4 có thể xn bằng combo đc rồi. Kết quả sẽ âm tính thôi! Vì bạn không có nguy cơ

phucawesome
13-03-2015, 23:28
nhưng mình nghe nói nếu QHTD có đeo bao thì 90% ko bị nhiễm, 10% còn lại do bao rách. 10% đó mình quên ko thử nên giờ mình lo quá.

Tùng đẹp trai
13-03-2015, 23:32
nhưng mình nghe nói nếu QHTD có đeo bao thì 90% ko bị nhiễm, 10% còn lại do bao rách. 10% đó mình quên ko thử nên giờ mình lo quá.

Đeo bao thì 100% ko bị nhiễm
bao rách tuột có thể nhìn thấy = mắt thường

Charles
14-03-2015, 10:06

1 tháng bạn muốn XN HIV Combo là được rồi. Vấn đề như bạn kể là không có nguy cơ với HIV nên không cần thiết XN.

Charles
14-03-2015, 10:08

Quá trình quan hệ nếu BCS rách hoặc tuột cả hai sẽ cảm nhận được, nếu BCS rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra, xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
14-03-2015, 15:22

Thời gian xét nghiệm phương pháp HIV Combo từ 4 tuần rất chính xác.

Tuanmecsedec
14-03-2015, 15:23

Thông tin này là trừ những trường hợp bị tuột hay bị rách bao cao su.Nếu bao cao su không bị vấn đề gì thì 100% không có nguy cơ.