PDA

View Full Version : 17 tuần âm tính hiv,Anh Tuấn và ace cho em hỏi em an toàn chua

kinhkhung
28-09-2013, 21:44
Mọi nguoi ơi. Sau nguy cơ g ần 17 tuần em có đi xét nghiệm test nhanh ở bệnh viện trong tỉnh thôi.kết quả là âm tính.em đã an hoàn toàn an tam chua.em có phải đi xn bang pp khác không.vì tự nhiên em bị ho khạc đờm và viêm amidan mấy tháng roi mà chua khỏi.em lo lang quá mn ơi

songchungvoi_HIV
28-09-2013, 21:47
Mọi nguoi ơi. Sau nguy cơ g ần 17 tuần em có đi xét nghiệm test nhanh ở bệnh viện trong tỉnh thôi.kết quả là âm tính.em đã an hoàn toàn an tam chua.em có phải đi xn bang pp khác không.vì tự nhiên em bị ho khạc đờm và viêm amidan mấy tháng roi mà chua khỏi.em lo lang quá mn ơi
XN sao nguy cơ 17 tuần AT là chuẩn rùi, không cần xn nũa. :k5824633:

Tuanmecsedec
28-09-2013, 22:37

Bạn từng được trả lời ở đây : Anh Tuấn,anh Smile và các anh chị tư vắn kq xét nghiệm và giải đáp thắc mác giúp em (http://www.diendanhiv.vn/threads/2148-Anh-Tuan-anh-Smile-va-cac-anh-chi-tu-van-kq-xet-nghiem-va-giai-dap-thac-mac-giup-em).Kết quả này đã quá an toàn.Bạn tìm hiểu thêm trên diễn đàn,để không làm ảnh hưởng thành viên khác.Mình khóa topic lại.