PDA

View Full Version : Anh chị ơi cho wm hỏi ạ

hungbeo
14-03-2015, 23:34
Anh chị ơi cho em hỏi cái này ạ , dịch GMD mà dính ở dương vật , lúc mình rửa nó chảy qua hậu môn , nếu GMD bị sùi mào gà thì mình có bị không ạ

Tùng đẹp trai
15-03-2015, 00:03
Hoàn toàn không có vấn đề gì. An tâm đi

SangLumia
15-03-2015, 00:34
Anh chị ơi cho em hỏi cái này ạ , dịch GMD mà dính ở dương vật , lúc mình rửa nó chảy qua hậu môn , nếu GMD bị sùi mào gà thì mình có bị không ạ
không sao đâu bạn, yên tâm đi....

quangteo
15-03-2015, 00:48
Không lây như thế đâu bạn yên tâm đi. nếu quá lo lắng bạn nên tới bv da liễu khán để xả stress

hungbeo
15-03-2015, 07:00
không biết bao cao su của em có bị cắt núm vừa đủ không nữa , em thấy người kiểu mỏi mỏi , cách đó hai tuần em lại bị cúm nữa .

Charles
15-03-2015, 09:01

không biết bao cao su của em có bị cắt núm vừa đủ không nữa , em thấy người kiểu mỏi mỏi , cách đó hai tuần em lại bị cúm nữa .

Vấn đề của bạn được chia sẻ nhiều rồi, nếu bạn tin mọi người tư vấn thì vào đọc lại các chủ đề đã hỏi, còn không tin cứ đi xét nghiệm. Mà bạn hỏi đi hỏi lại nhiều lần chứng tỏ bạn đâu tin vào tư vấn, đã không tin thì đừng nên hỏi nữa đỡ ảnh hưởng thành viên khác.